Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 15m tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự Mỹ Gia Thái Hưng.Lô góc dt: 287,5m2 (15x20) vạt góc.Đường bồn hoa rộng 30m khu căn biệt thự yên tĩnh gần sông mát mẻ, hàng hiếm.Giá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang giá siêu mềm.DT 300m2 ngang 15m.Đông Nam.Đường T6.bìa đỏ cá nhân.37tr/m2.DT 180 m2 Ngang 9 m.Đông Nam.Đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 312 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20,28 tỷ

      20.28 tỷ 312 m2 65 triệu/m2
      Cần bán đất nền căn biệt thự KĐT mới Vĩnh Hoà, MT Đường biển Phạm Văn Đồng.- DT 312 mét vuông, ngang 10m.- Khu vực xây nhiều căn biệt thự nghỉ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Đất nền An Bình Tân Phước Long Nha Trang.DT: 85 mét vuông ngang 4m.Đường 13m.Đông Nam.pháp lí: Sổ riêng cá nhân.Hiện trạng đất bằng phẳng đã có thể...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T19, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 150 m2 13,54 triệu/m2
      Cắt lỗ bán gấp lô Nam Sông Cái - Diên Khánh. Giá cũ 17tr. Cần tiếp bán ngay giá lỗ sập sàn khách thiện chí chốt nhanh chỉ 13.5tr/ mét vuông.Giá: 2...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc căn biệt thự 287,5 mét vuông (15m x 20m) view công viên chỉ 31,5tr/ mét vuông đường thông 30m.Gần Sông Gói 5 khu đô thị Mỹ Gia giá ...

      Sở hữu đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 126 m2 23,02 triệu/m2
      I. Thông tin nền đất cần bán:- DT: 7m x 14m = 126m2.- Vị trí: Khu D16 gần hồ Danh Vọng, công viên.- Hướng: Bắc.- Giá: 23tr/m2.- pháp lí: Đã có hợp đồng ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 72 m2 24,31 triệu/m2
      Chính chủ bán.- chung cư Mường Thanh Viễn Triều.- Tầng 12 căn 06 & 08. Toà OC3.- DT 72m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 bếp.- Để lại toàn...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,56 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.56 tỷ 72 m2 21,67 triệu/m2
      chung cư CT2 VCN Phước Long 2.- TT theo tiến độ 7 đợt. Mỗi đợt cách nhau 2 tháng (tiến độ hiện tại 20 phần trăm giá trị HĐ).- NH hỗ trợ vay...
      Dự án Chung cư CT2 VCN Phước Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, giá 759 triệu tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      759 triệu 0 m2
      Cần bán chung cư CT7 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 39m2, căn 1 PN.- View công viên thoáng mát, bãi đỗ xe rộng rãi.- Hướng cửa: hướng Đông Bắc.- logia:...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A.DT: 96,9m2 ngang 5m, đã có sổ hồng riêng hoàn công.Hướng: hướng Đông Nam.Kết cấu: 3 phòng ngủ,...
      Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt 5tỷ999.- DT đất 100 mét vuông ngang 5m, DTXD 240 mét vuông.- Hướng:...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A.DT: 96,9 mét vuông ngang 5m, đã có sổ hồng riêng hoàn công.Hướng: hướng Đông Nam.Kết cấu:...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m , giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 97 m2 55,16 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A. Đường Trần Tử Bình Gần Công Viên DT 97m, ngang 5m hướng ĐNĐã có SHR Nhà có sân để xe ô tô, 4  phòng ...

      Bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Lô 1 DT 85m2 ngang 4m.Đông Nam.pháp lí bìa đỏ riêng.Giá 2,8 tỉLô 2: Lô góc Đường 28 Võ Văn Kiệt 35m.DT 106m2 ngang 5,5m.Góc nội bộ.Đông Bắc.pháp lí bìa...

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 56 m2 47,33 triệu/m2
      Tái định cư VCN Phước Long 2 - 2 tỉ 650 tr.* Vị trí: MT đường B10 Thuộc VCN Phước Long 2.- Đường như hiện trạng 10m, KDC hiện hữu, gần căn hộ VCN V.. V.*...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B10, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 160 m2 72 triệu/m2
      Vị trí đường số 8 khu đô thị Lê Hồng Phong 2. khu đô thị cách biển Trần Phú 2,5 kilomet.Vị trí trung tâm của khu đô thị, cách Thích Quảng Đức...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Nha Trang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 25 m2 68 triệu/m2
      Nhà 2 tầng MT chợ Lạc Long Quân, P. Phước Tân, Nha Trang.- Phù hợp vừa ở vừa KD buôn bán.- Nhà gồm 2 phòng ngủ 2 toilet.- DT 25 mét vuông...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!