Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền đối diện sân bóng Mỹ Gia An KhánhDT : 100m2 (5x20) Hướng Nam ghé Tây. Đường thông rộng 13mét, đối diện với sân bóng (sau QH TTTM)Giá...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 6,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Đường Số 17, Hà Quang 2, Tp Nha Trang.DT: 100 mét vuông (5x20m), diện tích sử dụng 210 mét vuông.Hướng: hướng Tây ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 17, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất tại Đường Nguyễn Huệ - Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất full thổ cư MT Nguyễn Huệ, cách biển chỉ 400m, giá chỉ 15tr/ mét vuông.Dt: 186,3 mét vuông QH còn lại: 149,5 mét vuông (5*36m) full...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 5 m2, mặt tiền 150m tại Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 5 m2 440 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại homestay tại Thôn Ma O, Xã Sơn Trung, huyện Khánh Sơn.Hiện trạng: Mặt đường ôm bám bê tông, view suối thiên nhiên tuyệt đẹp. Có các...
      Thôn Ma O, Xã Sơn Trung, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh miếng đất 333 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 17,32 tỷ

      17.32 tỷ 333 m2 52 triệu/m2
      bán nhanh đất Đường Hải Nam, Vĩnh Hải Nha Trang cách biển 300m.- DT: 333 mét vuông. Ngang 9m góc 2 MT.- Hướng tây.- Đường oto tránh nhau.- Cách biển...
      Đường Hải Nam, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất đẹp đường T5 - KĐT An Bình Tân Nha Trang DT : 100 mét vuông (5x20) - Đông BắcVị trí : L10B Vị trí cực đẹp gần giao với đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường B5 - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 102 m2 60,79 triệu/m2
      Bán nhà đường B5 KĐT Vĩnh Điềm Trung giá 6.2 tỉ.DT 102 mét vuông ngang 6m gồm: 1 trệt 2 lầu và 1 sàn sân thượng, 5 ngủ và 5 nhà vệ sinh.Tây ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Hà Quang 2 (đã có sổ hồng riêng).căn nhà thiết kế độc đáo, tận dụng không gian lấy sáng và gió tự nhiên.Dt: 60,8m2 ngang...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Khuyến - Nha Trang, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4 có 2 MT đường Nguyễn khuyến Vĩnh Hải.- DT: 78,5 mét vuông ngang 5,5m.- Đông Nam.- Nhà 2 MT, 1 MT đường Nguyễn Khuyến, 1 MT hẻm...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 2 m2 tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 2 m2 2400 triệu/m2
      - Nhà vườn cách Biển Nha Trang 5 kilomet, cách Ql1a vài bước chân.- sổ hồng riêng 1524m2 quy hoạch full thổ.- MT 34m bám đường ô tô 5m quy hoạch...
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 14 tầng, 355 m2, mặt tiền 16m tại Đường Tuệ Tĩnh - Nha Trang, giá 175 tỷ

      175 tỷ 355 m2 492,96 triệu/m2
      Bán hotel 3 sao, MT đường khu phố Tây, cách biển chỉ 200m - giá nét.- DT: 355 mét vuông (ngang 16m).- hotel 14 tầng, có 84 phòng KD, khu vực nhà...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khanh - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà đất 2 MT đường Nguyễn Khanh - Phước Hải, sau lưng siêu thị CoopMart.- DT: 64.5m2 (ngang 4.5m), có nhà c4.- Đường rộng 13m, thích hợp mua KD...Giá...
      Đường Nguyễn Khanh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 307 m2, mặt tiền 15m tại Phố Đặng Tất - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 27,6 tỷ

      27.6 tỷ 307 m2 89,91 triệu/m2
      Cần bán góc 2 MT Đặng Tất TP Nha Trang.DT 307 m2. Ngang 15m.Hiện trạng nhà cấp 4 cũ tiện xây mới.Cách biển 300m.Giá chỉ 27 tỉ 600 tr (89 tr / m2).giá cực...
      Phố Đặng Tất, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 515 m2, mặt tiền 17m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,27 tỷ

      5.27 tỷ 515 m2 10,24 triệu/m2
      bán nhanh nền thổ cư Khu bàn cờ TT Cam Đức - Cam Lâm - Khánh Hoà.Đường Xuân Diệu cách QL 1A 250m, giá 310 tr/mét ngang.DT: 515m2 (ngang 17m dài 30...
      Đường Xuân Diệu, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,77 tỷ

      2.78 tỷ 126 m2 22 triệu/m2
      Cần bán nền Golden Bay GĐ 1. Đã có thể xây nhà.DT 126m2 ngang 7 x 18m.Giá chỉ 22 tr/m2.Cam kết rẻ nhất dự án.Mã Nền Khu D. 17 gần đầm thủy triều.
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      T
      Tuấn Vinh - Tpkd Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triệu Quang Phục, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      Nhà mặt đường tr Quang Phục.Khu Vĩnh Hoà - Nha Trang.Hàng hiếm giá cả tốt nhất khu vực. Cách bến du thuyền tầm 1 kilomet.Dt: 74 mét vuông ngang...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Dương Hiến Quyền - Nha Trang, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Dương Hiến Quyền Ba Làng, Vĩnh Hoà Nha Trang.DT 68,7m2 (ngang 7m rất đẹp).Nhà 1 tầng.nhà phố KD Dương Hiến Quyền ngay bãi tắm Biển Phạm Văn...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng MT đường Phùng Hưng p. Phước Long Nha Trang, đường rộng 16 m.DT đất: 65,9m2 (ngang 4,81m), DT xd: 51,3m2, dt sử dụng: 375m2.Hướng nhà: hướng ...