Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 115 m2 33,05 triệu/m2
      10 suất ngoại giao trực tiếp từ chủ đầu tư.Chỉ 3.0 tỉ/căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.3.5 tỉ/căn hộ chung cư 3 phòng ngủ.Chính sách siêu...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,38 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.38 tỷ 80 m2 42,25 triệu/m2
      Moon Light1 tại dự án An Lạc Green Symphony chính thức đạt chứng nhận số 326 về phòng cháy chữa cháy.Chỉ 1.5 tỉ nhận nhà ở ngay đầy đủ nội thất liền...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      4.05 tỷ 114 m2 35,53 triệu/m2
      Chính chủ suất đc cho tặng, Cần Bán căn 3 phòng ngủ view đẹp, tầng trung đep, The Westeria Hinode Royal Park, giá 3.965 tỉ có TLVị trí rất gần các...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,08 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.08 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần đổi sang căn 3 phòng ngủ nên bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nên bán giá siêu mềm rẻ hơn quỹ căn chủ đầu tư.DTSD:...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Hiện tại hàng chủ đầu tư đã hết 55 căn.Em có một căn 144,5 mét vuông suất tốt đang muốn sang nhượng lại, giá mềm nhất thị trường, view cây xanh...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà đường Vạn Xuân, 38 mét vuông, 5 tầng, oto, KD, hiếm, 5 tỉ, hotline: 0988 415 ***.+ Nhà vừa xây, view đẹp, thoáng mát.+ Thiết kế đầy đủ công...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, 35m2, 5 tầng, oto, KD, hiếm, 5 tỉ, contact: 0988 415 ***.+ Nhà vừa xây, view đẹp, thoáng mát.+ Thiết kế đầy đủ công năng sử dụng, ở ngay,...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 0 m2
      Bán nhà Vân Canh, cách 300m ra đường Vành Đai 3.5, gần chợ, nhà xây 4 tầng gồm 3 PN giá 3.06 tỉ.DT: 30.3m2.MT: 3.75m, hậu: 3.75m.Hướng: hướng Đông Nam.Nhà...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ DT 93 mét vuông ban công hướng Đông Nam, tầng cao, view đẹp giá chỉ 4,3 tỉ cách The Matrix One chỉ 10 ph di chuyển.Ký HĐ trực tiếp...

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      - anh/chị muốn 1 nơi ở có không gian sống tốt cho gia đình, 1 nơi có không gian xanh, không gian sống thoải mái cho các con, bố mẹ của mình thì hãy đến với...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,06 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      4.06 tỷ 99 m2 41,02 triệu/m2
      Tóm tắt CSBH dự án The Wisteria _ Hinode Royal Park.- Tặng 1 năm phí DV.- Mua từ 2 căn trở lên CK 1 phần trăm từ căn thứ 2.- Hỗ trợ 0 phần trăm...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, hướng Tây, giá 3,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 phòng ngủ vị trí VIP nhất tòa T3 Thăng Long Capital, giá 3.2x tỉ bao sổ.Tầng đẹp.logia hướng Đông, view không bị chắn.nội thất ...
      Dự án Thăng Long Capital, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Giá hơn 3 tỉ (Siêu phẩm lô góc 2 mặt thoáng).DT; 56,5 mét vuông.Tại Ao Ngòi Đức Thượng Hoài Đức HN.Đường 2 oto tránh, cư dân đông.
      Ao Ngòi, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Lô Góc 52,8 mét vuông tại khu dịch vụ xã Lại Yên.Hoài Đức, TP Hà Nội. Lô Góc duy nhất còn bán khu đất DV 2 MT to đều 5m 2 MT Đông Nam - hướng ...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 54 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 54 m2 67,6 triệu/m2
      MÔ TẢ:+ Vị trí: Gần khu đô thị Vân Canh, khu đô thị Vườn Cam, đại học Vân Canh, ủy ban nhân dân P. Vân Canh, tiện ích ngập tràn., + Giao thông thuận...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      - DT: 40m2.- MT: 3,2m.- Thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, nội thất hiện đại, nhà cực kỳ sáng, thoáng:+ Tầng 1: Phòng khách, khu vực bếp, vệ sinh.- Tầng...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      Nhà dân xây 4 tầng đơn lập.Dt 40m2.Tầng 1 bếp và phòng khách.Tầng 2 Phòng sh chung và PN.Tầng 3. Hai PN.Tầng 4. PN và phòng thờ.Mỗi tầng 1  toilet.
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 36 m2 83,34 triệu/m2
      BÁn nhà Vân Canh cuối đường TRịnh Văn Bô, căn hộ góc sở hữu 2 mặt thoáng, ngõ nông, thẳng tắp, ít nhà, 15m ra đường oto qua lại, ngay cạnh chợ- DT 36m²-...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.