Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 1000 m2, mặt tiền 200m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 530 triệu

      530 triệu 1000 m2 0,53 triệu/m2
      TRANG TRẠI BƯỞI DA XANH : DT 1000m2 Quy Hoạch thổ cư Giá chỉ 530 tr Phía sau giáp suối chảy róc rách Có sẵn vườn bưởi da xanh gốc 7 năm, thu hoạch ổn...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 2500 m2, mặt tiền 40m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2500 m2 6,2 triệu/m2
      Mặt đường nhựa 651 (2 sổ), Tuần Lễ, DT651, Vạn Thọ.Thửa: 96 - 98, Tờ: 19 DT 2.500m2 "Ngang: 40m dài: 62m".Đất ONT: 100m2 đơn giá 6 tr/m2 tổng 15,5 tỉ.Đất...
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 318 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 550 triệu

      550 triệu 318 m2 1,73 triệu/m2
      bán gấp nền đất thổ cư tại Ninh ThọVị trí: thôn Lạc Bình _ xã Ninh Thọ _ TX Ninh HoàDT : 318m2 ( có 80m thổ cư )Ngang 5,18 x dài 39,47m ( thật tế ngang...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 300 m2 39 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu đô thị An Bình Tân, cách đường Vành Đai chỉ 50m.0888 127 ***.DT: 300 mét vuông (15 x 20)m.Đông Nam, gần sông khí hậu mát...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 485 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 485 m2 6,1 triệu/m2
      MT Lý Thái Tổ có thổ cư đc 2 mặt đường chính chủ chỉ 6tr1/m2. DT 489m2. Cam lâm mãi đỉnh. 0923 557 ***
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 200 m2 27,9 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị Mỹ Gia - giá chỉ 27.9 tr/m2 bao ép cọc.- Vị trí: LK31 MT đường 16m cạnh công viên cây xanh,...- Đông Nam.- DT 200m2 ngang 10m.-...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 130 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 130 m2 27,5 triệu/m2
      * Bán miếng đất trục đường thông gói 5 giá rẻ:- DT: 130 mét vuông (6,5m x 20m). Cạnh bên lô góc căn biệt thự.- Đường 12m thông qua các gói lân...

      Sở hữu đất nền 268 m2 tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 268 m2 12,3 triệu/m2
      Cần bán gấp MT Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Cam Lâm, con đường kết nối dân sinh.- Đầy đủ tiện ích xung quanh.- Đường hiện trạng rộng 13m, quy hoạch 30m kết nối...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 372 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 372 m2 22,85 triệu/m2
      - Bán miếng đất MT Quôc Lộ 1A, TDP Nghĩa Lộc, P. Cam Nghĩa, TP Cam Ranh, tỉnh Khánh Hoà.- Vị trí: MT QL, KDC đông đúc, thuận tiện vừa ở vừa KD, nhiều tiện...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 650000 m2 tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 130 tỷ

      130 tỷ 650000 m2 0,2 triệu/m2
      Bán 70ha đang trồng cây Gió Bầu đã có trầm, gỗ Huynh đàn, Lát hoa.- Đất hiện trạng bằng phẳng, có suối lớn chảy quanh đất, có 4 hồ nhân tạo.- Tổng DT thực...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất 372 m2 tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,57 tỷ

      5.58 tỷ 372 m2 14,99 triệu/m2
      miếng đất mặt sông Tu Bông, Xã Vạn Phước Huyện Vạn Ninh khu kinh tế đặc biệt Bắc Vân Phong.DT 371,6 mét vuông trong đó:+ Đất ở 120 mét vuông.+...
      Xã Vạn Phước, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 178 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 33 triệu

      33 triệu 178 m2 0,19 triệu/m2
      Lô góc nhỏ 177.5 mét vuông ngang 9.5m cực đẹp thuộc gói 5 Mỹ Gia - Thái Hưng- DT : 177.5 mét vuông ( ngang 9.5m , dài 20m vạt góc)- Hướng Đất :...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp, lô căn biệt thự siêu rẻ thuộc KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.- DT: 10x20m, tổng 200m2.- Giá chỉ: 28 tr/m2.- Vị trí: Gần Võ Nguyên Giáp, Thuộc KĐT...

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 126 m2 28 triệu/m2
      Bán nền Golden Bay D16 - 15B view công viên đã ký hợp đồng mua bán giá 28 tr/ mét vuông.- Vị trí view công viên.- Đông Nam, mặt sau đường Tây Bán...
      Dự án Golden Bay, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 130 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 28 triệu

      28 triệu 130 m2 0,22 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 5 - Thái Hưng.* LK54 DT 130m ngang 6.5m (đường số 86) giá chỉ 27.5 tr/m Tây Nam.* LK54 DT 130m ngang 6.5m (đường số 94) giá chỉ 30 tr/m hướng...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất Mỹ Gia An Khánh, Gói 7 giá rẻ nhất.- DT: 100m (ngang 5m).- nền đất đẹp, đường nhựa thông thoáng rộng rãi. Xung quanh đã xây dựng...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 74 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Cần Bán Đất MT Nguyễn Trãi . TT Vạn Giã , Vạn Ninh , Tỉnh Khánh Hoà Đường Nhựa Thuận tiện KD nhiều mặt hàng .- DT : 74,3  mét vuông. Ngang 4 m- Cách...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp trong tuần! Lô đường thông (đường 94), lô sạch đẹp gói 5 khu đô thị Mỹ Gia - Nha Trang.+ DT: 100 mét vuông (5x20), hướng Tây.+ Giá:...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!