Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất dự án Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đường trước nhà rộng 35m, vỉa hè rộng 6m, MT 6m.- Nối thẳng lên đường vành đai ven sông, nối khu Hành chính vào dự án Sân bay cũ (Phúc Sơn) thông ra biển.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B5-22, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 200 m2 27 triệu/m2
      Lô 200m2(10x20) Đông Nam đối diện công viên - khu đô thị Mỹ Gia Gói 2 Nha Trang.Chỉ 27 tr/m2.Lô sạch đẹp - không lỗi phong thuỷ - không hố ga tủ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường B2 - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 104 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà thiết kế đẹp hiện đại khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.Đường trước nhà rộng 13m thuộc khu đô thị dân trí an ninh, tiện ích xã hội đầy...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 145 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Bờ Đắp - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 145 m2 39,32 triệu/m2
      GIẢM GIÁ 200 tr TỪ 5,9 tỉ CHỈ CÒN 5,7 tỉ Cần bán ngay căn biệt thự Mini góc 2 MT đường ngay KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang DT 145 mét vuông, DT sàn...
      Đường Bờ Đắp, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đô Lương - Nha Trang, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT Đô Lương TTTP Nha Trang, đoạn gần Ngô Gia Tự. 87.4m2 4.7 tỉ.Vị trí nằm trên đường Đô Lương cách Ngô Gia Tự 50m.Nhà 3 tầng, gồm 1 tầng chủ...
      Đường Đô Lương, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 18m tại Đường A6, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường khu VCN Phước Hải, thấp nhất thị trường - hạ chỉ còn 6.7 tỉ.- DT: 72 mét vuông (ôm MT 18m).- Nhà 3 tầng 1 tum, 3 P. Ngủ, 4...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán đất TĐC VCN PL2 , MT đường A3 rộng 16m . ngay sát căn hộ XH2 của VCN.DT : 69,7 m2, ngang 4.5m, Đông Bắc.SHR cá nhân, xây dựng tự do, sang nhượng...
      Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 15m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Khách kẹt bán cắt lỗ mảnh đất MT Nguyễn Tất Thành ngay trường Lê Quý Đôn, chỉ 17.5tr/m2.- DT: 802.4m2 (ngang 15m).- SHR chính chủ, thổ cư 200m2, cạnh...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 80 m2 155 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng MT Đường Hòn Chồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.- DT: 80m2 (ngang 7,4m dài 11m).- Đất đẹp vuông vắn.- Cách biển 300m. Cách Mường Thanh...
      Đường Hòn Chồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 6,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT đường Phùng Thế Tài (A6 cũ) VCN Phước Hải.- DT: 72 mét vuông, ngang ôm trọn 12m.- Đông Nam.- Nhà 3 tầng, 3 PN, 4  nhà vệ ...

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, 3 tầng, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      🌸 Bán nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A, đường 16m thông ra đường số 28DT 95 mét vuông ngang 5mNhà 3 tầng gồm 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ...
      Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 4 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 4 m2
      Chính chủ cần bán ngay, Giảm từ 18 tỉ xuống còn 11,8 tỉ, Ngộp Cắt lỗ hơn 6 tỉ, gửi Hoa hồng cao cho a/c em Môi giới Đất Sân Bay Vân Phong, Vạn Ninh, Khánh...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Chủ qua bển ở, nhượng lại. miếng đất thổ, đường nhựa, ven biển, dân đông. 126.4  mét vuông, giá 1 tỉ 350 tr.- Cách biển 500 mét, cách QL1A 100 mét....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp chỉ 2tỉ650.Cần bán nhà 3 tầng 2 MT Thái Thông - Vĩnh Thái - TP Nha Trang.- DT: 60m2 - diện tích sử dụng: 150m2. Đường ôtô rộng 4m.- Nhà...
      Đường Thái Thông, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 118 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 770 triệu

      770 triệu 118 m2 6,53 triệu/m2
      BÁN ĐẤT DIÊN LẠC 118m² GIÁ CHỈ 770 tr - VỊ TRÍ NGAY CẦU MỚI QUA NAM SÔNG CÁI- DT: 118m (ngang 5m; có 65m thổ), quy hoạch lên full thổ cư.- Vị trí: cách Tỉnh...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu sau trường Lương Thế Vinh đường oto 4m. Vĩnh Thạnh - Nha Trang.Dt: 84,7m2 full thổ cư (ngang 5m).Hướng: hướng Tây Bắc.pháp lí: sổ ...
      Đường Gò Ngựa, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất mặt tiền 12m tại Đường Xuân Tự 1 - Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất ngay mặt biển khu kinh tế Bắc Vân Phong, xã Vạn Hưng, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.- Đất chính chủ, SHR, TT sang tên...
      Đường Xuân Tự 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất sổ riêng 178 m2, mặt tiền 14m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 768 triệu

      768 triệu 178 m2 4,32 triệu/m2
      Đất Diên Thọ Diên Khánh MT đường liên xã Cầu Suối Rút.Hiện trạng đường nhựa 9m quy hoạch 20m thông giữa Tỉnh Lộ 2 và QL 27C.DT 178 mét vuông full thổ...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Mai Tiểu Thảo Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!