Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 223 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng, giá 29 tỷ

      29 tỷ 223 m2 130,05 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Hồng Bàng giá chỉ 130 tr/m2 - TP Nha Trang.Hiện trạng nhà: Nhà xây 2 lầu.Tổng DT đất: 223m2 ngang 6m nở hậu 14m.Tiện ích: Nhà ngay...
      Đường Hồng Bàng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay mảnh đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 0 m2
      Bán đất đường 20m, ngay chợ Xã Ninh Sim liên hệ 0899 486 *** Thanh.- Ngang 7x24m.- MT đường 20m.- Đông Nam.- Khu vực cư dân đông đúc.- Sau chợ Ninh Sim.-...
      Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      Bán nền đất sạch đẹp khu đô thị Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang 2) đối diện trung tâm thương mại, gần ngay Cao Bá Quát, bao quanh bởi các căn hộ của VCN:-...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 32 Mường Thanh Số 4.2 PN view biển, 1 PN View sông.Đã trang bị full nội thất, tủ bếp, giường ngủ tủ bàn, bàn ăn sofa, 2...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 90 m2 39 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất đẹp nằm trong KDT VCN Phước Long 2, Nha Trang.- mảnh đất nằm gần công viên, Đông Nam mát mẻ.- DT 90 mét vuông.- giá...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 438 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 438 m2 25 triệu/m2
      miếng đất tọa lạc tại thôn Thủy Tú, xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa, gần nhiều tiện ích như:- Cách sân bay Cam Ranh ~ 35 kilomet.- Cách BV...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường Sơn Ca rộng 13m, giá chỉ 2,4 tỉ.- DT 85 mét vuông ngang 5,5m vuông vức.- Vị trí khu TĐC Hòn Rớ 1, xung quanh yên tĩnh, văn minh.
      Đường Sơn Ca, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 2 - Vĩnh Thái.- Đường Số 35 rộng 27m, DT 150m2 ngang 7.5m giá 31 tr/m2.- Đường số 5 rộng 16m, DT 100m2 giá 2.6 tỉ bao ép cọc.- Đường 27m đối diện...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất 180 m2, mặt tiền 24m tại Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 36 tỷ

      36 tỷ 180 m2 200 triệu/m2
      Bán một miếng đất VIP 1 - 3 MT - Mặt đường chính Tô Hiến Thành kéo dài rộng 20m. 2 mặt đường còn lại rộng 5m.- DT: 180m2 - MT đường lớn Ngang 24m.- DT...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần sang nhượng gấp hợp đồng sở hữu kỳ nghỉ tại Alma Resort 5*, Bãi Dài, Cam Lâm, Khánh Hoà

      Thỏa thuận 71 m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng gấp HĐ sở hữu kỳ nghỉ tại Alma Resort 5*, Bãi Dài, Cam Lâm, Khánh Hoà.1. căn hộ chung cư A52 (kỳ nghỉ 1 tuần vào dịp Giáng...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.58 tỷ 72 m2 21,91 triệu/m2
      CT2 căn hộ chung cư quốc dân đang hot quá.Hiện tại mình có số căn tha hồ lựa chon.Xuất ngoại giao.Liên Hê ngay: 0935 710 *** để chọn căn nhé.Đặc biệt căn...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,67 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.67 tỷ 73 m2 22,88 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng. giá niêm yết CĐT VCN, đây là tòa nhà căn hộ cuối cùng trong quỹ đất. Có các suất ngoại giao có thể chọn tầng như ý:TT theo tiến độ 7...

      Cần bán gấp lô đất 268 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 430 triệu

      430 triệu 268 m2 1,61 triệu/m2
      Chỉ với hơn 400tr có ngay nền đất 10m ngang Ninh Thượng full thổ cư contact 0899 486 *** Thanh.- Diện thích: 268 mét vuông.- Thổ cư 200 mét ...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp miếng đất mặt tiền 7m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 496 tr

      496 triệu 0 m2
      Em bán lô Khánh Phú - Khánh Vinh view suối giá chỉ 496tr - 412,8m2 ngang 7m (giá chỉ hơn 1tr/m2).- MT trước đường bê tông rộng 9m2 - mặt sau Giáp suối nước...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Phường Vĩnh Thọ - Nha Trang, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      Vĩnh Thọ - C.Bán ngôi nhà tâm huyết Cù Lao Trung - Vĩnh Thọ - TP Nha Trang (Giá 2tỷ350).- Gần chợ, trường học,... V.. V. Cách bờ kè 80m, sát biển...- Hiện...
      Đường Cù Lao Trung, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 126 m2, hướng Đông - Nam tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 126 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền view hồ Golden Bay.- Lô D16-28: 216m2 (12x18m).- Đường 20m; gần đường Nguyễn Tất Thành.- giá: 40 tr/m2.call ngay em Phương: 0932 763...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      HOT! Hoàng Phú Nha Trang đường 25m chỉ hơn 1ty.- DT 75 mét vuông - 84 mét vuông ngang 6m,- Mặt đường 12m - 25m trục chính khu đô thị.- Cách...