Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất 144 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 144 m2 11,41 triệu/m2
      💥💥 Đất MT đường nhựa - Diên An - gần bên đường Võ Nguyên Giáp Cách bến xe phía nam chỉ 800mCách tp nha trang chỉ 7km- Giá 11,4 tr/  mét vuông ( thỏa...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 108 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      4 tỷ 108 m2 37,04 triệu/m2
      Bán căn nhà phố biển ParaSol thuộc siêu dự án KN Paradise, đc sở hữu lâu dài, giá siêu mềm nhất thị trường.Para Sol - KN Paradise Địa điểm vàng của các...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 969 tr

      969 triệu 0 m2
      Diên Toàn sát nhập Nha Trang.Hạ giá bán gấp chỉ còn 969tr.DT 91,5m2 full thổ ngang 5m.Bán kính 500m có chợ, trường học, trạm y tế.Cách Võ Nguyên Giáp chỉ 4...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư, giá 1,7 tỷ tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 0 m2
      Bao tốt thị trường với căn hộ chung cư tầng cao view biển hướng Đông Nam 45,15m2 nội thất đầy đủ giá chốt chỉ 1,6x tỉ - liên hệ 0778 087 ***.Vị...
      Scenia Bay Nha Trang, 25 - 26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lo 2 MT Diên An đường thông tin cạnh khu đô thị Phú Ân Nam 2, gần UB, KDC hiện hữu thích hợp đầu tư hoặc xây ở.DT:...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường A1 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      chung cư CT9 Vĩnh Điềm Trung - Tặng lại nội thất như hình giá 1 tỉ 950 tr.- DT: 74 mét vuông, gồm 2 PN + 2 logia. logia hướng Thoáng mát rất đẹp.-...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.7 tỷ 86 m2 31,4 triệu/m2
      * Giá nào cũng bán, cần bán ngay chung cư DQua - Lan Anh tại 29 Phan Chu Trinh view biển:- căn hộ góc tầng cao thoáng mát có 3 PN + 2 WC view biển và...
      Nha Trang City Central, 29, Đường Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền bán cắt lỗ 100tr chung cư view biển:- 02 PN, 02  toilet- DT 58.8m2- Không gian thoáng mát- Nội thất cơ bản như hìnhgiá chỉ 1.35...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ tại Đường 4 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.55 tỷ 0 m2
      Cần tiền hạ giá căn hộ chung cư CT4 khu đô thị VCN Phước Hải.- căn hộ góc 3 PN, 2 WC.- DT 93,5 mét vuông.- logia hướng Đông mát mẻ, các PN đều...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 490 tr

      490 triệu 200 m2 2,46 triệu/m2
      200m2 Full thổ cư Ninh Tân-Ninh Hoà Giá chỉ 490 tr: Cách khu CN Ninh Xuân 5 kilomet. Cách TL5: 1,5 kilomet Dt: 200m2, Ngang 5*40 full thổ cư....
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt 6,2 tỉ.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTXD 240m2.- Hướng Đông.- Kết cấu nhà 3 tầng gồm sân...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Bán đất Thôn Trung Nam Diên Toàn Diên Khánh 108 mét vuông full thổ 1,35 tỉ TL.Sát đường Võ Nguyên Giáp chợ đầu mối bến xe chỉ 30m.Về trung tâm Nha...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa.

      Sở hữu lô đất mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 0 m2
      Chủ gởi bán miếng đất Khánh Phú, Khánh VĩnhMT đường nhựa, oto né nhauDT 195 mét vuông full thổ cưNgang 10m, đất vuông vắn đẹpNằm trong khu dân cư...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, giá 6,9 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.9 tỷ 0 m2
      Bán Nhà thiết kế Đẹp . Mới . KĐT Hà quang 2 . Nằm vị trí thuận lợi . đắc địa . a/c quan tâm . call ngay em Hoàng 0905 907 ***...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất mặt tiền 7m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô Thôn An ninh -Diên An.Diên khánh Giá chỉ 8tr . Phù hợp làm nhà vườn .hotline Hoàng 0905 907 ***------------DT 488.5 mét vuông (Full thổ)Đường ô...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 157 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - Tân Lập - Nha Trang, giá 33 tỷ

      33 tỷ 157 m2 210,2 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 MT đường Bạch Đằng, TTTP Nha trang.DT: 157m2 (Ngang 8.5 x 18m).Vị trí đẹp nằm giữa Tô Hiến Thành - Nguyễn Thiện Thuật.Đang cho thuê 40tr/...
      Đường Bạch Đằng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà xây tâm huyết cách Lê Hồng Phong một căn, nha trang, khánh hòa.Nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      căn hộ góc đường Bờ Đắp, Phú Nông, Vĩnh Ngọc. Đường trước nhà rộng 5m 2 ô tô né nhau thông thoáng.- DT 144,6 mét vuông ngang gần 10m.- pháp lí:...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!