Thông tin mô tả
Bán nhà 3 tầng Nguyễn Thị Định cách
Nằm gần
Hẻm rộng 3m thông thoáng.
Dt: 46
Giá: 2,7 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 58,70 Triệu/m2
605071
Mua bán
Bán nhà 3 tầng Nguyễn Thị Định cách
Nằm gần
Hẻm rộng 3m thông thoáng.
Dt: 46
Hồ Thị Thúy Anh
Đường Nhà Nghĩa, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
1,999 tỷ
81 m2
Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,8 tỷ
122 m2
Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,29 tỷ
99 m2
2,99 tỷ
977 m2