Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền hạ giá bán ngay miếng đất ở khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang chỉ 34,5tr/ mét vuông.- DT: 100 mét vuông ngang 5m, MT đường T5...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 97 m2, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 580 triệu

      580 triệu 97 m2 5,98 triệu/m2
      miếng đất đẹp đường Thành Hồ, Diên Phước, Diên Khánh.DT: 96.8m2.Giá: 580 tr.Hướng: hướng Tây Bắc.liên hệ ngay: 0901 173 ***
      Đường Thành Hồ, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 920 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 920 m2 4 triệu/m2
      đc: Thôn Tân Dân, Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hoà (Bắc Vân Phong).* DT 919,8 mét vuông có sẵn 60 mét vuông đất ở, còn lại quy hoạch full thổ cư,...
      Thôn Tân Dân, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 290 triệu

      290 triệu 240 m2 1,21 triệu/m2
      Bán miếng đất Thôn Suối Sâu Xã Ninh Tân TX Ninh Hòa. Full thổ cư.- DT 240 mét vuông.- Ngang 6m.- Dài 40m.- pháp lí SHR đất ở nông thôn 100 phần...
      Đường ĐT 5, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 85 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,78 tỷ

      5.79 tỷ 85 m2 68,06 triệu/m2
      Lô góc đường Số 22 VCN Phước Long thông qua KĐT sân bay Nha Trang.- Nằm cách Vành Đai 2 sông Quán Trường chỉ 100m2.- Khu KD, buôn bán sầm uất.- DT 85m2,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Số 22, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 607 m2, mặt tiền 9m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 607 m2 3,11 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất thôn Thuận Mỹ - xã Ninh Quang - TX Ninh Hòa.- DT 607m2 70m2 ONT ngang 9.8m nở hậu 15m.- Đường bê tông hiện trạng 6m 2 oto né nhau đc....
      Thôn Thuận Mỹ, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 2783 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2783 m2 5,57 triệu/m2
      Đất nền MT QL 1A đối diện khu tái định cư, KĐT VinGruop đang triển khai.Cách trung tâm Mỹ Ca 1 kilomet,Cách trung tâm thành phố Cam Ranh 10p đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 7000 m2 tại Xã Ninh Ích - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 7000 m2 0,3 triệu/m2
      Nhà cần tiền bán đìa đang hoạt động tốt 7000m2.Do chuyển ngành nghề cần bán lại 7000m2 đìa có nhà to chắc chắn trên đất.Đìa tại xã Ninh ích - Ninh Hoà đang...
      Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 275 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 tr

      990 triệu 275 m2 3,6 triệu/m2
      Bán mảnh đất Bình lộc giá ngộp lắm rồi.DT : 275  mét vuông KDC, sát KCN Diên Thọ, cách cao bá quát 1 kilomet, gần hương lộ 39 đi 2p đi xe...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Cam Lâm, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 126 m2 37,27 triệu/m2
      * Thanh Thi Hưng Thịnh xin hân hạnh giới thiệu dự án đất nền làm mưa, làm gió tại huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hòa suốt thời gian qua: Golden Bay 1.Golden Bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      T
      Thanh Thi - Tập Đoàn Hưng Thịnh Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 113 m2, mặt tiền 11m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 670 triệu

      670 triệu 113 m2 5,93 triệu/m2
      Chỉ 670tr sở hữu nền đất đẹp thuộc Suối Cát - Cam Lâm:DT đất: 113 mét vuông (có 60 mét vuông thổ cư) vuông vức.Đường rộng 8m.* Ưu điểm:Tứ phía...
      Đường 1, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 105 m2 13,3 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Thượng Móc - Vĩnh Thạnh hai MT trước sau.- Đất đẹp đường ô tô thông thoáng, sổ riêng thổ cư 100 phần trăm KDC đông, cách kho...
      Đường Thượng Móc, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 320 m2 15,63 triệu/m2
      - Bán miếng đất MT đường Hồ Xuân Hương - Trung tâm TT Cam Đức - Huyện Cam Lâm - Khánh Hoà.- Đường nhựa rộng hơn 8m, sát chợ Cam Đức, KDC đông đúc, gần...
      Đường Hồ Xuân Hương, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      bán ngay lô đẹp đường T5 khu đô thị An Bình Tân.DT: 100m2 ngang 5m.Lô sạch không vướng tụ điện, hố ga.Tây Nam.SHR.giá: 37tr (bao rẻ nhất thị...

      Bán gấp lô đất nền 200 m2 tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Bán đất khu kinh tế Vân Phong.Giá rẻ hơn NH định giá.- DT: 100 - 500m2.- đc: Tân Phú, Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hoà.(Nằm trong phân khu 10 của KKT Vân...
      Tân Phú, Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 144 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 144 m2 25 triệu/m2
      #BĐSThiênPhước: 0388 982 ***ĐẤT NINH HẢI ___________________ Vị trí : TDP Đông Cát - P. Ninh Hải- Tx Ninh Hoà - Tỉnh Khánh HoàDT : 3 lô liên kế. Lô 1: 144m...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 134 m2 tại Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 134 m2 58,96 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh lý miếng đất 2 MT tại hẻm Dã tượng, P. Vĩnh Nguyên, Tp Nha Trang (hẻm oto).- Đất 2 MT trước sau- DT 134,4 m²- pháp lí: SHR full ODT**...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 2210 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2210 m2 0,59 triệu/m2
      Đất vườn Khánh Phú, Khánh Vĩnh, DT 2209,5m2, toàn bộ đất QH thổ, trên đất có trồng xoài mít, gần cụm công nghiệp Sông Cầu, KDL Yang Bay, đường oto vào tận...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!