Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.885 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất nền tái định cư đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải giá chỉ 13 tỉ.- DT: 119.3m2, ngang 5mét.- Vị trí MT đường Thích Quảng Đức, khu...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán lô góc Mỹ Gia Gói 5 Thái Hưng.Lô góc gần đường Võ Nguyên Giáp.Tây Nam.DT: 287,5 mét vuông.giá rẻ nhất thị trường: Chỉ 31 tr/ mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất 626 m2, mặt tiền 7m tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 479 triệu

      479 triệu 626 m2 0,77 triệu/m2
      Kiếm đâu ra lô thứ 2 giá rẻ như thế này ạ.Đất nằm trong khu bàn cờ thuộc xã Khánh Bình - Huyện Khánh Vĩnh.- DT: 626m2. Ngang 7m nở hậu 8m. Có sẵn 200m2 thổ...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán đất Lô 16 - Ô20 đường Bùi Huy Bích, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 65 mét vuông (ngang 5m).- Hướng Nam: Đường nhựa hiện trạng 13m.- KDC Đông Mương...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán nền thổ cư 78m2 ngay MT đại lộ Võ Nguyên Giáp (Cao Bá Quát Cầu Lùng), thôn Trung Nam, xã Diên Toàn, Diên Khánh.- pháp lí: SHR có sẵn.- DT 78.7m2 có...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Đất có thổ MT đường Ngô Gia Tự, gần QL1A chỉ 400m, thị trấn Cam Đức. Giá chỉ 370tr/mét ngang!- DT sau QH: 152,7 mét vuông. Ngang 6,5m. Hướng Bắc. Sẵn...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 446 m2, mặt tiền 12m tại Xã Cầu Bà - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 800 triệu

      800 triệu 446 m2 1,8 triệu/m2
      Bán đất Cầu Bà - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà.Cách QL - 27C (Nha Trang - Đà Lạt) chỉ 200m.DT: 446m2 (có 100m2 thổ cư) phù hợp full thổ Ngang 12,5m đường nhựa...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Cầu Bà, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường B6 - Phước Hải - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Bán nhà đường B6 VCN Phước Hải, Nha Trang. giá rẻ nhất!- DT 44 mét vuông - ngang 4m.- Nhà 1 trệt 2 lầu: 4 PN, 3  nhà vệ sinh, bếp, phòng...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Cam Hải Tây đất MT Lê Duẩn, đất có thổ cư, cần bán giá hạt dẻ chỉ 1,5tỷ!- Dt: 160,7 mét vuông. Ngang 5,2m. Hướng Đông. Sẵn 60 mét vuông thổ cư...
      Đường Lê Duẩn, Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 2m tại Đường Hà Thanh - Nha Trang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      bán gấp ngôi nhà cấp 4 hẻm Hà Thanh, Vạn Thắng, Tp Nha Trang giá siêu tốt.- Hẻm thông rộng 3m, cách đường 2/4 ~ 100m, gần trường cấp 1 Vạn Thạnh, gần...
      Đường Hà Thanh, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất hướng Đông - Bắc tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Bán nền đất MT đường Cf Ngọc Bích xã Vĩnh Ngọc.Vị trí nằm trên đường ô tô vào tận nhà, cách đường Cầu Dứa Phú Nông chỉ 150m. Đường thông đi đc nhiều...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 135 m2 96,3 triệu/m2
      nhà mặt tiền giá siêu mềm cuối năm, hạ bán nhanh MT đường Vân Đồn - chỉ 100tr/m2.- DT: 135m2 (ngang 5.2m).- Nhà 1 trệt 1 lầu 1 tum, có sân trước...Giá...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 48 tỷ

      48 tỷ 108 m2 444,45 triệu/m2
      Bán nhà vị trí siêu đẹp MT Hùng Vương đối diện Panorama - cách biển chỉ 150m.- DT: 108m2 (ngang 7.8m).- Có nhà lầu đang cho thuê hợp đồng, đi bộ chỉ 1p ra...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất mặt tiền 6m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 270 tr

      270 triệu 0 m2
      HOT: nền thổ cư 100 phần trăm tại xã Khánh Phú tiềm năng tăng giá nhất Khánh Vĩnh DT từ 167m - 189,8m( ngang 6m) Vị trí đẹp nằm trong KDC đông đúc,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 1 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1 m2 5600 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng - Đường Thoại Ngọc Hầu - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá chỉ 5,6 tỉ VNĐ.- DT: 100 mét vuông ngang rộng 5m, DT sàn xây dựng 275 mét ...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 132 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Cần bán lô góc đối diện công viên VCN Phước Long 2, DT 132m2.giá 55 tr/m2 (thỏa thuận).anh/chị quan tâm contact em: 0981 175 *** Liêm.
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 479 triệu

      479 triệu 62 m2 7,73 triệu/m2
      Đất dân cắt bán full thổ cư, chỉ 479 tr/1 lô.Tại thôn Dầu Sơn, Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa.- Cách chợ suối tân, QL1A chỉ 150m, ngay khu công nghiệp Suối...
      Thôn Dầu Sơn, Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!