Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 120 m2 16,5 triệu/m2
      Em cần tiền ra hàng gấp nền Paragrus cắt lỗ luôn 1 tỉ, anh/chị quan tâm contact em báo mã nền nhé.Em cần nhanh gọn để thu tiền về lo công việc gia...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất Đồng Nhơn - Vĩnh Trung - Đường thông Võ Nguyên Giáp.DT: 83,9m2, full thổ cư.giá: 13tr/m2.Đông Nam, ngang 5m.Đường oto tận nơi.L/H: 0907...
      Đường Đồng Nhơn, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ tại Nha Trang

      1.95 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư CT9 VCN Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- Vị trí toà nhà ở trung tâm của KĐT đầy đủ tiện ích. căn hộ chung cư đưa vào sử dụng gần đây nên...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Còn 3 nền đô thị Nha Trang cách biển 2 kilomet, chỉ 1.25 tỉ, mặt đường nhựa 12m+ Nằm trên MT đường 2/4, KDC sầm uất, 2 kilomet đến bãi tắm Hòn...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, giá 1,29 tỷ tại Nha Trang

      1.29 tỷ 0 m2
      * Bán chung cư tầng 1 căn hộ CT2 Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang. - DT : 59,4m2 bao gồm 2 PN, 1  toilet, phòng khách, khu bếp .- Cửa chính hướng Đông ...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2  phòng ngủ,2  phòng vệ sinh Toà OC3 mới hoàn thiện nội thất Căn 1106,1108 tầng 11 Số 06,08DT : 72  mét ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Hòn Chồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 66 m2 28,79 triệu/m2
      ❌❌ Bán chung cư- Mường Thanh Viễn Triều. View trực biển siêu vip - Toà 0C3- DT 66m thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 2ưC , 1 bếp.- full nội thất: TV, tủ...
      Đường Hòn Chồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 30 m2 tại Đường Bến Cá - Ngọc Hiệp - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      💥💥NHÀ trung tâm thành phố NHA TRANG GIÁ RẺ💥Nhà 2 tầng mới + nội thất mới sang trọng. 👉Vị trí sát chợ Phương Sài ( Hẻm hiện trạng 3,5m , cách đường...
      Đường Bến Cá, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Vị trí: gần biển căn hộ Mường Thanh Viễn Triều với tầm view biển cực đẹp, và là dự án tổ hợp gồm 5 tòa căn hộ và 1 tòa hotel cao 40 tầng, tọa lạc tại...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 71 m2 21,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Long 2.- TT theo tiến độ 7 đợt. Mỗi đợt cách nhau 2 tháng ( Hiện tại tiến độ 20 phần trăm giá trị căn hộ chung cư...
      Dự án Chung cư CT2 VCN Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc 28 căn hộ Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang.Tầng 3x.Có tủ bếp.DT tim tường 65m2.Thiết kế 2 PN, sửa lại thành 1 PN.Và vẫn để...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      bán ngay Tầng 17. Căn 12. Tòa oc1b. 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh. 58,8m2.Giá 1 tỉ 350(bao hết giấy tờ). View xéo biển. logia hướng Đông ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Nhà bán : TDP Phú Sơn , P.Cam Phú , TP.Cam Ranh..5x20m..99,2m2 - full thổ..Hướng ĐN..Với 2PK , 1PK , 1bếp , tolet , nhà còn ok chỉ việc dọn vào ở ,hiện...
      Phường Cam Phú, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      ❗️Căn CT6 VĐT Tầng cao nội thất đầy đủ 5*🔆 90 mét vuông 🔆 Hạ giá chỉ còn 1 tỉ 7chính chủ về nước, cần bán rẻ lại căn CT6 Vĩnh Điềm Trung:- Hoàn...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất tại Phường Cam Phúc Bắc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 0 m2
      Bán nền thổ cư khu 293, đường nhựa oto ra tại Cam Phúc Bắc, Cam Ranh.- DT: 135,2m2 ngang 5,5 x 24,5m (đất ODT).- Đường nhựa 8m, hướng Bắc.- Giá chỉ 1,686...
      Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Đất khu đô thị Hoàng Phú - cơ hội đầu tư hấp dẫn chỉ 14,8tr/m2.Vị trí: khu đô thị Hoàng Phú, DT 84m2, ngang 6m*.Ưu đãi đặc biệt:- NH hỗ trợ vay...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.4 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư số 26 tầng cao - Toà OC1B - Mường Thanh Viễn Triều, Nha trang.- DT sàn xây dựng: 70,56 mét vuông.- DTSD: 61,4 mét vuông.-...

      Bán đất nền dự án Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 84 m2 14,05 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh các lô sau giá mềm nhất.- 84m2 giá 1 tỉ 176 (chỉ 14tr/m2).- 190m2 căn biệt thự giá 2 tỉ 850 (15tr/m2).- 63m2 giá 980tr.L/H 0918 136...

      Mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.