Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Sth03B giá 37tr đến 39tr/m2 đường số 10 Sth06A (100 mét vuông)giá 4ty5Sth08 (80) ngang 4m giá 3ty6Sth09 (120 mét vuông)đường số 9 giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 520 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 520 m2 3,39 triệu/m2
      - Bán miếng đất tại thôn Vĩnh Thái, xã Cam Hiệp Nam, huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- Đường bê tông rộng 7m qh mở rộng 13m. Cách đường Lập Định Suối Môn...
      Thôn Vĩnh Thái, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Khu vực đông cư dân, thoáng mát, yên tĩnh thích hợp xây nhà hoặc đầu tư lâu dài.
      Xã Ninh Đông, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      T
      Highlight Liên Minh Huyền Thoại Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 8200 m2, hướng Bắc tại Xã Cam Lập - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 8200 m2 0,47 triệu/m2
      Hơn 8000m2 mặt đường Cam Lập - phù hợp đất ở.Thuận lợi.Gần Vin, gần sân Golf Bình Tiên và các Resort lớn nhỏ bao quanh (bán kính: 500m - 3 kilomet).Đất...
      Thôn Nước Ngọt, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán lô Tái định cư Mỹ Gia - Vĩnh Thái - Nha Trang có sổ hồng riêng xây dựng tự do.DT 100 mét vuông ngang 5m.Đường 7m gần uỷ ban, BV, trục đường...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Hàng hiếm khu TĐC Hà Quang 2 (có sổ, xây dựng tự do).- DT: 64m2 (4m x 16m).- Tây Nam.- Đường rộng 12m. Cách công viên chỉ 50m.- giá: 3tỷ550 (thỏa ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 142 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NTDt 142.5m (ngang 7.5m)Hướng hướng Tây BắcGần trục đường số 4(Thích Quảng...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 71 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 71 m2 21,13 triệu/m2
      Khách cần bán miếng đất MT đường Đồng Khởi (TL8), Diên Khánh.- Vị trí: Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích, gần chợ, gần trường học, khu dân đông đúc,...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 279 m2, mặt tiền 10m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 279 m2
      Cần ra hàng gấp cuối năm, 4 lô căn biệt thự KĐT Vĩnh Hoà, Nha Trang.DT ~: 279 mét vuông/lô.Ngang 10m.Gần ngay bến du thuyền, ngay sau dự án căn hộ ...
      Đường 10, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 760 tr

      760 triệu 75 m2 10,14 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất thôn Thanh Minh 3, xã Diên Lạc, Diên Khánh Vị trí đẹp gần uỷ ban xã Diên Lạc, trường cấp 1Đường oto thông nhau rộng 5m-DT đất 75m2-sổ ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 1054 m2, hướng Tây - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 259 triệu

      259 triệu 1054 m2 0,25 triệu/m2
      ☘️Hạ giá chốt nhanh e hoa hậu chân dài miên man này chỉ ❎259❎ tr bao sổ cho anh/chị đầu tư nhé !DT: 1054m2 bám đường betong dàiNhanh tay thì còn ạ cơ hội...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 97 m2 12,89 triệu/m2
      bán ngay Lô góc Thôn Đông , xã Vĩnh Phương , tp Nha Trang ➖ DT: 97,4 mét vuông. Ngang 8m ( thổ cư 100 phần trăm ) ➖ Giá : 1 tỉ 250 tr ( bớt lộc...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 96 m2 53,13 triệu/m2
      Tại sao nên đầu tư vào KĐT sân bay Nha Trang vào thời điểm này ?gọi ngay em Nhã An : 0935 098 *** để đc tư vấn sâu về dự án hiện tại em còn vài lô giá cực...
      Dự án Dự án sân bay Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Bán lô góc khu đô thị Hà Quang 1 Đông Bắc + hướng Đông Nam giá chỉ 3tỷ9Cách đường số 4 20mDT 72.5 mét vuông ngang 6.5m nở hậu 7.3mgiá 3tỷ9...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      ☘️☘️☘️Khai xuân đầu năm tặng ngay 5 chỉ vàng SJC khi mua miếng đất TĐC Phước Long 2 đường 12m.👉DT : 70m2 ( ngang 4m ) 👉Hướng hướng Đông Nam💥Vị trí nằm...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      U
      Trần Thị Huyền Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 154 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 980 triệu

      980 triệu 154 m2 6,37 triệu/m2
      - Bán nền đất ngay Trung tâm TT Khánh Vĩnh - Đường nhựa rộng 12m - ngay KDC mới Khánh Vĩnh,Cách tỉnh lộ 2 chỉ 1 tòa căn hộ nhà cơ sở giao thông hoàn...
      KĐT Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 60 m2 10,84 triệu/m2
      ĐẤT HÒN NGHÊ -HẺM MAI THỊ DÕNG GIÁ:650tr CÓ BỚTBẠN KHÔNG NHẦM ĐÂU, CHỈ VỚI 650tr ( Sáu trăm 50 tr) là có ngay nền đất an cư lạc nghiệp tại TP BIỂN NHÀ...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 77 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 77 m2 14,42 triệu/m2
      Bán miếng đất thôn Trung - Vĩnh Phương cách chợ và ủy ban nhân dân xã vĩnh Phương 500mCó trường mầm non, trường cấp 1 gần miếng đất. Xung quanh nhà...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!