Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất nền 134 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Sơn - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 134 m2 4,86 triệu/m2
      Đất giá mềm. pháp lí cực kì chuẩn.Giá chốt chỉ 650 tr.mảnh đất Ninh Sơn - Ninh Hoà.Cách ủy ban nhân dân 100m.Cách MT đường nhựa DT7 - 40m.Ngang 8m -...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 102 m2 12,55 triệu/m2
      Phước Đồng, Nha Trang.DT 102 mét vuông ngang 5m.Đường oto vi vu, KDC, cách ngã ba Phước Đồng 500m.Giá chỉ 1 tỉ 280 tr.hotline 0981 175 *** Liêm.
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 98 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,82 tỷ

      3.83 tỷ 98 m2 39 triệu/m2
      VCN Phước Long 2.Chính chủ gửi bán gấp mảnh đất MT đường A2 - hướng Đông.- Vị trí cực đẹp, ngay trung tâm dự án, dự án hạ tầng hoàn chỉnh, xây nhà đc...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 474 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 474 m2 7,39 triệu/m2
      Cần bán đất xã Cam An Nam, Cam Lâm vị trí đẹp giá đầu tưDT: 447,2  mét vuông ngang 10 có 60 m thổ còn lại quy hoạch full thổ.Vị trí nằm trên đường...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 214 m2, hướng Nam tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 214 m2 7,2 triệu/m2
      đc: Xã Diên Lạc, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa.Hướng Nam mát mẻ.pháp lí sổ hồng riêng mới cấp 2022.Đường bê tông oto vào tận nơi rộng 3,0m (quy hoạch...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 86 m2 13,38 triệu/m2
      Cần bán đất góc 2 MT xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa.Vị trí đất thôn Đông Dinh xã Diên Toàn.Gần chợ Đông Dinh đường huỳnh thúc kháng.DT 86 mét ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 216 m2 30 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 715 m2, mặt tiền 7m tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 715 m2 3,78 triệu/m2
      Cam An Nam, MT đường Số 7.DT: 7 x 101 có còn 60m thổ.Đường hiện trạng nhựa 12m Quy Hoạch 56 mét.Kế Nguyễn Công Trứ, nếu NCT quy hoạch là thành lô cận...
      Đường Số 7, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 266 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 266 m2 5,83 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 2 MT Ninh Bình Ninh Hoà.+ DT 266 mét vuông bề ngang 6x44m.+ Nằm trong KDC đông đúc chỉ cách trung tâm TX Ninh Hoà 1 kilomet và...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 309 m2, mặt tiền 12m , giá 17,92 tỷ

      17.93 tỷ 309 m2 58 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Đường Tế Hanh - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang.- DT: 309 mét vuông (ngang 12,6m).- Hướng Đông.- Đường nhựa...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Tế Hanh, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 219 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 590 tr

      590 triệu 219 m2 2,7 triệu/m2
      Chào quý anh/chị đã đọc tin e Thư - Nhà Đất Thiên Phước.Hôm nay e Thư xin phép giới thiệu đến Quý anh/chị đầu tư mình miếng đất đầy TIỀM NĂNG ạ : Ưu...
      Xã Ninh Sim, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
      P
      E Thư Nhà Đất Thiên Phước Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 98 m2, mặt tiền 5m , giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 98 m2 42,35 triệu/m2
      Bán miếng đất A2 VCN Phước Long 2 đối diện trường mẫu giáo Quốc Tế Vcn chỉ 4 tỉ 150.DT: 97,5  mét vuông ngang 5m.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí: Đối...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 235 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 360 tr

      360 triệu 235 m2 1,54 triệu/m2
      Chỉ còn 1 lô ngay khu du lịch Suối Đá Bàn - Khánh Phú.- DT 235m2 có 60m2 thổ.- Nằm đối diện khu du lịch Suối Đá Bàn, ngay trục kết nối vào đường Khánh...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 81 m2 23,46 triệu/m2
      Bán mảnh đất hai MT trung tâm TP Nha Trang khu vực đường 2/4, P. Vạn Thắng.pháp lý đất ở đô thị, bìa đỏ công chứng ngay.Đặc biệt vị trí cách biển Nha...
      Đường 2/4, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      bán nhanh lô đẹp đường T5 khu đô thị An Bình Tân.DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch không vướng tụ điện, hố ga.Tây Nam.sổ hồng riêng.giá: 37tr...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất KN Paradise Cam Ranh, 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      DỰ ÁN KN PARADISE:1. chủ đầu tư: Công Ty CP Đầu Tư Và KD Golf Long Thành.2. Vị trí: Bãi Dài, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, Khánh Hòa.+ liên kế sân bay, sở...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 495 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 495 m2 5,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền thổ cư ở Đồng Hiền 03, Xã Diên Sơn, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa.- Mình định làm cái nhà vườn để gia đình cuối tuần lên chơi, mà giờ...
      Đường Cây Vông, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 218 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 38,15 tỷ

      38.15 tỷ 218 m2 175 triệu/m2
      🔥🔥ĐƯỜNG HÒN CHỒNG - NHA TRANG🔥🔥✅Cần bán nhanh thửa đất MT đường HÒN CHỒNG - NHA TRANG, có sẵn nhà c4, cách biển Trần Phú chỉ 250m, xung quanh phủ kín...
      Đường Hòn Chồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!