Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà lk 150 m2, giá 2,85 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      2.85 tỷ 150 m2 19 triệu/m2
      Thông tin chi tiết- giá: Chỉ từ 19tr/m2- Rổ hàng đa dạng - giá siêu mềm nhất thị trường Cam Ranh- Vị trí: Khu 7, KDL Bắc bán đảo Cam Ranh, TP Cam Ranh,...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 14,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      14.8 tỷ 180 m2 82,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 tầng khu đô thị Biển An Viên, P. Vĩnh Trường, TP.Nha Trang - DT: 180 mét vuông, ngang 12m.- Đông Bắc, MT đường 13,5m.- Gồm 1...
      Dự án KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Scenia Bay Nha Trang view trường Sỹ Quan Thông Tin chỉ vài bước chân tới biển giá 1,8 tỉ- DT: 45m2 căn 1 phòng ngủ, 1 nhà ...
      Scenia Bay Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá rẻ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 61 m2
      Chính chủ cần bán chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung view công viên hồ điều hoà tầng cao thoáng mát.DT: 61 mét vuông, 2 PN, 1  nhà vệ sinh, tầng...
      Đường Vĩnh Điềm Trung, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 1 phòng ngủ

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      Chủ cần bán căn căn hộ Mapple Nha Trang.- DTTT: 56,1m2- Thiết kế: 1 PN riêng biệt, phòng khách kết hợp bếp, 1  toilet- Tọa lạc tầng 16- logia view...
      Dự án Maple Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 4,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Vị trí: Ngày cổng gói 8 Mỹ Gia Nha Trang (The Capella).DT đất 100 mét vuông ngang 5m, diện tích sử dụng 216,6 mét vuông, nhà thô hoàn thiện...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 1350 m2, thỏa thuận tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 1350 m2
      Bán căn biệt thự mặt biển Đông Hải, Ninh Hải, Ninh Hoà.- DT: 1350 mét vuông (có thổ cư).- Giá: 5x (tỉ).- gọi ngay: 0934 449 *** zalo, viber (Cao Mỹ...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Mỹ Gia, 2 tầng, 200 m2, giá 8,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự Mỹ Gia Vĩnh Thái, sổ hồng riêng chính chủ, view công viên giá rẻ nhất chỉ 8,2 tỉ- DT: 200m2 (10x20)- DTXD : 87.2m2 - DT sàn :...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 242 m2, giá 20 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 242 m2 82,65 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn biệt thự KĐT Mỹ gia ,2 trục đường lớn 27m và 18m DT 242 m ,nội thất xịn xò ,gỗ ,có thang máy,đầy đủ tiện ích,nhà đang hoàn...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Hạ giá 100tr xuống còn 4 tỉ 2.Bán nhà Gói 8 Mỹ Gia - The Capella Garden,- DT: 100 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng, 4 PN, 4 nhà vệ sinh.- Đã hoàn...

      Bán chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 59 m2 22,04 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư Mường Thanh Viễn Triều.- chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh - 58.8 mét vuông.- View xéo biển.- nội thất...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn Condotel Scenia Bay Nha Trang, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt tại Nha Trang

      Thỏa thuận 65 m2
      chung cư 1 PN + tầng đẹp, thuộc dự án Scenia Bay Nha Trang.DT: 64.64m2.* View biển cực đẹp.Cách biển 100m.* đc hưởng tất cả các tiện ích của toà nhà:-...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 61 m2 24,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung view công viên hồ điều hoà tầng cao thoáng mátDT: 61 m2, 2 PN, 1  toilet, tầng 16Bpháp lí bìa...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 73 m2 23,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT9 Vĩnh Điềm Trung từ 1 đến 2  phòng ngủ, tòa nhà mới bàn giao. NH hỗ trợ cho vay:Còn một số căn chủ cần chuyển nhượng như sau:...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      Sở hữu lâu dài. DT chung cư từ 35 mét vuông đến 90 mét vuông.New Galaxy Nha Trang có địa thế Tựa sơn hướng thủy mang đến vượng khí tài lộc.TT...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Đường 1A, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 200 m2, giá 8,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 200m2 Mỹ Gia vĩnh Thái - Gói 2 - Đã có sổ riêng giá chỉ 8.2 tỉ.DT: 200m2 (10x20m) - Tây Bắc.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 4  phòng ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 59 m2 21,19 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mường thanh viễn triều nội thất đầy đủ .Nhà mới làm sàn gỗ còn mới . Nội thất hiện tại đẹp Vị trí tầng cao view đẹp không bị...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT4B Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang. Giá chỉ 1.1 tỉ.Tầng 4.- căn hộ góc rộng 70 m2.- Bao gồm: 2  phòng ngủ, 1 phòng vệ ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!