Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 388 m2 tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 388 m2 3,61 triệu/m2
      Đất P. Ninh Hiệp - Trung Tâm TX Ninh Hoà.DT: 388m2, ngang 9m, hiện trạng đất CLN Quy Hoạch đất ở đô thị 100 phần trăm.Vị trí đất đẹp và vô cùng Tiềm...
      Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 113 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 113 m2 15,49 triệu/m2
      cư dân đông đúcĐường ô tô hơn 4mNgang 7m rộng rãi, thích hợp xây căn biệt thựthỏa thuận chính chủ
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Mặt biển Vĩnh Yên, KĐT du lịch biển của KKT Vân Phong. 200m2 chỉ 6 tỉ.- Nằm giữa các phân khu thu hút nhiều dự án của các tập đoàn lớn, như Sun Group, Fpt,...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 1000 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1000 m2 23 triệu/m2
      Cần bán miếng đất phù hợp cho khách KD dịch vụ thương mại.Ngay suối khoáng nóng Tháp Bà, view sông thoáng mát, đối diện đập ngăn mặn sông Cái đang thi...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 220 m2, mặt tiền 11m tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 220 m2 9,1 triệu/m2
      - DT: 220m2 (11*20m), 100 phần trăm thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm ngay bên cạnh Trung cấp nghề Cam Lâm.- Hiện trạng đường trước đất rộng 9m.- Cách...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      KĐT chỉ cách biển 250m.Quy mô: 6 tòa căn hộ căn biệt thự, 9 tòa căn hộ liên kế, 3 tòa TTTM 18 tầng, 3 tòa căn hộ chung cư 27 tầng.cơ sở giao ...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 108 m2 20 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT. - Hạ tầng đã xong- Sắp nhận nền.- DT: 6x18, 6x20, 7x18m...- View hồ giá 32tr/m2 -...
      Golden Bay 2, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư Hòn Rớ 1, 96 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      Bán đất MT đường Tôn Đức Thắng, Hòn Rớ 1, TP Nha Trang.Vị trí đẹp tiềm năng phát triển ngắn hạn phù hợp đầu tư.Cách chợ Hòn Rớ 50m,Gần cảng Biển Nha Trang...
      Dự án Hòn Rớ 1, Phố Tôn Đức Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 5135 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 5135 m2 0,2 triệu/m2
      Đất Vĩnh Phương, Nha Trang săn mây đẹp lung linh 5.135m2 giá chỉ 1 tỉ.- DT: 5.135m2 đất rừng SX.- Vị trí: Đất cách QL1A tầm 15p di chuyển nằm ở ngoại ô Nha...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 159 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 159 m2 9,43 triệu/m2
      MT khinh doanh sầm uất chợ Tân Xương Suối Cát Cam Lâm giá ngộp chỉ 1tỉ 499DT 159m2 - thổ cưĐường hiện trạng 16m quy hoạch 42mTrên đất có nhà c4.Ngay khu...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 41 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 41 m2 32,93 triệu/m2
      3 mảnh đất 2 MT đường bê tông hiện trạng 4m, quy hoạch mở rộng 10mCách biển, cảng cá Hòn Rớ 50mcư dân tập trung đông đúc, chỉ còn lại vỏn vẹn vài mảnh ...
      Con Đường Hoa Giấy Bạch Thái Bưởi, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 69 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 69 m2 48,56 triệu/m2
      KĐT VCN Phước Long 1 có tỉ lệ lấp đầy rất cao, cư dân đông đúc, dân trí cao.- Công viên đường C3 nối thẳng ra đường Vành đai, nối ra bờ sông, cách sông...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 222 m2 tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,22 tỷ

      4.22 tỷ 222 m2 19 triệu/m2
      Cần bán lô góc đất Xuân Lạc Vĩnh Ngọc Nha Trang. DT: 222,3 mét vuông.Vị trí: Đối diện Uỷ ban Vĩnh ngọc. Gần bên hông chợ Xuân Lạc. KDC đông đúc.giá:...
      Đường Xuân Lạc, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 998 m2, mặt tiền 22m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 998 m2 9,02 triệu/m2
      Bán đất Phước Hạ Phước Đồng xung quanh căn biệt thự nhà vườn.DT: 998 mét vuông - có 200 mét vuông thổ cư.Đường hiện trạng 9m.Chiều ngang 22m...
      Đường Phước Hạ, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 500 m2, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 789 triệu

      789 triệu 500 m2 1,58 triệu/m2
      Đất vườn Diên Xuân - 789 tr cách Tl8: 300m.-------Hiện trạng:Đất bằng phẳng, vuông vức, giáp đường oto dài: Gần 30m.Nằm trong KDC đông và tiện ích: Trường,...
      Thôn Xuân Trung, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 955 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 955 m2
      #BĐSThiênPhước: 0388 982 ***ĐẤT NINH THỌ___________________ Vị trí : Thôn Lạc An - Xã Ninh Thọ - Tx. Ninh Hoà - Tỉnh Khánh HoàDT: 955.4 m Ngang 20m x Dài...
      Xã Ninh An, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 73 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 73 m2 32,88 triệu/m2
      Bán đất giá siêu mềm MT KD buôn bán đường 23/10 Diên An . Cách cầu Ông Bộ 300m giá 2,4 tỉ-------Dt : 73m2 full thổ cưHướng hướng Tây Nampháp lí : sổ ...
      Đường 23/10, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 122 m2 tại Nha Trang, giá 10,49 tỷ

      10.5 tỷ 122 m2 86 triệu/m2
      mảnh đất cực hiếm mặt đường Số 4 Hà Quang 2 giá siêu mềm.- Vị trí: Mặt đường Số 4 sầm uất, kết nối giao thông, tiện ích đa dạng.Gần ngã 4 Tố Hữu, gần...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!