Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      * Bán nhà Mỹ Gia gói 4 - Thái Xuân Nha Trang - Có sẵn 5 chung cư cho thuê - Giá 5,5 tỉ.- DT: 100m2.- Hướng: Tây Tứ Trạch (Đường rộng 13m).- Kết cấu: Nhà 3...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 676 m2, giá 6,2 tỷ tại Diên Khánh - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 676 m2 9,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn đẹp ở Diên Phú, Diên Khánh giá rẻ 6,2 tỉ.- DT đất 676 mét vuông ngang 26m.- Có 220  mét vuông thổ cư, còn lại cây...
      Đường Bạch Qua, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 65 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      Duy nhất căn 65m2 tầng cao view trực biển cực đẹp Maple Nha Trang nội thất đầy đủ đã có sổ hồng riêng lâu dài, giá chỉ 3,2x tỉ. liên lạc: 0778 087 ***...
      Dự án Maple Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Phước Long, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      NHÀ 3 Tầng Đường 16m - khu đô thị PHƯỚC LONG A✅ Vị Trí : Thuộc khu đô thị PHƯỚC LONG A , MT đường 16m- Cách đường 28 ( Lộ giới 35m ) chỉ vài bước chân-...
      Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Cần bán căn đẹp giá rẻ tại CT2 VCN Phước Hải tầng 11 View sông hướng Đông Nam có sổ hồng riêng giá chỉ 1.450 tỉ.- DT: 47 mét vuông gồm 2 PN,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 76 m2 23,03 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên bán nhanh căn hộ chung cư thuộc tòa OC3 Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.DT 76m2 thiết kế thông thoáng gồm phòng khách, bếp, 2 vệ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 945 triệu

      945 triệu 45 m2 21 triệu/m2
      Giỏ hàng 50 căn hộ chung cư nhà xã hội và thương mại KĐT Hà Quang SSH07, SSH08, SSH09 giá trực tiếp CĐT.- Các loại căn:+ 1 phòng ngủ: 45 mét ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà lk Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 19,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      19.5 tỷ 180 m2 108,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thư An Viên 5 phòng ngủ, nội thất đầy đủ.
      KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 122 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 122 m2
      Chính chủ kẹt dòng vốn vì vay bank nên cần bán nhanh một căn căn biệt thự liên kế biển tại KN Paradise Cam Ranh.DT đất 122,4m2 - 2 MT.Sau công viên nhỏ...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Còn 1 suất ngoại giao duy nhất căn hộ chung cư New Galaxy Nha Trang từ chủ đầu tư Hưng Thịnh với giá cực tốt.DT: 70 mét vuông, căn 2 phòng ...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 6,15 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.15 tỷ 100 m2 61,5 triệu/m2
      Em bán ngôi nhà 3 tầng xây rất đẹp tại đường Số 1, thuộc Gói 2 KĐT Mỹ Gia. Nhà thiết kế hiện đại, nội thất xịn xò, xịn sò, khách xem chắc chắn thích...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,35 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 43 m2 31,4 triệu/m2
      CT1 RIVERSIDE LUXURY - LỰA CHỌN AN CƯ LẬP NGHIỆP TUYỆT VỜI TẠI TP NHA TRANG XINH ĐẸP chỉ từ 1,3xx tỉ.--- THÔNG TIN DỰ ÁN ---DT: Từ 43 mét vuông -...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 59 m2 23,39 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Vĩnh Phước Nha Trang.DT 59 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách bếp logia.căn hộ ...

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 264 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      13.5 tỷ 264 m2 51,14 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 tầng KĐT Phước Long A -TP Nha Trang - Khánh Hoà- DT đất : 264m2- Chiều ngang : 12 m- Chiều dài : 22 m- Nhà Hướng : hướng Tây Nam- 4...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn Condotel The Arena Cam Ranh, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,48 tỷ

      1.49 tỷ 37 m2 40,03 triệu/m2
      Tôi cần bán cắt lỗ căn 300 tr toà SEA dự án The Arena Cam Ranh.Căn trực diện biển với DT tim tường là: 37,33m2Giá hợp đồng: 1.781.296.160Nay tôi bán :...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp liền kề KN Paradise Cam Ranh, 108 m2, giá 8 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      8 tỷ 108 m2 74,08 triệu/m2
      Chính chủ tôi bán lô nhà phố thương mại shophouse mặt đường 24 m mua GĐ 1 chào bán đầu tiên tháng 9 năm 2021 . Vị trí lô canh lô góc ,mã lô :LK...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự 967 m2, giá 38 tỷ tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa

      38 tỷ 967 m2 39,3 triệu/m2
      Viêw này ngắm toàn cảnh bến du thuyền!căn biệt thự view biển TP Nha Trang.- DT: 967m2 full đất ở đô thị.- Nằm góc 3 MT đường.- Bao gồm 5  phòng ngủ...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 76 m2 23,69 triệu/m2
      ✨căn hộ góc Đẹp đầy đủ nội thất CT2 Vĩnh Điềm Trung Hướng Biển View Siêu Thị GO! Nha Trang☘️- Vị trí: căn hộ góc đẹp CT2 KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!