Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.885 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.----------------nền ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      Duy nhất đất ven biển Nha Trang mà giá chỉ 1tỷ2 đường nhựa 12m KĐT cao cấp.Hoàng Phú Nha Trang - Vị trí đắc địa, ven biển gần bến du thuyền Nha Trang.- Vị...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      * Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô 100m2 (ngang 5m) đường thông 16m giá từ 25 tr/m²2.- Lô 100m2 - đường thông 18m2 giá 29tr/m2.- Lô 100m2 - đường thông...

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Yersin - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng MT đường Yersin ngay trung tâm Nha Trang. Mã Vòng. Vị trí cực đắc địa. L/H em Hoàng 0905 907 ***.-------------------------Gần Ga cách biển 1 ph.-...
      Đường Yersin, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp giá mềm, có bìa đỏ, đường lớn 20m khu đô thị VCN Phước Long 2 TP Nha Trang.Chủ hạ giá bán ngay 3,5 tỉ.DT 70 mét vuông ngang 5m...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 24m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT A2 VCN Phước Hải Đường Văn Tiến Dũng, giá mềm gần đường Tố Hữu.Dt 100 mét vuông (5x20) hướng TN.giá 70tr/ mét vuông.gọi ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Mỹ Gia gói 5 Thái Hưng - gần TP Nhất - Gần sông mát mẻ.Lô nội bộ giá 2,45 tỉ.Lô đường thông hướng Tây 2,77 tỉ.Lô đường thông Đông Nam 2,77 tỉ đường 14m.Lô...

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán nền đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Võ Nguyên Giáp.- DT: 100m2 ngang 5m.- Lô sạch...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 90 m2 56,12 triệu/m2
      Lô 2 MT Vành Đai -khu đô thị Hà Quang 1 . View sông cực đẹp. Chỉ 5 tỉ 050 .Lô sạch đẹp .liên lạc em Hoàng 0905 907 ***----------------------------- Dt :...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán: Giảm về 65tr/ mét vuông bán ngay.Hà Quang 2 Nha Trang - Trục đường Số 13, giá đầu tư.- Lô góc hai MT hàng hiếm còn sót lại, vị trí đối diện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Bán đất MT đường SỐ 4 khu đô thị VCN Phước Hải. Cạnh NH Techcombank, gần tòa nhà VCN, đối diện trường mẫu giáo Họa Mi và trường Phước Hải.- Kv tập...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 128 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,24 tỷ

      10.24 tỷ 128 m2 80 triệu/m2
      Lô ngang 8 mét đường Thích Quảng Đức, khu đô thị Hà Quang I chỉ 80tr/m2 bao cọc!Giá rẻ, lô đẹp ngang 8 mét để KD trục đường Thích Quảng Đức, khu đô thị...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 301 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,25 tỷ

      13.25 tỷ 301 m2 44,02 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất căn biệt thự MT đường Xuân Thủy, khu căn biệt thự lấn biển Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang.Vị trí cách đường Phạm Văn Đồng 170m, cách...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,35 tỷ

      10.35 tỷ 138 m2 75 triệu/m2
      Bán lô Duy nhất đường 28 . khu đô thị VCN Phước Long 2. Vị trí KD tốt . contact em Hoàng 0905 907 *** ạ. ---------------------DT 138 mét vuông Ngang...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đẹp gói 2 Mỹ Gia, Nha Trang.- Lk35: 100m2 (5x20m).- Nền sạch đẹp, không vướng tụ điện, hố ga.- Đường Số 1: 16m.- Khu vực cây xanh thoáng...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhà 3 tầng mới đẹp, MT đường rộng 27m KĐT Mỹ Gia Gói 2 Nha Trang.Vị trí siêu đẹp cách đại lộ Võ Nguyên Giáp 500m, trục đường chính 27m vỉa hè rộng 6m thông...

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 175 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Chân - Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 175 m2
      Cần nhượng lại toà nhà đang cho thuê KD ổn định.- DT: 175 mét vuông ngang 9m.- Hiện trạng có 1 tầng hầm và 7 tầng.- Hiện đang cho thuê 200tr/ tháng,...
      Đường Lê Chân, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, hướng Đông - Bắc tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ góc 2 MT đường lớn Nguyễn Thiện Thuật và Trần Quang Khải zalo 0909 429 ***.Kết cấu: 6 tầng điện lạnh âm trần. Có thang máy.DT đất:...