Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 80 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán nền đất Phú Thạnh, Vĩnh Thạnh, đường BV Đường Sắt đi vào.DT 80 mét vuông, ngang 7 dài 12m, hướng Đông.Quy hoạch 2 MT trước sau.Khu vực đông cư ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Lô 1 : TDC Vĩnh Yên - Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh HòaDT 100m2MT bê tông QH 7mGần trường, UB, trạmCách biển 300mGiá 2 tỉ 2 ( thỏa thuận chính chủ )Lô 2...
      Đường 651, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 400 m2, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 620 triệu

      620 triệu 400 m2 1,55 triệu/m2
      Em còn 1 lô Khánh Trung hơn 400m2 - Sẵn luôn 100m2 thổ cư - VIEW CỰC ĐẸP- Cách TL8B 100m- Đường petong 5m- Đất hiện trạng trống - cao hơn đường- Khí hậu mát...
      Đường 8, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Hiệp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 621 tr

      621 triệu 90 m2 6,9 triệu/m2
      Hiện chủ bán nền đất Suối Hiệp Diên Khánh Khánh HòaDT:88,7 mét vuông -95.7 mét vuông đất ở 100 phần trăm quy hoạch tương lai lên ODTNằm...
      Đường Liên Xã, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 207 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 207 m2 77,3 triệu/m2
      Rẽ nhất thị trường đất MT đường Hồng Lĩnh - Phước Hoà.- DT: 207 mét vuông (ngang 7m), có nhà c4.- Đông Nam, ngay trung tâm, đi ra biển 3p xe máy.Giá...
      Đường Hồng Lĩnh, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Yên, X. Vạn Thạnh, H. Vạn Ninh, Bắc Vân Phong Khánh Hoà.Vị trí trung tâm của Vạn Thạnh, hạ tầng đẹp, giá cực rẻ thị trường.
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 102 m2 23,34 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Phú An Nam 2 - Diên An giá mềm tại khu vực- DT 102m (ngang 6m).- Hướng Bắc.- Đường số 20 hiện trạng đường nhựa rộng 13M- Hạ tầng chuẩn...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 1184 m2, mặt tiền 44m tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 1184 m2 4 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh lộ 3 đối diện khu công nghiệp Trảng É Xã Suối Cát - Khánh Hoà.- Đường Tỉnh Lộ 3 quy hoạch mở rộng 42m.Đất quy hoạch thổ cư 100 phần ...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 1763 m2, mặt tiền 52m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 1763 m2 1,21 triệu/m2
      - Vị trí: Diên Tân - Diên Khánh.- DT: 1763 mét vuông, ngang 52m, đường bê tông, sau lưng có đường nhựa qh 14m quá đẹp.- nền đất kẹp nách dân, cách...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 76 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 76 m2 12,24 triệu/m2
      ☘bán gấp lô thôn Đông Vĩnh Phương🌟 DT 76 mét vuông 🌟giá 930tr🌟 Đường hiện trạng 3m , cách mặt đường chính liên xã 60m🌟 cư dân xung quanh đung...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 67 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 67 m2 16,42 triệu/m2
      Vị trí: Nằm hẻm đường Lư Giang, cách chợ Phước Đồng ~ 500m, xung quanh là KDC đông đúc, điện, nước tận nơi. Cách Nguyễn Tất Thành 500m, gần ngay trường ...
      Đường Lư Giang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 285 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9,12 tỷ

      9.12 tỷ 285 m2 32 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn Phú Hội 2, Xã Vạn Thắng, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.- DT: Sau quy hoạch 285,4 mét vuông (chiều ngang 5m, chiều dài 43).- Nằm trên...
      Đường 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 350 m2, mặt tiền 8m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 350 m2 7 triệu/m2
      mảnh đất DT khoảng350 mét vuông, QH thổ 100 phần trăm, MT 8m, hiện trạng đường 10m QH13m. Cạnh KDC mới Diên Khánh, cách trung tâm TP Nha...
      Đường Gò Đại, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 12m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 400 m2 7 triệu/m2
      Mảnh vườn 400 mét vuông ngang 12m có thổ cư ngay uỷ ban xã Diên Điền, Diên Khánh, về Nha Trang 10 kilomet.Khu vực dân sinh hiện hữu.Đường ô tô,...
      Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      Bán nền đất nhánh đường Lê Công Hạnh, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT: 4 x 13m = 52 mét vuông.Đông Bắc.Đường 10m.pháp lý: bìa đỏ.nền đất vuông vức, MT...
      Đường Lê Công Hạnh, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 555 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.67 tỷ 555 m2 3 triệu/m2
      Cần tiền bán lại miếng đất ngang (8m nở hậu) MT đường bê tông thông thoáng tại Ninh Bình, Ninh Hòa, oto tận nơi, thích hợp xây dựng villa nhà vườn, qua năm...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ cần bán nền đất thuộc xã Vạn Lương - Vạn NinhDT : 5m x 18m ( 3 mảnh liên kế )Có 40m thổ cư Đường trước nhà 5m - tương lai QH 8m ( oto vào tận...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 366 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 8,42 tỷ

      8.42 tỷ 366 m2 23 triệu/m2
      Khai xuân đầu năm chủ hạ giá cực sốc 23 tr/ mét vuông miếng đất MT Tỉnh Lộ 2 Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hoà.Chính chủ cần bán miếng đất MT...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.