Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Cham Oasis Nha Trang, 327 m2 tại Nha Trang, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 327 m2 47,41 triệu/m2
      * Đất nền căn biệt thự trong khu du lịch chuẩn 5*.- DT: Hơn 327.3 mét vuông.- Thiết kế đc 1 trệt + 1 lầu, với 3 PN, 4 toilet. Hồ bơi, sân...
      Dự án Cham Oasis Nha Trang, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,21 tỷ

      3.22 tỷ 126 m2 25,5 triệu/m2
      bán ngay golden bay khu D16 - DT 126m2 - HĐMB , gần gần biển, sát khu quy hoach Vin.- Giá: 25.5tr/m2(Tổng:3.213 tỉ)- L/H : 0333 177 ***
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 707 m2, mặt tiền 14m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 707 m2 2,98 triệu/m2
      nền đất Cam An Bắc!- Ngang 14.22m.- DT: 707 mét vuông(có 100 mét vuông Thổ cư).- Giá: 150tr/ mét ngang.liên lạc: 0822 618 ***
      Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 218 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 218 m2 22,48 triệu/m2
      ĐẤT NỀN NAM VÂN PHONG: ĐẸP- ĐỘC - HIẾM - AN TOÀN ĐỂ ĐẦU TƯ - đc: Khu TĐC Mỹ Lương- Ninh Thủy- Ninh Hoà- Vị trí: MT đường 652D ( Lê Hồng Phong) trung tâm khu...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 65 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Bán đất lô góc MT đường Nguyễn Dữ, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang- DT: 64,9  mét vuông (Ngang 7,3m)- Hướng Đông : đường Nguyễn Dữ 20m- Hướng Nam : đường bê...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 102 m2 8,83 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Hòn Nghê Vĩnh Ngọc 102 mét vuông SHR đất CLN 900 tr gần trường cao đẳng SPTW.- Vị trí: Hòn Nghê, Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, tỉnh...
      Hòn Nghê, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 118 m2, mặt tiền 8m tại Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 118 m2 22 triệu/m2
      - Bán nền đất ngay TTTP Nha Trang, cạnh sông mát mẻ.- đc: Ngô Đến, P. Ngọc Hiệp, TP Nha Trang.- DT: 118 mét vuông ODT (Ngang gần 8m) thổ cư...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 94 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 94 m2 19,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất Vĩnh Thạnh đường Cây Gáo sau lưng Chợ Ga.- DT 94 mét vuông, ngang 5m.- Đường rộng 5m- Hướng nam mát mẻ, KDC đông...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 118 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 118 m2 10,85 triệu/m2
      Lô góc 2 MT 118m2 bán chỉ 1tỉ280.Lô kề góc 108m2 chỉ 1tỉ130.Giá đầu tư - Vị trí thuận lợi đang nóng từng ngày.- Khu kinh tế Vân Phong đang đc các tỉ phú thế...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 97 m2 tại Phường Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 97 m2 22,17 triệu/m2
      Bán đất trung tâm thành phố. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp, đường Vĩnh Hội- DT: 97m2 thổ cư (4,93 x 19,7m).- Đất vuông vức, nở hậu.- Vị trí: Gần Cầu Hộ, KDC...
      Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 5m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 200 m2 6,25 triệu/m2
      - Khu bàn cờ Cam Thành Nam full thổ - Đất đẹp giá mềm cho NĐT.- KDC đông đúc.- Gần các dự án lớn chuẩn bị khởi công.+ Cách dự án Nhà ở xã hội của VIN chỉ...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 132 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 720 tr

      720 triệu 132 m2 5,46 triệu/m2
      Bán đất thôn Mỹ Lợi, xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, giá đầu tư chỉ 720tr. liên lạc 0977 681 ***- DT: 132m2 ( ngang 5m, có 117m2 đất ở nông thôn )- Đường betong...
      Xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 63 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 990 tr

      990 triệu 63 m2 15,72 triệu/m2
      Bán lô 63 mét vuông - khu đô thị Hoàng Phú - TP Nha Trang - Khánh Hoà.DT: 4,5x14.Hướng: hướng Đông Bắc.Vì cần gấp nếu khách chốt trước 12/4 tặng...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu đô thị Golden Bay, 108 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cam Lâm, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 108 m2 19,13 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 601,602 do Tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT.- Hạ tầng đã xong.- Sắp nhận nền.- DT: 6x18m, 6x20m, 7x18m,...- View hồ.- Lộ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất dự án Khu đô thị Mipeco , 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 01 Lô lk02 - 23 KĐT Mipeco - Nha Trang, 68 Tô Hiệu, P Vĩnh Nguyên, Tp Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.Vị trí vip: Thuận lợi KD, giao thông sầm...
      Mipeco Nha Trang, 68, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 346 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 15,57 tỷ

      15.57 tỷ 346 m2 45 triệu/m2
      Bán đất Đường Huỳnh Văn Nghệ - khu đô thị mới Vĩnh Hòa - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang- DT: 346,4m2- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m- Khu vực xây dựng căn biệt...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất khu đô thị Mỹ Gia Gói 7 tp Nha Trang, giá rẻ 26 tr/ mét vuông bao ép cọc.Vị trí nằm trên đường 11m, xung quanh đã xây nhiều.DT:...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 265 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 265 m2 2,46 triệu/m2
      Thu hồi vốn chỉ 650tr/lô P. Ninh Đa Ninh Hoà có thổ cư đầy đủ, đường oto.- TDP Tân Kiều, P. Ninh Đa, Tx Ninh Hoà, T. Khánh Hoà.DT: 2 lô liên kế.- Lô 1:...
      Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!