Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư 58,8m2 giá cắt lỗ nhanh còn 1ty350 Gồm 2 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh view xéo biểnchung cư ở tầng 25toà oc2a...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 100 m2 10,9 triệu/m2
      Em còn vài lô Ân Nam 1 đường 8m.Giá chỉ: 1ty090/94-100 mét vuông Full nền thổ cư.Đường 8m, quy hoạch 13m Thông ra Bờ Kè Sông Cái.Nằm giữa lòng cư ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 94 m2 18,62 triệu/m2
      - Dãy trọ 4 phòng - giá chỉ 1 tỉ 750 tr.- Đường Nhà Nghĩa - Xã Vĩnh Thạnh.Cần bán nhanh dãy trọ đường Nhà Nghĩa oto vào tận nơi đường rộng 6 - 7m, cách...
      Đường Nhà Nghĩa, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 62 m2 25,81 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư biển Mường Thanh Viễn Triều.Đây là căn hộ góc có hai PN đều có của sổ hướng ra ngoài.DT: 62m2.giá 1,6 tỉ.Mã căn 3012 toà OC2B.chung...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay miếng đất Phước Điền, Phước Đồng Nha Trang.DT 94,9m2 ngang 5m.Đường bê tông 4m.Xung quanh cư dân hiện hữu.Rất thích hợp để đầu tư và xây nhà...
      Đường Tô Ký, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 0 m2
      Bán đất xã Vĩnh Thạnh Nha Trang DT 82 mét vuông đường rộng 7m.- DT sổ 82,2  mét vuông ngang 5m.- Nằm gần BV giao thông vận tải, cách 23/10 100m...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất Diên Toàn cách Võ Nguyên Giáp 200m DT 120m2.- Đường bê tông 5m.- Đông Nam.- giá 1ty 300 tr.- Cách biển chỉ 20p di chuyển.- Phù...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,48 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.48 tỷ 0 m2
      Chính chủ gởi B.Á.N. - chung cư Mường Thanh Viễn Triều.- Tầng 7 căn 30 (sát căn hộ góc biển) Toà OC1A Quý khách yêu thích tầng thấp thì đây là 0một căn...
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất hướng Tây tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp - TP NT.- Cách biển 5 kilomet, đường D30 ~ 50m.- DT: Lô 1: 77,4m, Lô 2: 80,8m.- giá mềm đầu tư: 14tr / m.- Thuộc khu vực...
      Vĩnh Điềm Thượng, Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Bán lại căn hộ chung cư full nội thất đẹp tầng 8 CT2 Vĩnh Điềm Trung, Vĩnh Hiệp, Nha Trang Khánh Hòa.Tầng 8 vừa đẹp thoáng mát, DT 70m2.2 PN, 1...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Thái, Nha Trang - lô sạch đẹp.DT 65m2 ngang 4m.Đường nhựa 10m.Tây Nam.giá 1 tỉ 520 tr (bao sang tên).KDC đông đúc khép kín.liên ...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,18 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.18 tỷ 57 m2 20,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư cơ vị trí thuận lợi gần chợ gần trường học, ae mua chỉ việc sách đồ vào ở ( đã bao gồm sang tên và 2 phần trăm phí bảo trì)
      Dự án Napoleon Castle I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường A1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT9 KĐT vĩnh điềm trung nha trang- Nội thất đẹp, thiết kế không gian hiện đại- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh...
      Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 47 m2 28,73 triệu/m2
      Bán rẻ căn căn hộ CT2 VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.❗️ HÀNG NGỘP CUỐI NĂM - căn hộ CT2 Phước Hải🔆 CHỈ 1 tỉ 350 cho căn 2 phòng ngủ.DT...
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 145 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ 100%Bán đất Nha Trang, KĐT ven biển, duy nhất giá chỉ 1 tỉ 957,5 tr tại Nha Trang.- Toạ lạc ở khu vực sát biển, cách bãi tắm Nha Trang...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp 6 nền Golden bay Cam Ranh Giá 16tr/m2+ Dự án nằm đối diện Duyên Hà Resort, cách sân bay Cam Ranh ~ 10 ph đi xe.+ DT 7x18=126m2.+ DT MT...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 126 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 126 m2 15,88 triệu/m2
      Bán miếng đất MT TL3 xã Phước Đồng TP Nha Trang. Cách ngã ba Phước Đồng 700m.DT: 126m2 (ngang 5m);pháp lí: SHR có sẳn 112m2 thổ cư còn lại là đất...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 0 m2
      bán gấp mảnh đất Diên An 2 MT.Dt: 103,2m2. Đường oto tận đất chỉ 1180tr.Vị trí KDC nhà vườn căn biệt thự, cách TP Nha Trang 7ph lái xe.Gần chợ và bến xe...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.