Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường A1 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.15 tỷ 59 m2 19,5 triệu/m2
      căn hộ CT6 Vĩnh Điềm Trung bán ngay giá siêu mềm.2 phòng ngủ đều có cửa sổ Giảm sâu còn 1 tỉ 150.Mua đầu tư cam kết có người thuê lại luôn!Cuối...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 7m tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 285 tr

      285 triệu 0 m2
      Cần bán miếng đất tại Thôn Trung, Ninh Tân, Ninh Hoà, Khánh Hoà.- DT: 162,6 mét vuông (ngang 7m- dài 25m). Có 60 mét vuông ONT.- Hiện trạng...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 890 triệu tại Nha Trang - Khánh Hòa

      890 triệu 59 m2 15,09 triệu/m2
      chung cư KĐT Bắc Vĩnh Hải, P. Vĩnh Hoà, TP Nha Trang cách biển 800m DT thông thuỷ 55 mét vuông, DTXD 59 mét vuông gồm 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án HQC Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà hẻm oto khu Máy Nước, đường Lê Hồng Phong, Phước Tân, Nha Trang.------------ DT: 49,2 mét vuông (3,57m x 15,73m); nở hậu 4,2 mét ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán shophouses 3 tầng, 100 m2, giá 4 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Hạ Giá bán nhanh ngôi nhà Mỹ Gia gói 8 GĐ 1 Đông NamGiá rẻ chỉ 4 tỉ - Dt: 100 m2 ngang 5m- Thiết kế: 3 tầng, 3 PN, 4  nhà vệ sinh- Nhà thô GĐ 1 đã...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng hướng Bắc tại Đường Bắc Sơn - Nha Trang, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 0 m2
      Bán dãy nhà trọ hẻm Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Tp Nha Trang.DT: 161,9m2 (11,16 x 10,74); ODT: 122,7m2; CLN: 39,2m2 (Cổng Vào 2m).Hướng: Bắc.Hẻm hiện trạng rộng: 1m8...
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Bữu Đóa - Nha Trang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán gấp căn nhà phố Bửu Đoá Nha Trang giá rẻ nhất.DT: 107,6m2 ngang 4m. Đông Nam mát mẻ.nhà c4. Đường Bửu Đoá rộng 16m.Đang cho thuê mặt bằng tầm...
      Đường Bửu Đóa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà phố đường Dã Tượng, Phước Long, Nha Trang.- DT: 147,2m2 (6,14 x 25,76).- Hướng: hướng Đông Nam.Kết cấu: nhà c4.Bao gồm: 2  phòng ngủ, 1...
      Đường Dã Tượng, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 230 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang, giá 38 tỷ

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho tòa nhà cho thuê tại Phước Long, Nha Trang.-----------Tòa nhà đc thiết kế 6 tầng, 1 tầng hầm, 1 tum.+ Lắp đặt 1 thang máy, 1 trạm điện 3...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường 5B - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường 5B khu đô thị mới Phước Long, Phước Long.- DT: 98 mét vuông (5 x 19,6).- Hướng: hướng Tây Nam.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.Bao...
      Dự án Phước Long, Đường 5B, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đông Phước - Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      diện tích sử dụng gần 90m2 đất ở đô thị.Đường hiện trạng oto nhỏ vào đc.Kết cấu: 1trệt 1lầu,2 phòng ngủ, pk, và 2tolet.nội thất đầy đủ y hình...
      Đường Đông Phước, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Cuối năm hạ giá gả căn Gói 8 Mỹ Gia The Capella.Bán ngôi nhà 3 tầng đường thông hướng mát hướng Đông Nam.giá chỉ: 3,8 tỉ.(Hiện TT: 95 phần trăm...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 400 m2, mặt tiền 10m tại Đường Thống Nhất - Nha Trang, giá 80 tỷ

      80 tỷ 400 m2 200 triệu/m2
      Cần bán: 80 tỉ.Gia chủ đã Chuyển định cư nước ngoài không có người Quản lý nên cần bán;Bán sang nhượng lại trung tâm thương mại, toà nhà 4 tầng TT mua...