Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 914 m2, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 950 triệu

      950 triệu 914 m2 1,04 triệu/m2
      Đất Tân Dân 1, Tân Dân 1, Vạn Thắng.Thửa 486; Tờ: 13 DT 914.5 mét vuông giá 950 tr.số điện thoại 0977 956 ***
      Tân Dân 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 1300 m2 tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 1300 m2 0,54 triệu/m2
      Bán đất Diên Lâm MT DT8 QH42m.- DT 1300 mét vuông.- Đất CHN QH CLN.- Bên cạnh là 1 farm sinh thái rộng rãi chuẩn bị hoạt động.- Khu vực mát mẻ, hòa...
      Đường ĐT 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 200 m2 17,25 triệu/m2
      Cần bán.200 mét vuông MT QL 1A - Vĩnh Phương.- Ngang 12m ngay KDC sầm uất nhất.- 260 mét vuông sau quy hoạch còn 200 mét vuông.- Vị trí...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 9m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 200 m2 6 triệu/m2
      Đất CLN đảo Điệp Sơn, Vạn Thạnh.Đất đẹp, view biển, Tây Bắc, xây hotel, homestay hoặc nơi nghỉ dưỡng đều đẹp.DT 200 mét vuông ngang 9m giá 1 tỉ 200...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 438 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 438 m2 31,97 triệu/m2
      Tọa lạc tại Thủy Tú - Vĩnh Thái - TP Nha Trang.- DT: 438m2.- pháp lí bìa đỏ thổ cư.- MT đường 8m, 6m.- Tây Bắc.* Vị trí đắc địa cùng với siêu tiện ích...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 390 m2, mặt tiền 15m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 390 m2 3,54 triệu/m2
      Bán miếng đất 390 mét vuông vuông vức tại Xã Diên Tân - Diên Khánh giá siêu mềm đầu tư.DT: 390 mét vuông (thổ cư 100 phần trăm) ngang...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 4600 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 4600 m2 0,56 triệu/m2
      Bán miếng đất lớn 4600m2, bám đường bê tông 61m2 siêu đẹp - 1 mặt giáp đường - 1 mặt giáp sông- Đường bê tông 8 mét, 2 xe tải tránh nhau vô tư- Ngay bên...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 1200 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 240 triệu

      240 triệu 1200 m2 0,2 triệu/m2
      Khánh Hiệp 1200m Đường 5m (đá cấp phối Giá 240tr gọi ngay : 0388 317 *** Ngọc
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 313 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 313 m2 10 triệu/m2
      (Hot) Bán miếng đất đẹp - MT Tỉnh Lộ 2 - Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hoà.* Tỉnh lộ 2 hiện trạng rộng 8 - 10m, Quy hoạch 30m - Tuyến đường huyết mạch nối...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất dãy LK5-9 KĐT Mỹ Gia Thái Hưng, Nha Trang.- DT: 5x20m, tổng 100m2.- Giá chỉ: 32 tr/m2.- Vị trí: Thuộc KĐT VIP bậc...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 300 m2 tại Phường Cam Linh - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Nhà đất trung tâm thành phố Cam Ranh.Chính chủ cần bán 2 nền đất trung tâm thành phố Cam ranh.- Lô 1: Lô gốc 2 MT đường 3/4, lộ giới 10m và 25m.+ DT...
      Phường Cam Linh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 38000 m2, mặt tiền 280m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 38000 m2
      280m mặt biển Đầm Môn, thuộc đất quy hoạch nghỉ dưỡng du lịch.Tổng DT 3.8ha.4 thửa giáp nhau, mặt biển đẹp, đất quy hoạch nghỉ dưỡng, du lịch.LH 0977 956...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 125 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG ĐẤT MT QUẢNG ĐỨC - VĨNH HOÀ- VỊ TRÍ KDBán đất MT Quảng Đức đối diện là trường Sỹ Quan Thông Tin, Vĩnh Hòa- DT: 125 mét vuông (ngang...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 119 m2, mặt tiền 6m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 119 m2 23,95 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán 1 lô duy nhất khu TĐC Hòn Rớ 2 giá thấp nhất khu Hòn Rớ.DT: 119m2, MT 6,5m.KDC hiện hữu, bên cạnh trường học, gần chợ, sát biển mát...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 380 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 380 m2 10 triệu/m2
      Gần trường mầm non cách khu tiện ích 200m.Đất full thổ.Giá 10 tr/m2 bao sang sổ.gọi ngay 0359 048 *** Kiệt or Zalo 0359 048 ***.
      Đường 1, Xã Ninh Vân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 247 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 618 triệu

      618 triệu 247 m2 2,51 triệu/m2
      Mặt bằng đã dọn sạch, bằng phẳng ngang mặt đường, đã cắm mốc phân ranh rõ ràng.Ngang 7m x 36m (đã có thổ 60m2).Sẵn xây dựng và còn đất để trồng rau, hoa,...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      H
      Anthony Hưng Vượng Holdings Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án 285 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 285 m2 65,27 triệu/m2
      Bán nền đất 3 mặt siêu Vip số 1 Võ Thị Sáu Tp Nha Trang . Giá 75 tr/m²Vị trí nằm trên MT Võ Thị Sáu rộng 20 đường bên cạnh rộng 18m và đường sau đối diện...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 29 triệu

      29 triệu 126 m2 0,24 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!