Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Nội bộ hướng Đông Gói 5 Thái Hưng chỉ 2,8 tỉ bao cọc.-Lô sạch đẹp nằm vị trí LK511 sát bên Võ Nguyên Giáp, hướng đông hàng hiếm cần bán gấp nên để giá rẻ.-...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 221 m2 tại Phố Phó Đức Chính - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,47 tỷ

      15.47 tỷ 221 m2 70 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường Phó Đức Chính P. Vĩnh Hoà Nha Trang- DT : 221,3 m2 ( rộng 9,1m) - Hướng Đông : Đường Phó Đức Chính rộng 10m- Hướng Tây : đường Lê văn...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 1600 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1600 m2 15,63 triệu/m2
      Bán đất nền 3 MT mặt Sông Cái, P. Ngọc Hiệp, Nha Trang.- Vị trí: MT sông Cái, P. Ngọc Hiệp, Nha Trang.Cạnh khu Resort Tắm bùn Tháp Bà Ponaga.Ngay chân cầu...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Đất view sông Vĩnh Trung, đường 14m, phù hợp cho KH mua ở và đầu tư GĐ này.DT: 79.8m2.Giá bán nhanh chỉ 1,35 tỉ.L/H: 0934 878 *** để xem đất.
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 130 m2 9 triệu/m2
      Cách đường N3 (Đồng Giữa) vài bước chân.Cạnh bên dự án VCN Diên Lạc.Đường hiện trạng betong 3m - 6m ô tô tận nơi.Bán kính 500m là trung tâm hành chính, chợ...
      Đường N3, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 160 m2 tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 160 m2 11,25 triệu/m2
      Bán nền đất Cam Thành Nam, Cam Ranh năm trong khu bàn cờ.DT : 159,9m2Nằm trong khu bàn cờ , cư dân, đường nhựa, MT 7m, gần trường học, BV, KDC đông đúc...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      Bán đất TĐC VCN PL2, MT đường A3 rộng 16m. Ngay sát căn hộ XH2 của VCN.DT: 69,7m2, ngang 4.5m.Đông Bắc.sổ hồng riêng cá nhân, xây dựng tự do, sang ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 429 tr

      429 triệu 260 m2 1,65 triệu/m2
      429 tr - Khánh Phú lô đẹp, Giá rẻ DT : 260 mét vuông, có 170 mét vuông thổ cư Đường nhựa đẹp, 10 mét cư dân đông đúc. Trục đường chính Giá Rẻ,...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 158 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 158 m2
      * Bán Đất Ninh Hoà - Cách QL26 chỉ 300m - Gần trường chợ - Đường ô tô 2MT - bìa đỏ - giá cực rẻ KV.- Nằm sau trường cấp 1 Ninh Xuân và Chợ Ninh Xuân.-...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 97 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 97 m2 12,89 triệu/m2
      Bán cắt lỗ Phước tuy diên Phước MT đường nhựa cần bán - DT: 96,8 mét vuông ngang 6,76m - KDC đông đúc, gần chợ, trường học, trạm y tế.- Đường nhựa:...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 1721 m2, mặt tiền 14m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 790 tr

      790 triệu 1721 m2 0,46 triệu/m2
      Siêu phẩm siêu đẹp tại ngã 3 Nước Nhĩ - Khánh Phú.- DT 1.721 mét vuông, ngang 14m.- Đất CLN - quy hoạch full ONT.- Đất bằng phẳng đẹp - đã trồng trụ...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 593 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Sơn - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 593 m2 2,03 triệu/m2
      Điển hình của đất nền ven KCN.Siêu phẩm đón đầu sóng cơ sở hạ tầng giá chỉ hơn 2 tr/1 mét vuông thổ cư.DT: 562.9 mét vuông full thổ cư.Xã...
      Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 2632 m2, mặt tiền 40m tại Xã Cam Lập - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 2632 m2 5,7 triệu/m2
      Bán mảnh đất quy hoạch thổ cư, 3 MT, MT đường nhựa Hiệp Khiết và 2 MT đường quy hoạch, hiện đang có 1 mặt đường bê tông rộng 6m.DT mảnh đất 2632 mét ...
      Đường Hiệp Khiết, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 200 m2 27 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự 200m2 khu đô thị Mỹ Gia - Thái Xuân sạch đẹp hướng nam.- DT: 200m2 (ngang 10m).- Đã ép cọc, lên bản vẽ thiết kế, lúc đầu tính cây ở...

      Cần bán đất dự án 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      block căn hộ 5D.07.DT: 120 mét vuông; Hướng: Đông - Bắc.View: Công viên lớn 3000 mét vuông, cạnh trường mẫu giáo và hồ cảnh quan 5ha.Giá chỉ...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 107 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 679 tr

      679 triệu 107 m2 6,35 triệu/m2
      Chính chủ cần ra nhanh mảnh đất thổ cư.Tại Phong Phú 1, p. Ninh Giang, tx ninh hòa, tỉnh khánh hòa.Với 2 lô liên kế:Lô 1: DT 106,9m2(ngang 6m), có 45m2...
      Phong Phú 1, Phường Ninh Giang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 945 m2 tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 945 m2 2,76 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất vườn 945m2, có 50m2 thổ cư, ngay sau lưng trạm y tế Ninh Hải, thuộc DốcLet, thuận tiện làm nhà yến, homestay, sát biển DocLet. Giá...
      Đường Hòn Khói, Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 121 m2 24,8 triệu/m2
      Bán đất Đường Lê Duẩn Cam Đức - Cam lâm.- Vị trí: Đường Lê Duẩn, Thị trấn Cam Đức - Cam lâm. (Cách Đường Đinh Tiên Hoàng 70m).- pháp lí: sổ hồng riêng...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!