Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Đất MT đường Tố Hữu, cạnh đường Vành Đai 2 con đường huyết mạch của TP. Nha Trang liên tỉnh.DT 100m2 ngang 5m.Giá chỉ: 95 tr/m2 (giá đã bao gồm tiền ép cọc...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 300 m2 tại Xã Ninh Vân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 300 m2 5,34 triệu/m2
      Bán miếng đất 8x39m full thổ cư, đất bằng phẳng thích hợp để ở hoặc đầu tư.Cách biển 250m là ~ cách hợp lý để nghỉ dưỡng, vừa không quá xa biển, vừa không...
      Xã Ninh Vân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 11 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán hotel 11 tầng Lộc Thọ Nha Trang- DT: 200 mét vuông ngang 7.8m- Tây Bắc- Đường 10m. Cách đường chính Hùng Vương chỉ mấy bước chân. Gần Trần Quang...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn góc hoa hậu VIP tầng cao Panorama

      2.4 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc hoa hậu tầng cao Panorama Nha Trang.- căn hộ chung cư view trực diện biển, quảng trường không bị chắn view.- DT 37.5 mét vuông (đã...
      Dự án Panorama Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 880 tr tại Nha Trang - Khánh Hòa

      880 triệu 66 m2 13,34 triệu/m2
      Em còn duy nhất một căn căn hộ chung cư PH/Nha Trang.Có gói vay 50 phần trăm không lãi trong 5 năm (Vay tối đa 50  phần trăm giá trị chung ...
      Dự án PH Nha Trang, Đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.53 tỷ 117 m2 13 triệu/m2
      Bán đất khu bàn cờ Nghĩa Phú, Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa.miếng đất nằm đường ô tô rộng 7m, vuông, đẹp, đường quy hoạch 24m. Cách trung tâm Mĩ Ca chỉ...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.4 tỷ 0 m2
      chung cư Gold Coast Nha Trang view biển cực đẹp.- Ngay trung tâm thành phố, cách bãi biển Nha Trang 50m đi bộ.- Vị trí: Số 1 Trần Hưng Đạo P. Lộc Thọ,...
      Gold Coast Nha Trang, Số 1, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,95 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      ⛔️ căn hộ góc CT3 VĐT nội thất đầy đủ🔆 74 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet 🔆 1 tỉ 950- căn hộ góc tầng 5, 74 mét vuông, full...
      CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 59 m2 26,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa.Căn view biển đẹp, nội khu thoáng mát.Căn 30. Toà OC1B (toà giữa).- DT 59m2 gồm...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay miếng đất mặt tiền 10m tại Xã Khánh Thượng - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 340 tr

      340 triệu 0 m2
      Cần nhượng QSD nền đất thổ cư, đã có sổ riêng chính chủ. Vị trí rất đẹp tại Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.DT 178,5m2, chiều ngang 10m tuyệt đẹp (có...
      Xã Khánh Thượng, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.9 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn hộ góc 2 phòng ngủ hướng Đông 63,07 mét vuông tầng trung Hud Building Nha Trang sở hữu lâu dài 63,07  mét vuông...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 103 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 103 m2 11,46 triệu/m2
      Bán miếng đất góc Đường ô tô tại An Ninh, Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa.miếng đất nằm góc đường bê tông hiện trạng rộng 4.5m, đầy đủ điện, nước, cư ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 87 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 87 m2 95,41 triệu/m2
      Bán đất lô góc Đường Cao Xuân Huy, Phước Long, Nha Trang.nền đất nằm ngay đường kết nối KĐT sân bay, thông ra biển.nền đất MT rộng, nằm góc hai MT vị trí...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      miếng đất gần biền, bến du thuyền Quốc tế - đường 13m - bìa đỏ full đô thị🏀 DT: 60 m2 ( Full ODT, ngang 4m)🚗 Đường 13m thông thương🏠🛖 Đất tái định...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 61 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 61 m2 37,38 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN ĐỊA LÔ, VĨNH HÒA, NHA TRANG.miếng đất nằm MT Đường Nguyễn Địa Lô, sạch đẹp, ngay gần ngã tư, đường nhựa rộng 13m, KDC đông đúc, 2...
      Đường Nguyễn Địa Lô, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất 97 m2, mặt tiền 324m tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 15 tr

      15 triệu 97 m2 0,16 triệu/m2
      Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà.+ Diên tích gần 97000m2 (9ha7) đất CLN.+ MT 324m betong ô tô tận nơi.+ Suối trong đất, phù hợp trang trại, trồng cây...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 162 m2, giá 11,9 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      11.9 tỷ 162 m2 73,46 triệu/m2
      căn biệt thự song lập KĐT Phước Long AGần căn hộ chung cư, sát công viên, KDC dân trí cao, Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum-tầng một : Sân để đc 2 oto ,...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 13,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      13.3 tỷ 250 m2 53,2 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự khu đô thị HÀ QUANG 2, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.căn biệt thự có MT rộng 19m nằm khu đô thị Hà Quang 2, Cách đường số 13 -) Lê hồng...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!