Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Phú - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 71 m2
      New Galaxy Nha Trang - chung cư sổ hồng riêng sở hữu lâu dài. chủ đầu tư Hưng Thịnh.căn hộ góc 2 phòng ngủ view trực diện biển - giá HĐ 4 tỉ -...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà lk Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 305 m2, giá 18,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      18.5 tỷ 305 m2 60,66 triệu/m2
      Bán biệt thự đẹp khu đô thị Hà Quang 1 (Lê Hồng Phong 1) đường Thanh Tịnh TP Nha Trang.- DT: 305 mét vuông ngang 15m.- Tây Nam.- Kết cấu: 3 PN, 1...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thanh Tịnh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 16m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 395 tr

      395 triệu 500 m2 0,79 triệu/m2
      Đất vườn gần Hồ Cây Sung, giá 395 tr/lô.Cách TP Nha Trang 23 kilomet, cách Hương lộ 62 ~ 700m.Vị trí sát KDC, gần Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt, gần UB,...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Bán gấp miếng đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nền đất Diên An, Phú Ân Nam 2, Diên Khánh. Chỉ cách đường Thông Tin vài chục mét. Cách đường 23/10 ~ 100m.- KDC đông đúc, an ninh.- DT:...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 5,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần bán nhà Mỹ Gia gói 2 vừa đẹp vừa rẻ. Vừa ở vừa đầu tư giá 5 tỉ 4 (bớt lộc).DT 100 mét vuông, diện tích sử dụng 210 mét vuông.1 trệt 2...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,17 tỷ tại Nha Trang

      2.17 tỷ 70 m2 31 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp ven sông CT1 VCN Nha Trang.Quà tặng 1 cây vàng SJC 9999 và CK lên đến 1.5 phần trăm.TT theo tiến độ từ 15 phần trăm...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Phước Long, giá 5,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng siêu đẹp đường Trần Tử Bình khu đô thị Phước long A bìa đỏ hoàn công giá 5 tỉ 550.DT: 96,9  mét vuông (ngang 5m) liên kế công viên,...
      Dự án Phước Long, Phố Trần Tử Bình, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường P2 - Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán gấp ngôi nhà LIÊN KỀ ,KĐT VĨNH ĐIỀM TRUNG NHA TRANG- MẶT ĐƯỜNG P2 RỘNG 14m²- 3 TẦNG ,3 PN.1 PHÒNG THỜ.4 NHÀ  nhà vệ sinh-DT 78.3m²...
      Đường P2, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 326 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 7,82 tỷ

      7.83 tỷ 326 m2 24 triệu/m2
      Đất 3 MT Biển Dốc lết.DT: 326m2. Full thổ. đc sử dụng thêm 69m2.Lô duy nhất. Giá: 31 tr hạ xuống còn 24 tr/m2.call ngay: 0901 001 *** Mốt.
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 14m tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 850 tr

      850 triệu 0 m2
      Gửi đến NĐT nền đất tại Hòn Dù, Khánh Nam:Cách Tỉnh lộ 8b chỉ 400m, cách trung tâm Khánh Vĩnh gần 3 kilomet.Quy hoạch full thổ.MT đường nhựa 8 - 10m,...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 246 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 246 m2 13,42 triệu/m2
      Khu trung tâm gần trường học, NH.DT mảnh đất 246m2.Bán giá 3.3 tỉ.
      Đường 2/4, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất 160 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 160 m2
      MT Đường HL 62, Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà.Hiện trạng 13m quy hoạch mở rộng 30m.Đất full thổ 160m2.Ngay gần khu công nghiệp sông cầu, đường đi KDL...
      Đường Hương lộ 62, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay mảnh đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 72 m2 34,03 triệu/m2
      Bán đất MT đường Song Tử, Hòn Rớ 1, Phước Đồng, Nha Trang.- DT 72 mét vuông ngang 4,8m.- Đường Nhựa 10m.- Hướng: Tây.- MT KD tốt, cách biển chỉ 200m,...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Song Tử, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất 213 m2, mặt tiền 6m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 380 triệu

      380 triệu 213 m2 1,79 triệu/m2
      Đất Khánh Phú - Full Thổ Cư ngay ủy ban nhân dân.- DT: 213 mét vuông (100 phần trăm Thổ Cư), ngang 6,3m nở hậu 7m.- Đất bằng phẳng đẹp, KDC...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 122 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,21 tỷ

      3.21 tỷ 122 m2 26,31 triệu/m2
      Cần tiền:bán ngay mảnh đất góc hai MT cực đẹp, KĐT Nam Vĩnh Hải, Nha Trang.- Dt: 122 mét vuông (ngang 7m dài 20m) lô góc.- Đông Nam.- Đường rộng...
      Dự án Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2 tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,41 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 49 triệu/m2
      * MIPECO - NHA TRANG: KĐT đầu tiên tại Nha Trang đc cấp sổ Full toàn bộ dự án có giá siêu mềm và tiềm năng đầu tư tốt nhất. Đây chính là Điểm khác biệt...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 500 m2, mặt tiền 15m tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 150 triệu

      150 triệu 500 m2 0,3 triệu/m2
      bất động sản Thiên Phước: 0973 405 ***.Đất Ninh Thượng.Vị trí: Đồng Xuân - Ninh Thượng - Ninh Hòa Khánh Hòa.DT: 500 mét vuông ngang 15m. Đất cây...
      Đồng Xuân, Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      P
      Nhà Đất Thiên Phước Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 63 m2 17,94 triệu/m2
      khu đô thị cao cấp Hoàng Phú, đường 2/4, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa.Lô 63m2 H. hướng Đông Nam.giá: 1tỷ130.-------Các lô giá siêu mềm.Lô K 84m2...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!