Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 1186 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 1186 m2 1 triệu/m2
      Bán các thửa đất tại thôn Chánh Thanh, xã Ninh Thọ, TX Ninh Hoà, các DT sau:- 353m2 đất BCS: giá 356 tr- 1,962m2 đất BHK: giá 1tỷ062tr- 660m2 đất LUC: giá...
      Xã Ninh Thọ, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 220 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 220 m2
      CHỦ NGỘP GẤP TÁI ĐỊNH CƯ TRUNG CẤP NGHỀ CAM LÂMDT: 220m2 (11m*20m) 100 phần trăm thổ cư- Đường hiện trạng trước đất 9m- Bên cạnh trường trung cấp nghề...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 1622 m2 tại Đường Hương lộ 39 - Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1622 m2 2,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1622m2 (300m2 thổ) đường hương lộ 39 kéo dài rộng 42m- gần Hồ Suối Dầu đường đi Hòn Bà- giá 4,5 tỉ- DT: 1622m2- Vị trí đất:...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 765 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 999 tr

      999 triệu 765 m2 1,31 triệu/m2
      Mặt nhựa Tỉnh lộ 8C - có thổ cư * gần ủy ban nhân dân Khánh Hiệp.---------* Ưu điểm:Đất nằm khu vực cư dân, bằng phẳng, sau đất có giáp suối khá...
      Thôn Ba Cẳng, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 300 m2 42 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN bán nhanh - GIẢM MẠNH 10 GIÁ (Từ 52 tr/m xuống còn 42 tr/m).Cần bán: Lô 156 khu 10 KĐT Mới Vĩnh Hoà (Khu Lấn biển) Nha Trang.- Dt:...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 600 m2, mặt tiền 11m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 600 m2 2,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.nền đất 600 mét vuông (200 mét vuông thổ cư) ngang 11m.MT TL8C QH 32m.Giá ngộp đầu tư hiệu quả.L/H: 0397 699 *** gặp Đức Bình.
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lê Hồng Phong, Phước Hải, Tp Nha Trang 99.5 mét vuông Giá 7.2 tỉVị trí nằm trên MT đường Lê Hồng Phong gần đoạn giao với đường số 22...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 108 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 108 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp nền B9 view trực diện hồ dự án Golden Bay 602.DT: 6x18m.Tây Bắc.Cần bán gấp nên để lại giá siêu mềm nhất thị trường.contact:...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Hòn Rớ 1, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 96 m2 28 triệu/m2
      TĐC Hòn Rớ 1 - Đường Bạch Thái Bưởi (Con đường hoa giấy) - Nha Trang.+ DT: 96 mét vuông, ngang 6m.+ Hướng Nam mát mẻ. ven biển, chợ, trường học...+...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Bạch Thái Bưởi, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 1700 m2, mặt tiền 25m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 888 tr

      888 triệu 1700 m2 0,53 triệu/m2
      888 tr - cho lô TDP Nghĩa Phú, TP Cam Ranh * cách sân bay: 11 kilomet.Phù hợp trồng trọt và chăn nuôi.Hiện trạng:Nằm gần KDC (tầm 600m), điện nươc tới...
      Tdp Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cần bán Mỹ gia gói 5 Thái Hưng DT 100 mét vuông (5x20) Lk5-13 đường 88 đường thông.giá 33tr/ mét vuông đã bao gồm ép cọc hotline 0968 680 ***
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 1153 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 1153 m2 1,73 triệu/m2
      Đất MT YangBay view Sông Cầu / Khánh Phú- DT: 1152,9m2 (Đã có 300m2 Thổ)- Ngang 10m, đường Nhựa Qh rộng 30m- giá: 1Tỷ990tr (thỏa ...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 529 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 529 m2 2,46 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho mảnh đất đẹp ở Hòa Thiện 1, Ninh An, Ninh Hòa.- Nằm ngay trong KDC đông đúc, cách chợ, trường mãu giáo chỉ 350m. Gần khu công nghiệp...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 148 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 148 m2
      Bình Lộc - đất dân cắt bán.- DT 6x24,66m có 60m2 thổ cư.- Đường bê tông 5m QH 8m, thông ra QL27C.- Nằm trong lòng cư dân, toàn căn biệt thự đẹp.- Cách...
      Đường Lạc Bình, Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 197 m2, mặt tiền 8m tại Ninh Phụng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 197 m2 6,71 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần ra nhanh lô góc Ninh Phụng 2 MT full thổ cư-Dt 197m2 ngang 8.5m-Đường nhựa liên xã, ngay KDC-Cách Ql26 2p chạy xegiá: 1tỷ320tr (thỏa thuận)
      Đường 1, Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 132 m2 20 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Trung xã Vĩnh Hiệp cách đường Phú Nông 200m.DT: 132m2 ngang 6m (nở hậu).Hướng: hướng Tây Nam.Hưởng trọn tiện ích khu đô thị Vĩnh Điềm...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 479 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 479 m2 3,5 triệu/m2
      Đất Chính Chủ sổ hồng đường nhánh Hà Huy Tập, Cam Phúc Bắc, TP Cam Ranh . DT 488m2. ( toàn bộ thuộc quy hoach đất ở đô thị ) Cách Sân Bay Quốc Tế Cam Ranh...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      miếng đất nằm ở khu Vĩnh Yên, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, khu kinh tế đặc biệt Bắc Vân Phong gồm 1 sổ trong đó: - DT: 200 mét vuông, full thổ cư...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!