Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 50m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 65 tỷ

      65 tỷ 2 m2 32500 triệu/m2
      Mặt biển Phạm Văn Đồng - sẵn đất thương mại dịch vụ.------* siêu hiếm, bởi:Mặt biển, bãi tắm dài: 50m.MT Phạm Văn Đồng dài: 40m.Giáp 2 Resort: Boma...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 189 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 189 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất thuộc Nghĩa Phú, Cam Nghĩa, TP Cam Ranh.Đất có thổ cư đất ở đô thị.Đường bê tông quy hoạch 16m.Ngang 6m full thổ cư 189m2.Quy...
      Đường Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 125 m2 7,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.Tại Diên Phú, huyện Diên Khánh, tỉnh khánh hòa.DT: 125m²(ngang 6m dài 1 cạnh là 24m và 1 cạnh dài 22m).Đất full thổ cư, gần BV...
      Đường Mã Thánh, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 38 m2 tại Xã Ba Cụm Bắc - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 38 m2 189,48 triệu/m2
      Gần 4ha - Sầu riêng Khánh Sơn thu hoạch mỗi năm hơn 35 tấn, cần chủ mới.Lô siêu hiếm và đáng để đầu tư.----------I - Farm hiện tại:Đất màu mỡ vô đối, có...
      Thôn Tha Mang, Xã Ba Cụm Bắc, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 115 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 115 m2 130,44 triệu/m2
      MT Phạm Văn Đồng - gần bến du thuyền!------* Thuận lợi bởi.View hướng ra biển cách bãi tắm hơn 100m.Nằm khá gần bến du thuyền.Gần công viên gần các cơ quan...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      🍀☀️Bán nhà 3 tầng khu đô thị Lê Hồng Phong 2 MT đường rộng nhất khoảng 16m giá 5,6 tỉDT 80 mét vuông, diện tích xây dựng 210m ngang 4m x20m. Nhà...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, giá 6,45 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.45 tỷ 96 m2 67,19 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 4 phòng ngủ khu đô thị Phước Long B, 95.6 mét vuông, giá 6.45 tỉ.Vị Trí: Thuộc khu đô thị Phước Long B sát đường Thích Quãng...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị VCN Phước Hải, 4 tầng, giá rẻ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 99 m2
      Siêu rẻ - Nhà 4 tầng mới, có sổ, MT A2 (Văn Tiến Dũng) Phước Hải giá rẻ chỉ 8,x tỉ.- DT: 99  mét vuông (MT rộng 5m).- DT sàn 375  mét vuông.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 899 triệu tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      899 triệu 35 m2 25,69 triệu/m2
      Nguồn cung chung cư biển đang dần khan, cung với kế hoạch trở thành TP trực thuộc trung ương thì Nha Trang chính là điểm sáng cho các NĐT cũng như đáp ứng...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.2 tỷ 53 m2 22,65 triệu/m2
      Dự án New Galaxy Nha Trang.Chương trình uy đãi chỉ trong tháng 5 này CK 43 phần trăm.- Căn 1 phòng ngủ (DT 53 mét vuông): Giá 2,5 tỉ = chỉ...
      L
      Nguyễn Thị Nhật Linh Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp KN Paradise Cam Ranh, 5 tầng, giá 5,8 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      5.8 tỷ 122 m2 47,55 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ nhà liên kế SunPark ParaSol Cam Ranh thuộc Siêu Dự Án KN Paradise Cam Ranh. call ngay:Ms.Thi- 0387 096 ***Thông tin chi tiết :+...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, 4 tầng, 88 m2, giá 4,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.91 tỷ 88 m2 55,69 triệu/m2
      Bán nhà đẹp khu đô thị Phước Long B giá chỉ 4,9 tỉ.DT 87.5 mét vuông.Đông Nam.pháp lí: SHR.Nhà 1 trệt 3 lầu: 1 phòng, 1 khu bếp, 4 PN, 5 nhà...

      Cần bán ngay căn chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 60 m2 46,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư HUD Nguyễn Thiện Thuật Nha Trang.DT 60 mét vuông thiết kế 2 PN 2 tolet.Hướng logia hướng Đông Nam BC hướng Tây Bắc.Tầng trên...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 14,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      14.6 tỷ 124 m2 117,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc KĐT Hà Quang 2, Phước Hải, TP Nha Trang.DT 123.8m2 ngang 8,5m MT ôm trọn dài 22m.Gồm: 3 lầu, 1 tum, tổng DTSD gần 500m2 có 4 PN, phòng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 14, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị An Bình Tân, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm gần công viên, gần đài truyền hình KTV Khánh Hòa, cách đường Vành đai 2 chỉ 300m, không gian sống xanh mát mẻ.- DT 80 mét vuông -...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 810 triệu tại Nha Trang

      810 triệu 39 m2 20,77 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT7B Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang chỉ dọn vô ở ngay giá siêu mềm 810 tr.+ DT 39,3m2, cửa chính hướng Đông Nam.+ căn hộ ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Nha Trang.DT 59m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách bếp logia.full nội thất.căn hộ chung cư nằm...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Bán nhà xây thô KĐT KVG The Capella, bàn giao xây thô hoàn thiện mặt ngoài.Cập nhật giỏ hàng KVG The Capella giá siêu mềm, vị trí đẹp.GĐ 1: Đã bàn giao,...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!