Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Vân Đồn - Phước Hòa - Nha Trang, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Vân Đồn đoạn gần Lê Hồng Phong giá 115tr/m2.DT: 76,6m2 ngang rộng 5,5m đẹp.Nhà hiện đang cho thuê KD thu nhập ổn định hàng tháng.Nhà...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 115 m2 91,31 triệu/m2
      Nhà vừa xây, thiết kế đẹp rất phù hợp làm spa, thẩm mỹ viện, văn phòng làm việc, NH.DT: 115m2, ngang 6,8m x dài 17m.Kết cấu: 3 tầng + tầng tum + tầng hầm...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Đất MT đường Trần Phú - Bờ Kè Thị Trấn Diên Khánh.DT: 86,3m2. Ngang 6,2m.Đường Hiện trạng rộng 26 - 36m. KDC đông, phù hợp KD mọi loại hình.Giá: 2,8 tỉ....
      Đường Trần Phú, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 134 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 134 m2 100,75 triệu/m2
      Khách kẹt bán nhà mới 2 MT Lê Hồng Phong, Phước Long, cho thuê có thu nhập.- DT: 134m2 (ngang 6.5m).- Nhà 1 trệt 3 lầu, có hầm để xe phía sau, nhà vừa xây...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 510 tr

      510 triệu 0 m2
      Khánh Phú full thổ - siêu giá siêu mềm.412.6 mét vuông ngang 7m 510 tr.MT đường lớn quy hoạch 10m, gần đường kết nối Ninh Thuận - Lâm Đồng.Không có...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      n
      nguyễn ngọc tuyết nhi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp 950tr rẻ nhất tòa Sea sát biển, full nội thất bàn giao ngay

      950 triệu 35 m2 27,15 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh cắt lỗ sâu căn tòa Sea vip nhất dự án Arena, tòa gần biển.giá 950tr bao toàn bộ các chi phí sang tên.Tôi đã đóng đủ 95 phần trăm...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Dt: 186,3m2 qh còn lại: 149,5m2 (5*36m) full thổ cư 100 phần trăm.- MT Nguyễn Huệ qh rộng 36m, trục chính nối thị trấn và khu lấn biển Sungroup hơn...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Cam Phước Đông - Cam Ranh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nền đất tại thôn Tân Hiệp, xã Cam Phước Đông, TP Cam Ranh, Khánh Hòa.Tổng DT: 1139,6 m2 trong đó có 200m2 là đất ở, còn lại 939,6 m2 là đất trồng...
      Đường Tỉnh lộ 654, Xã Cam Phước Đông, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 390 m2, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 390 m2 3,34 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay lô tái định cư Diên Tân.- DT 390mv (full thổ cư), ngang 15x26m vuông vức. Đông Nam, nằm đường bê tông 10m.- Vị trí nằm ngay KDC, gần uỷ...
      Xã Diên Tân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 800 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8B - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 800 m2 1,5 triệu/m2
      Bán nền thổ cư gần khu hành chính huyện Khánh Vĩnh giá rẻ.+ DT 800m2. MT 15m đường nhựa chính Tỉnh Lộ 8B.+ Sau quy hoạch mở đường còn 440m thổ cư xây dựng...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất ngay trung tâm khu TĐC Sân Bay, rẽ nhất thị trường chỉ 73tr/m2.- DT: 65.5m2 (ngang 4.5m).- Đường rộng 12m, SHR, xây tự do..Giá chỉ: 4 tỉ 780tr...
      Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất đường 2 oto hẻm Xóm Chiếu, xã Vĩnh Ngọc.liên kế KĐT Vĩnh Điềm Trung rất gần.Đường oto 5m thoải mái.DT đất: 110,8 mét vuông (ngang 5m...
      Đường Xóm Chiếu, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 126 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 126 m2 18,26 triệu/m2
      bán ngay lô góc TDC Ruộng Lù, Cảng cá xã Vạn Thắng. Khu Kinh Tế Vân Phong Khánh Hoà. ___ Trục Chính thông thẳng xuống Cảng Cá. __ Cách Đường Nguyễn Huệ ,...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 493 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 tr

      500 triệu 493 m2 1,02 triệu/m2
      Khánh phú đất vườn Qh thổ cư 500 mét vuông chỉ 1 tr/ mét vuông.- Diên tích gần 500 mét vuông ngang 7m, chỉ còn 2 lô.- Đường bê tông 6 - 7m...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 2 m2 tại Xã Ninh Trung - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 2 m2 640 triệu/m2
      Đất Ninh Trung, TX Ninh Hoà.- DT tới 1600m2, ngang 40m, thổ cư 200m2.Giá chỉ: 1tỉ 280 tr (thỏa thuận nhẹ khách mau mắn).contact: 0934 180 *** em Tình để đc...
      Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 515 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,27 tỷ

      5.27 tỷ 515 m2 10,23 triệu/m2
      bán nhanh nền thổ cư Khu bàn cờ Cam Đức đầu đường Xuân Diệu gần QL 1A giá 310 tr/mét ngang DT: 515 mét vuông (ngang 17 dài 30 mét)Đường 8 mét hiện...
      Đường Xuân Diệu, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 148 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.56 tỷ 148 m2 10,5 triệu/m2
      Hiện chủ có lô Diên Hoà cần bán trước mùa tết DT :148 mét vuông đất ở 60 mét vuông còn lại CLN Nằm trên đường bê tông liên xã 8m qh 20m mở rộng...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất 100m2 (ONT)Tại Thôn Như Xuân, Xã Vĩnh Phương ( Sau Lưng Chạm Điện ) Tp Nha TrangNgan 6mDài 16.6mTỗng DT 100 mét vuôngHẽm oto...
      Đường Liên Xã, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!