Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 189 m2 tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 189 m2 10,06 triệu/m2
      Một số bất động sản khu vực P. Cam Nghĩa và xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh cần bán nhanh, giá mềm hơn thị trường:1. 624m2 có 50m2 thổ cư (6,5 tr/m2).2....
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 287 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,61 tỷ

      8.61 tỷ 287 m2 30 triệu/m2
      khu đô thị Khép kín The Capella-- An ninh 24/7- Tiện ích liền kềt các khu vực xung quanh - Lô góc nhỏ 152.5m2 đường 18m đối diện gói 7 giá 48tr/m Lô góc...
      KVG The Capella Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      mảnh đất duy nhất MT A1 KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.DT 102m2 ngang 6m.Tây Nam.pháp lí HĐMB xây nhà có sổ.Đường 20m đường thông giao thông thuận.Tiện...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Đất MT t5 KĐT An Bình Tân Nha Trang.DT 100 mét vuông ngang 5.Đường 13m.Tây Nam.Giá chỉ 32.5 tr bao rẻ luôn.Đất 2 MT t5 và t1.DT 165 mét vuông...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 2 m2 tại Xã Ninh Vân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 36 triệu

      36 triệu 2 m2 18 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất mặt biển Ninh Vân.- Hiện trạng đất bằng phẳng. Một mặt giáp đường ô tô thông thoáng, một mặt giáp biển.- Đất CLN có 200m2 thổ cư....
      Xã Ninh Vân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán miếng đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- DT 93,6 mét vuông ngang 5,2m.- Lô sạch đẹp, hướng Tây.- MT A2 rộng 20m vị trí KD...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 290 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 290 m2 29,32 triệu/m2
      Rẻ kịch sàn, chỉ 29tr/m2 cho nền đất căn biệt thự đường C8 khu Vĩnh Điềm Trung đối lưng công viên.- DT: 290m2 (ngang 14.5m).- Cách đường 23/10 tầm 300m,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường C8, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh nhà TĐC Hà Quang 2 đối diện công viên đã hoàn công.- DT: 64 mét vuông (ngang 4m). Tây Nam.- Nhà 3 mê gồm 4 phòng ngủ,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà shr 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Phường Ninh Hà - Ninh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      Bán nhà full thổ cư MT đường Bến Đò, P. Ninh Hà, TX Ninh Hòa.DT: 150m full đất ở đô thị.MT 6m sâu 25m vuông vức.Ưu điểm 2 MT đường thuận lợi buôn bán.Vị...
      Đường Bến Đò, Phường Ninh Hà, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố kinh xây dựng tâm huyết, MT đường số 4 (Thích Quảng Đức) khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Phước Hải Nha Trang, giáp ngã tư đường số 7.- Một...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 244 m2, mặt tiền 9m tại Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 31,72 tỷ

      31.72 tỷ 244 m2 130 triệu/m2
      Bán đất khu phố tây đường Hùng Vương, hẻm ô tô vào tận nơi.- Hẻm rộng 4 - 5m ô tô vào tận nơi.- Cách đường Hùng Vương 80m.- Cách biển Trần Phú chỉ 4 ph đi...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Phước Hải - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng căn hộ góc đường A2, VCN Phước Hải, vị trí hiếm.- DT: 130,2m2 (ngang 6m).- 1 trệt 3 lầu thô hoàn thiện mặt ngoài. diện tích sử dụng:...
      Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 19 tầng, mặt tiền 7m tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 75 tỷ

      75 tỷ 0 m2
      Cần bán hotel 19 tầng MT khu phố Tây Nha Trang. Cách biển Trần Phú 300m.DT: 142.3 mét vuông - ngang 7.5m.Thiết kế 19 tầng + 1 tầng hầm. Gồm 45 phòng....
      Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà mặt phố 280 m2, mặt tiền 23m tại Đường Trương Hán Siêu - Nha Trang, giá 14 tỷ

      14 tỷ 280 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà cũ P. Phước Long - trung tâm thành phố Nha Trang.Toạ lạc đường Trương Hán Siêu rộng 17m.DT 280m2 (ngang 23,6m).Thổ cư: 150m2.Tây Bắc.Với lợi thế...
      Đường Trương Hán Siêu, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 64 m2, mặt tiền 6m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 960 triệu

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      Đất Phú Ân Nam - Diên An.- Đường bê tông 4m, cách đường Lầu Ông Huyện chỉ 20m, cách 23/10 100m.- Giáp đất là căn biệt thự mới siêu to.- DT: 99,6 mét ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 296 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 296 m2 4,9 triệu/m2
      Nhà đẹp Suối Hiệp, Diên Khánh, nhà 4 PN, 1 phòng thờ, 1 khu khách liền bếp rộng rãi, 2 phòng vệ sinh, sân trước, sân sau. KDC đông đúc, dân trí cao.+...
      Thôn Hội Xương, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 182 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.41 tỷ 182 m2 13,2 triệu/m2
      - Bàn cờ Cam Đức - khu vực đông cư dân đường xá quy hoạch đẹp.- Đường Ngô Gia Tự hiện trạng rộng 8m - Sau quy hoạch rộng 30m là con đường huyết mạch song...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 1 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1 m2 1400 triệu/m2
      DT đất: 1139 mét vuông full thổ cưVị trí: MT Tỉnh lộ 8 gần cụm công nghiệp Khánh Bìnhgiá: 1,4 tỉhotline: 0917 951 ***- Vị trí đất:...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!