Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 120 m2 16,5 triệu/m2
      bán ngay nền đẹp, giá mềm nhất phân khu Paragrus - KN Paradise, SHR sở hữu lâu dài, giá 16,5 tr/ mét vuông, giá gốc 28 tr/ mét vuông.Chính chủ...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,25 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 57 m2 21,93 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư đẹp view biển, phù hợp gia đình có con đi học gần ĐH Nha Trang, gia đình yêu thích Napoleon Castle,...Dự án Napoleon Catse.DT: 57...
      Dự án Napoleon Castle I, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 72 m2 24,31 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.Căn số 08.DT 72 mét vuông, 2 ngủ, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, logia dài và rộng...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 344 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 344 m2 5,24 triệu/m2
      TT Cam Đức. Lô 2 MT đường Lý Thái Tổ, gần Đại Hàn vài bước chân, có thổ cư. Giá đầu tư siêu rẻ chỉ 5,2tr/m2.- DT: 344m2. Ngang 7m. Hướng Nam. Có 45m2 Đất ở...
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 411 m2 tại Xã Ninh Lộc - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 411 m2 2,54 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Ninh Lộc, Ninh Hòa ngộp.DT: 411  mét vuông ngang 10m thổ cư.Nở hậu có thể tách 2 lô, đường bê tông ô tô, gần đường QL và DT8. KDC...
      Xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán căn LiA tầng 10 giá 1,150 tỷ Arena Cam Ranh

      1.15 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư LiA tầng 10, view biển đẹp dự án Arena Cam Ranh giá thấp.Căn thiết kế 1 PN, studio, nội thất đầy đủ.DT:...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán rẻ căn Panorama mã B05 trong giá rẻ LVCC

      1.4 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán căn Panorama Nha Trang.Giá 1 tỉ 400 tr bao phí CĐT.DT: 41.95m2.contact: 0376 979 ***
      Dự án Panorama Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 87 m2 tại Đường Đông Phước - Phước Long - Nha Trang, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 87 m2 21,61 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán gấp trong tết nhà mới đẹp tiềm năng cao, hẻm 2 MT đường Đông Phước- P.Phước Long - TP Nha Trang chỉ 1tỷ880tr DT: 87 mét vuông...
      Đường Đông Phước, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,85 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.85 tỷ 66 m2 28,04 triệu/m2
      -Cần bán ngay căn hộ chung cư góc 18 toà oc2a Mường Thanh Viễn Triều-Dt: 62m2-Gia: 1.850( bao hết phí)-Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Cầu Lùng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 67 m2 25,38 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư thuộc tòa nhà CT2, VCN Phước Hải, Nha Trang.DT 67 mét vuông thiết kế thông thoáng gồm phòng khách, bếp, 2 PN, 2...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Cao Bá Quát - Cầu Lùng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,65 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.65 tỷ 77 m2 21,43 triệu/m2
      🔥🔥SIÊU PHẨM căn hộ góc 3 PN căn hộ CT4 HUD 28 RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG CHỈ 1 tỉ 650 🏢 Thông Tin căn hộ chung cư:- DT: 77 mét vuông, bao gồm 3 PN...
      Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 68 m2 19,12 triệu/m2
      Bán căn 68m2 toà 1A chỉ 1,3 tỉ, 2 phòng ngủ tầng 15.Dành cho KH không thích tầng cao nhưng vẫn thích góc và phải rộng rãi sạch sẽ.DT: 68m2. Tầng 15...

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,66 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.66 tỷ 69 m2 24,06 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư thuộc dự án tổ hợp hotel và chung cư cao cấp Mường Thanh Khánh Hòa (Mường Thanh 04 Trần Phú).DT: 69  mét vuông thiết kế gồm...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường 4 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      Bán chung cư CT4 VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ và 2  toilet giá chỉ 1tỷ650 tr bao hết phí sang tên.DT: 66 mét vuông.Kết cấu 2  phòng ...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà đẹp 112 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đắc Lộc - Vĩnh Phương - Nha Trang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 112 m2 12,95 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà nằm trên trục đường chính KD trung tâm Thôn Đắc Lộc, cạnh cụm công nghiệp Đắc LộC. Cách TTTP NHa TRang chỉ 10p di chuyển.MT đường hiện 10m...
      Đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lỗ 500tr/ căn hộ view phố 1.220 tỷ, biển giá 1.7 tỷ, trực diện 2.350 tỷ LH:

      1.22 tỷ 31 m2 39,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư đang KD cho thuê.Căn 2 phòng ngủ - 70m2 giá 3.8 tỉ.Phố 1.220 tỉ - phố đẹp giá 1.5 tỉ.57m2 giá 2.8 tỉ.liên hệ ngay: 0901 383 ***

      Chủ nhà bán gấp cắt lỗ 50% so giá gốc, giá còn 1 tỉ, tòa Sea mặt A

      1 tỷ 33 m2 30,31 triệu/m2
      chung cư tòa Sea Mặt A. chính chủ nợ NH; nên cắt lỗ nhanh. Giá 1 tỉ.Nội thất cơ bản. Đã bàn giao nhà.Giá chỉ 1 tỉ DT 33  mét vuông,Căn view biển.Nội...

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,42 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.42 tỷ 67 m2 21,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư- Mường Thanh Viễn Triều. RỘNG - THOÁNG - SẠCH - MỚI - DT 67 mét vuông thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.