Thông tin mô tả
Đất đô thị - Giá Đầu Tư Tốt
Bán đất
Vị trí trung tâm sầm uất,có thể
DT 163,5
Giá đầu tư 2tỷ850 (bớt lộc cho ace mau mắn), hoa hồng 40tr cho ace seller.
https://maps.app.goo.gl/NJi2CGtycGGdMVV99?g_st=iz
Giá: 2,85 Tỷ
Diện tích: 163 m2
Giá/m2: 17,48 Triệu/m2
797737
Mua bán
Đất đô thị - Giá Đầu Tư Tốt
Bán đất
Vị trí trung tâm sầm uất,có thể
DT 163,5
https://maps.app.goo.gl/NJi2CGtycGGdMVV99?g_st=iz
Linh Nguyen Hoang
Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
591 triệu
90 m2
Xã Diên Hòa, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,358 tỷ
118 m2
Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,2 tỷ
75 m2
Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
1,2 tỷ
75 m2