Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 205 m2, mặt tiền 26m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 205 m2 8,3 triệu/m2
      Vị trí: Thôn Tuân Thừa, xã Ninh Bình, TX Ninh Hòa!Giá ngộp: 1,7x tỉ (thỏa thuận nhẹ).DT: 205 mét vuông, full thổ 2 MT.Hiện trạng MT bê tông 12m qh...
      Đường Phước Lý, Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 165 m2, hướng Đông tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 858 tr

      858 triệu 165 m2 5,2 triệu/m2
      Chỉ còn 4/20 lô Suối Tiên - Diên Khánh.- pháp lí chuẩn bìa đỏ từng lô.- Giá F0 từ công ty chỉ 5.2 tr/m2.- Đường rộng 15m KDC.- Lô A8: 165.6m2.- Lô A16a:...
      Thôn Tân Khánh, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      KĐT VCN Phước Long II Nha Trang. Bảng hàng trong tháng:------------ Đường A1 - Dt 110m2 : Vỉa hè tủ điện Giá 52tr/m2- Đường A1 - Dt 100m2 : Lô sạch Giá...
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 200 m2 32 triệu/m2
      Em bán miếng đất nền DT 200 mét vuông xây căn biệt thự Gói 2 KĐT Mỹ Gia, Đông Nam mát mẻ. Đường trước nhà rộng 16 mét (có vỉa hè), xung quanh...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 430 m2, mặt tiền 21m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 430 m2 8,38 triệu/m2
      * Đất Dân Cắt Bán : Tại Phú Hậu Suối Hiệp Diên Khánh - Khánh Hoà ! + DT : 429m2 + Ngang : 21m + Đất Bằng Phẳng Cao ráo không Ngập Lụt , Khu Đông Dân dân cư...
      Xã Suối Hiệp, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 130 m2, hướng Đông tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 130 m2 29 triệu/m2
      Lock LK5-1, DT 130 mét vuông (6,5x20) giá 29tr/ mét vuông.Lô này gần trục đường 27m thông ra các gói 7,8.Hướng Đông mát mẻ.Giá thích hợp đầu...

      Cần bán gấp lô đất nền 124 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 tr

      590 triệu 124 m2 4,76 triệu/m2
      Bán đất Tỉnh lộ 2 Sông Cầu.DT: 124,3m2 thổ.Giá ngộp: 590tr.Tiện ích: Nằm ngay trong KDC đông đúc, gần KCN sông cầu, mua để đón đầu đường Tỉnh lộ 2 QH mở...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 223 m2, mặt tiền 7m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 223 m2 6,96 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN - VỊ TRÍ: Thuỷ Xương, Suối Hiệp, Diên Khánh - DT : 7x30 ( sẵn thổ cư)- 2025 Suối Hiệp xác nhập NT , full Đất ODT - Đường liên thôn...
      Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 90 m2 17,5 triệu/m2
      Bán đất Tái định cư Bầu Gáo - thị trấn Diên Khánh.- Vị trí đất trong khu tái định cư cách bờ kè Sông Cái đường Trần Phú 100m, 5 ph tới chợ Thành.Hạ tầng vỉa...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 1330 m2, mặt tiền 16m tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1330 m2 1,21 triệu/m2
      miếng đất vuông vắn 1,330 mét vuông đã cắm mốc, ranh rõ ràng.Ngang gần 16m.Đường bê tông lớn 6m. Quy hoạch 14m.Nằm sát KDL Suối Nóng Trường...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 171 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 171 m2 7,31 triệu/m2
      Vị trí đất: Trường Châu - Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa.Gần đặc khu kinh tế Vân Phong.DT: 171 mét vuông. Sau QH 164,6 mét vuông.Đất ODT, cách...
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 1000 m2, mặt tiền 35m tại Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1000 m2 2,5 triệu/m2
      Bán đất MT QL 1A xã Vạn Khánh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà.+ DT 1.000m2. Có 200m2 thổ cư.+ MT 35m ngang rộng rãi.Thích hợp KD hàng quán nghỉ chân QL.giá...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 170 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 170 m2 43,53 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT KD rộng mặt đường rộng 16m ngay KĐT Phước Long Vị Trí : 2 MT đường 16m với đường 13m - Cách đường 28 ( Lộ giới 35m ) chỉ 100m - Gần căn hộ ...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 31 triệu

      31 triệu 100 m2 0,31 triệu/m2
      ĐƯỜNG SỐ 1 KĐT MỸ GIA 2 - GIÁ CHỈ 31 tr/m2 - Vị trí: LK17 đường số 1 ( đường 16m )- Lô sạch đẹp không vướng tủ điện, hố ga#Giá: 31 tr/m2 ( có thỏa thuận )...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 2350 m2, mặt tiền 33m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 2350 m2 6 triệu/m2
      Lô 2 Nguyễn Huệ, Tân Dân 2, Vạn Thắng, cách đường Nguyễn Huệ 50m.- Thửa: 339, tờ: 17, DT 2,349.70m2 - Ngang: 33m dài: 71m.- Đất HNK phù hợp lên thổ cư.- Đơn...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 392 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 392 m2 14,29 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp MT đường Trần Đăng Ninh, xã Phước Đồng.DT: 392 mét vuông (ngang 12m).Hướng: hướng Đông Nam.Đường hiện trạng: 5 mét vuông quy...
      Đường Trần Đăng Ninh, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 67 m2 22,24 triệu/m2
      - Bán đất hẻm oto đường Cây Gáo gần chợ Ga, trung tâm xã Vĩnh Thạnh. Giá 1,49 tỉ.- DT 67,4m2 ngang 5,5m.- Hướng Tây.- SHR full thổ.- Vị trí đất Cách đường...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán lô đẹp đường 29 Vương Thừa Vũ rộng 16m. khu đô thị Phước Long A.DT: 95m2 ngang 5m.Đông Nam.HĐMB, xây nhà xong cấp sổ.giá: 3,8 tỉ (không thỏa ...
      Dự án Phước Long, Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!