Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 8,88 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.89 tỷ 90 m2 98,67 triệu/m2
      Hiện trạng nhà: 1 trệt, 3 lầu.DT: 90 m2 (ngang 4,5m).Nhà xây dựng chắc chắn, thoáng mát.3 PN, 5 nhà vệ sinh, sân vườn, sân phơi, phòng thờ, chổ đậu...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 8,9 tỷ tại Nha Trang

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      Siêu phẩm - VCN Phước Hải - nhà 4 tầng - đã có SHR - chỉ 8,9 tỉ.- Nhà vừa xây cuối năm 2019.- Tây Nam.- MT đường A2 (Văn Tiến Dũng).- DT: 100 mét ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.3 tỷ 59 m2 22,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Mường Thanh Viễn Triều xéo biển.58.8 mét vuông căn 2 PN 2  nhà vệ sinh, phòng khách và bếp.Giá chỉ 1tỷ3 sở...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phước Long, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      Nhà KĐT Phước Long. 4 PN, 5  nhà vệ sinh. Dt 95m2, mặt đường lớn 16m, cách đường 28 vài mét. Thuận tiện KD. đầy đủ nội thất hiện đại. Giá 6,5 tỉ.
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Nhà gói 8 đường thông.Vị trí đối diện bông hoa, view đẹp, khu an ninh, bảo vệ ra vào 24/7.Nhà thiết kế 3 tầng, 3 PN, 3  nhà vệ sinh.Gần hồ bơi nhà...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Số 10, khu đô thị Lê Hồng Phong 2, giá 6.5ty giảm mạnh cho khách thiện chí.Nhà hiện trạng 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 10, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà lk Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 2 tầng, giá 29,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      29.31 tỷ 296 m2 99 triệu/m2
      Lô góc nhà thô như hình, giá có thể thỏa thuận
      KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm gần đường Số 13 KĐT Hà Quang 2, cách đường Lê Hồng Phong và Mã Vòng 700m.- Nhà hiện trạng 1 trệt 2 lầu, 1 phòng thờ, 1 sân thượng, 4 PN, 4 WC,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 116 m2, giá 7,1 tỷ tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      7.1 tỷ 116 m2 61,21 triệu/m2
      *Hạ Giá bán ngay căn hộ góc 2 MT - Giá 7,1 tỉ.Nhà 3 tầng căn hộ góc 2 MT đường A1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung - DT : 116m2 ( 6,4m x 18m ) ôm MT rộng-...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh liền kề KN Paradise Cam Ranh, 1 tầng, 240 m2, giá 11 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      11 tỷ 240 m2 45,84 triệu/m2
      Cần bán biệt thự Cam Ranh.- Vị trí: Wyndham Grand KN Paradise Cam Ranh, Bãi Dài, Cam Nghĩa, TP Cam Ranh tỉnh Khánh Hòa.- Giá 11 tỉ.Chính sách CK:...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      chung cư view hướng Đông Nam Mường Thanh Viễn TriềuDt: 70mGiá: 1.900( bao hết phí)Căn 2 phòng ngủ 2 toilet phòng khách bếp nhà rất đẹp tiện...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 4 tầng, giá 13,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      KĐT sầm uất, xung quang công viên, MT rộng.
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 88 m2 49,44 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn 01 tầng cao Hud Building Nha Trang.- Vị trí: Số 4 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom, sát biển.- DT 88m2.-...
      HUD Building, 4, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề KN Paradise Cam Ranh, giá 6,67 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      6.67 tỷ 120 m2 55,55 triệu/m2
      Khách nhà em cần chuyển nhượng lại 1 nền căn biệt thự liên kế biển tại KĐT parasol (KN Paradise).Phân kỳ Nikkhông ParK - phong cách Nhật Bản.Toạ lạc tại...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Gold Coast - Nha Trang.- DT: 52,4 mét vuông.- Tầng cao - View biển.- đầy đủ nội thất.- giá: 2,4 tỉ.- LH: 0901 300 *** Tiến.
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Xã hội P.H Complex Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 940 triệu

      940 triệu 67 m2 14,03 triệu/m2
      Chủ có việc bán ngay căn hộ góc tòa A căn hộ PH view sông tầng cao - DT: 66,8m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, 2 logia - Hướng cưa : Đông Bắc -...
      Dự án PH Nha Trang, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 59 m2 47,12 triệu/m2
      căn hộ sở hữu 2 MT đắt đỏ vị trí vàng với giá hợp lý nhất TP Biển Nha Trang (MT Nguyễn Thiện Thuật và Tô Hiến Thành). đc nhập hộ khẩu vào P. lộc thọ nha...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 20 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      căn biệt thự mới đẹp ngay KĐT Hà Quang 2, TP Nha Trang Dt 300m2 với 5PN, 5 phòng vệ sinh, full nội thất Cách biển chỉ 2 kilomet, KDC văn...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!