Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 233 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 233 m2 6,66 triệu/m2
      Đất Nền Khu KT Vân Phong ngang 9m cách đường DT7 chỉ 25m.Đất full thổ cư, đất đẹp nở hậu, đầy đủ tiện ích xung quanh.Giá chốt ngay: 1 tỉ 6 (thỏa thuận...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất 3 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh Ích - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 3 m2
      Chính chủ, độc quyền một số sp mặt biển hàng độc còn lại duy nhất tại Ninh Hòa - Khánh Hoà, giá đầu tư.Vị trí: Cách trung tâm TP Nha Trang 10 - 15 ph đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất 83 m2 tại Đường Cây Duối - Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 980 triệu

      980 triệu 83 m2 11,81 triệu/m2
      Hàng đẹp Diên An Cây Duối giá đầu tư - giá an cư.Kẹt tiền gấp cần bán miếng đất diên an ngay KDC đường cây duối.Dt: 83 mét vuông, ngang 5,5m đường...
      Đường Cây Duối, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 6m tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất Biển Dốc Lết, Ninh Hoà - Giá chỉ 1,2 tỉ.Cách bãi biển chỉ 150 mét, vài bước chân ra biển.Thổ cư 100 phần trăm - Đất ở Đô Thị.DT: 95,8m2...
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 800 tr

      800 triệu 0 m2
      Cần bán nền đất đẹp tại xã Diên Toàn, Diên Khánh.DT 100,6m2 (60m2 thổ cư).Đông Nam mát mẻ.Thích hợp xây nhà an cư hoặc đầu tư sinh lời.giá chỉ 800tr (có...
      Xã Diên Toàn, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Hàng hiếm còn 1 miếng đất hẻm ôtô ngay trung tâm TP.Đường số 1, Khu máy nước, P. Phước Tân, Nha Trang.DT: 90 mét vuông - Ngang 6m.Tây Nam.- Đất ở...
      Đường Số 1, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chính chủ bán căn hộ The Arena Cam Ranh giá tốt nhất

      1.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ có căn hộ chung cư toà SeA mặt biển chính giữa panaroma. DT thông thuỷ 33,4m2, đã đóng 95 phần trăm và nhận nhà. Đang tự khai thác vận...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường F 12m giao đường 28 khu TĐC Phước Long.Nhà 4 tầng gồm 1 trệt, 2 lầu, 1tum, sân thượng xây dựng kiên cố thiết kế hiện đại.1p thờ....
      Dự án Phước Long, Đường F, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, hướng Đông - Bắc tại Phố Bà Triệu - Phương Sài - Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhà vị trí đắc địa, đường Bà tr, trung tâm TP Nha Trang.- DT: 92,5m2 (5,5m2 quy hoạch mở rộng đường) - Hướng Đông lệch Bắc.- giá: 125tr/m2 (có...
      Phố Bà Triệu, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mê Linh - Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 49 m2
      Cần bán nhà vị trí đắc địa, khu vực bàn cờ trung tâm TP Nha Trang.- Đường Mê Linh, khu vực cư dân trung tâm TP, gần trường học, BV, chợ...- DT:...
      Đường Mê Linh, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 81 m2 73,46 triệu/m2
      Hạ giá cần bán nhà mới, đẹp, 3 tầng MT đường 5C, Hà Quang 2.- DT 81 mét vuông (4.5*18).- Hướng: Bắc.- Cấu trúc nhà 3 tầng đẹp, vừa xây, thiết kế hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà 890 m2, mặt tiền 22m, hướng Tây - Bắc tại Đường Hương lộ 62 - Diên Khánh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 890 m2 8,88 triệu/m2
      Tổng DT là 890m, đất ở: 400m, đất trồng cây lâu năm khác: 490m. Tiếp giáp đường 9-11m, Qh 30mGia đình có chút việc cần. Nên nay bán nhanh đất gần bến xe....
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 10 tỷ tại Nha Trang

      10 tỷ 142 m2 70,43 triệu/m2
      Bán căn biệt thự căn hộ góc KĐT Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang II) hạ giá từ 11.9 tỉ - 10 tỉ.- Vị trí 2 MT đường Số 2A và đường Số 10.- Kết cấu nhà xây rất...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 2A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Golden Bay, 3 tầng, giá 6,55 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      6.55 tỷ 126 m2 51,99 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 200 m2, giá 8,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      căn biệt thự 3 tầng Gói 2 Mỹ Gia giá rẻ nhất.- 200 mét vuông ngang 10m.- Đối diện công viên.- Đã hoàn công, SHR chính chủ.Giá 8,2 tỉ (thỏa ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự 1 tầng, 2265 m2, giá 22,08 tỷ tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      22.09 tỷ 2265 m2 9,76 triệu/m2
      🌎: 2650 mét vuông “Phước Đồng” Phù Hợp Xây căn biệt thự Nhà Vườn tại TP Biển Nha Trang.📍: Vị trí tại Thôn Phước Trung II, Xã Phước Đồng, Tp Nha...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 61 m2, thỏa thuận tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 61 m2
      chủ đầu tư: VCN.* Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư đang bán DT từ 61 - Giá: 1,xxx tỉ.* Lý do tại sao đầu tư ngay thời điểm này?- Có hơn 5...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn biệt thự Vinpearl Condotel Nha Trang( Vinpearl Condotel đảo Hòn Tre )

      10.8 tỷ 400 m2 27 triệu/m2
      căn hộ chung cư thực tế đã ra sổ hồng riêng.Riêng tiền thuê là 1.5 tỉ/năm.Tổng DT 400 m2, có 3 PN.giá 10,8 tỉ.liên lạc 0911 083 *** - Ms. Thùy.
      Dự án Vinpearl Resort Nha Trang, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!