Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán lô đẹp đường 29 Vương Thừa Vũ rộng 16m . khu đô thị Phước Long A DT : 95m2 ngang 5mĐông Nam HĐMB, xây nhà xong cấp sổgiá chỉ : 3.8tỷliên lạc 0931...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 60 m2 tại Đường Đất Lành - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Bán lô góc TĐC Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.Đối Diện KĐT hành chính mới Tỉnh Khánh Hoà.DT: 59,5m2.- Giá cần bán 1,2 tỉ.LH: 0908 208 *** Phượng.
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 211 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 211 m2
      - Cần bán nền đất Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh giá đầu tư.- DT 211m2, 100m2 thổ cư đường nhựa.- Đất nằm trong KDC.- Đối diện trường mẫu giáo.- Hỗ trợ tách đôi.-...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 716 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 268 tr

      268 triệu 716 m2 0,38 triệu/m2
      - Tôi cần bán 3 lô vườn liên kế khu vực Ninh Xuân - Ninh Hòa.+ Lô 1: 764.6 mét vuông.+ Lô 2: 774.6 mét vuông.+ Lô 3: 716.2 mét vuông.- DT...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 120 m2 28 triệu/m2
      Khách cần bán 1 mảnh đất tòa căn hộ 5D.07xx Đông Bắc cạnh đường 30m, view đại công viên 3000 mét vuông lớn nhất khu Paragrus.- Nằm sát trục đường...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 24976 m2 tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 24976 m2
      Chủ bán nền đất P. Ninh Hiệp TX Ninh Hoà với DT 24976m2 đất qh thổ. (ODT).giá thương lượng chính chủ 1tr/m2.- Dự án tiếp giáp đường QL1A.- Vị trí đất phù...
      Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 76 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 76 m2 7,24 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất full thổ cư Bình Lộc - Diên Khánh, gần đường cao tốc và đường Cao Bá Quát. Giá 550tr 0389 732 ***- DT: 75,8m2.- Vị trí: Gần đường cao...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 282 m2, mặt tiền 13m , giá 4,51 tỷ

      4.52 tỷ 282 m2 16 triệu/m2
      - căn biệt thự Nam sông Cái Nha Trang nằm ven theo con sông Cái lớn nhất Khánh Hòa, nối thẳng ra Ql1A, nối lên Tỉnh lộ 2.- Gần chợ Thành chợ trung tâm...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền KN Paradise Cam Ranh, 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      Giỏ hàng ký gửi KH đầu tư GĐ đầu dự án KN Paradise Cam Ranh, giá chỉ từ 22tr/m2. anh chị hotline: 0909 382 ***Xem view 360 thực tế dự án:-...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      + Không sử dụng đến, chính chủ cần bán 100m đất tái định Thôn Vĩnh Yên Xã Vạn Thạnh Huyện Vạn Ninh Tỉnh Khánh Hòa.+ nền đất nhìn thẳng ra công viên 1, DT...
      Thôn Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 7683 m2, mặt tiền 80m tại Xã Ninh Lộc - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 800 triệu

      800 triệu 7683 m2 0,11 triệu/m2
      7683 mét vuông QH đất cây lâu năm.Chính chủ tại Trường bơi, Ninh Lộc, Ninh Hòa, ngay hồ chứa nước lớn.Đường đất cực đẹp oto tận nơi thuận tiện thuận...
      Xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất 61 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      - Có việc cần bán ngay nền đất thuộc Thôn Vĩnh Điềm Thượng, xã Vĩnh Hiệp - TP Nha Trang:- DT: 60,6m2 (MT ngang 7 mét rộng đẹp) full đất ở thổ cư.- Đường...
      Thôn Vĩnh Điềm Thượng, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      P
      Công Ty Cp Đầu Tư Tm Dv Tấn Phát Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      cực hiếm - lô MT A2 (Văn Tiến Dũng) hướng Đông.- DT: 100 mét vuông (5x20), lô sạch đẹp.- Vị trí trục đường rộng 20m, KD sầm uất, quy tụ các VP bất ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 535 m2 tại Xã Ninh Phụng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 535 m2 4,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất tâm huyết của gia đình (Tặng nhà c4).Tại vị trí: Thôn Xuân Hoà 2, Xã Ninh Phụng.DT: 535m2 10,5m x 51m (200m2 thổ).MT bê...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      Đ
      Thái Nguyễn Công Đoàn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất Khu đô thị An Bình Tân, 156 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,72 tỷ

      6.72 tỷ 156 m2 43,08 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường T5 khu đô thị An Bình Tân Tp Nha Trang. Giá 43 tr/m2.- Vị trí nằm trên đường T5 rộng 13m và đường bên hông 5m, thông thoáng, xung...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 909 m2 tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 199 triệu

      199 triệu 909 m2 0,22 triệu/m2
      nền đất Ninh Thượng 909 mét vuông đường oto thông thoáng gần các farm các trang trại cây ăn trái lớn đất bằng phẳng đẹp, đường oto 5m vào tận...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 185 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 185 m2 5,41 triệu/m2
      Chủ hạ nhiệt cắt lỗ thêm 100tr, cần bán gấp mảnh đất Ninh Điền, Ninh Thọ, Ninh Hoà.Đất vuôn vức, đã xây tường rào kiên cố.Cách QL 1A đúng 500m, cách biển...
      Xã Ninh Thọ, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🔥 Hai dự án trọng điểm quan trọng của tỉnh, cất cánh cho KĐT Mỹ Gia, KĐT phía Tây TP Nha Trang.🔥Hội nghị quy hoạch xúc tiến đầu tư tỉnh khánh hoà ngày...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!