Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ Vinpearl Beachfront Condotel Nha Trang, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Vinpearl Trần Phú, số 78,80 đường Trần Phú, TP Nha Trang.Giá gốc: 3,3 tỉ bán 1,6 tỉ.Đêm nghỉ trao đổi trong toàn hệ thống Vinpearl.contact...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2 tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 1 m2 2230 triệu/m2
      Bán đất MT Hương Lộ 62, xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh giá đầu tư.DT: 1170 m2 có 271 m thổ.Đất nằm MT Hương lộ 62 ngay ngã ba Hương lộ 62 và Hương lộ 39. Đội...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      bán gấp căn nhà phố Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hoà - Tp Nha Trang đối diện bến du thuyền.+ DT: 51,8m2. Full đất ở đô thị.+ Nhà 01 trệt 01 lầu. Gồm 03...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường 2/4 - Phước Hải - Nha Trang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường 2/4, P. Vĩnh Thọ, Nha Trang.- DTXD 95.5m2 (ngang 7,42 m đẹp, hiếm) DT sàn 271,9m2.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường 2/4 rộng 32m.- Xây 3...
      Đường 2/4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 718 m2 tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 345 triệu

      345 triệu 718 m2 0,49 triệu/m2
      Hơn 700 mét vuông Diên Tân, Diên Khánh, cách TP Nha Trang 23 kilomet, gần Hồ Cây Sung và khu du lịch Làng Nhỏ.- Đường hiện trạng bê tông 5m,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Xuân Hương - Nha Trang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Chuyển vào SG sinh sống cần nhượng lại căn nhà ở đường Hồ Xuân Hương, cách đường Lê Hồng Phong 30m.- DT đất 76.68 mét vuông ngang 3m7.- DTXD...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh miếng đất 109 m2 tại Cam Phú - Cam Ranh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 109 m2
      - Vị trí MT KD Phạm Văn Đồng, Cam Phú, Cam Ranh.- DT: 109m2 5x21,8m có 70m2 thổ cư.- MT đường Phạm Văn Đồng rộng 20m.- bìa đỏ chính chủ, đã kiểm tra quy...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cam Phú, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 13m tại Đường 2/4 - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ, đường 2/4 TP Nha Trang.Giá 4,5 tỉ.- DT nhà 334,5 mét vuông.+ Nhà 2 tầng mái bằng 96 mét vuông.+ Nhà 1 tầng mái tôn...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 52 m2 51,93 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp - TĐC Phước Long, Nha Trang - chỉ 2,7 tỉ.Bán đất khu TĐC Dự án khu đô thị mới Phước Long, Nha Trang.- DT 52 mét vuông ngang 4m.-...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 100 m2 34,8 triệu/m2
      Chỉnh chủ bán lô sạch đẹp đường T5 sổ riêng giá 36tr/m đã bao gồm ép cọc, giá cực rẻ thị trườngLô sạch đẹp k hố ga trụ điện. Xung quanh nhà xây kín mít.DT...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất 121 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 121 m2 9,1 triệu/m2
      Bán đất Thị trấn Diên Khánh - Phú Lộc Đông 3.- Cách Đường Đồng Khởi chỉ 100m.- Đường bê tông 4m thông thoáng.- Hướng Nam mát mẻ xây dựng tự do.- Ngay KDC...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 0 m2
      Đất khu đô thị An Bình Tân - giá cực rẻ thị trường - Cạnh Đài Truyền Hình - Cạnh công viên - Chỉ 2,6 tỉ 0963 645 ***.+ DT: 86,12 mét vuông (4,2m x...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất 3 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 999 triệu

      999 triệu 3 m2 333 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư BĐS tại Khánh Hòa Đất nền tại xã Diên Tân, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa. DT: 2,686 m2 (328 m2 nền thổ cư).Đường bê tông rộng 5 mét, MT...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 305 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 385 triệu

      385 triệu 305 m2 1,27 triệu/m2
      Khánh Phú - Khánh Vĩnh 5 lô.Vị trí mảnh đất nằm ngay KDC, đường bê tông rộng 8m đi vào đất.Cách đường HL62 chỉ 200m.DT: 305 mét vuông - Ngang 6m (Quy...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      N
      Diamondland - Thoại Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      KĐT An Bình Tân - Nha Trang.L03B.17 - hướng Đông Bắc (T28).100 mét vuông ngang 5m.37,5 tr/ mét vuông.L04B.6 - hướng Tây Bắc...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán nền đất TĐC Hòn rớ 2 - cách sông 70mDiên tích 70m2 ngang 5mHướng : tay nam Đường rộng 13mGiá 2ty5LH 0907 353 *** DUY
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc 2 MT đường nhựa Tân Dân 2, sát TĐC Suối Luồng.- DT: 533,6m2 MT 12,5m và 38,5m, có thể tách 3 lô rất đẹp.- Hiện trạng đường nhựa 8m, quy hoạch đường...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán đất đường F5, Tái định cự khu đô thị mới Phước Long, P. phước Long, nha trangNha Trang- DT 60,8m2 ( ngang 4,5m )- Hướng Đông Na,- Đường nhựa 8m- Vị...
      Đường F5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.