Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Dĩ An, Bình Dương năm 2026

      Có 5.951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán shophouse 55 m2, giá 3 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Green Skyline – tâm điểm đầu tư căn hộ chung cư cho thuê tại Dĩ An, Bình Dương🔹 Loại căn: 1  phòng ngủ🔹 DT: 55  mét vuông (rộng hiếm trong...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ 95 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      5.1 tỷ 95 m2 53,69 triệu/m2
      🔹 DT tim tường: 95m²🔹 Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 phòng vệ sinh – phòng khách + bếp rộng🔹 Phù hợp gia đình đông người, gia đình nhiều thế hệ🔹...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Cần bán gấp căn chung cư 55 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      📈 Giá thị trường Bình Dương hiện tạiGiá chung cư khu vực đang dao động từ 55 – 58 tr/m2, mặt bằng giá đã lên cao và tiếp tục xu hướng tăng.🔥 Cơ hội đầu...

      Cần bán ngay chung cư 36 m2, giá 4,8 tr tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      4.8 triệu 36 m2 0,14 triệu/m2
      Cần cho thuê căn hộ chung cư The Eastgate ngay làng ĐHQG Sài Gòn. đi làm đi học cực kì tiện . hỗ trợ đi xem 24/24LH ạ1. Studio 4.8 5tr . view thoáng...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 45 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 45 m2 62,12 triệu/m2
      The Icon – tháp mới nhất của Bcons vừa công bố giá chính thức.Hiện em có suất căn 1 phòng ngủ tầng 23, view nội khu yên tĩnh – thoáng mát, vị trí đẹp,...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 55 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      🔥 BCONS CENTER CITY – SIÊU PHẨM THỦ ĐỨC 2025 🔥💎 Chỉ 5 phần trăm (~125 tr) nhận ngay căn đẹp!💰 Giá từ 55 tr/ mét vuông – Cơ hội cuối trước...

      Bán gấp căn chung cư 56 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 56 m2 50 triệu/m2
      Tổ hợp Bcons Center City - Căn 2 PN giá chỉ từ 2 t 800 của lõi phát triển mới TPTp HCM....... Ăn - ở -  vui chơi - giải trí - mua sắm - Học tập - làm...

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 77 m2, hướng Đông tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Mua Trực tiếp từ chủ đầu tư:- DT từ 60 - 167.4 m2.- Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum.- Vị trí đắc địa thuộc Dĩ An, Bình Dương nằm tại giao điểm: QL 1K,...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 60 m2, giá 2,16 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      2.16 tỷ 60 m2 36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phúc Đạt ngay cạnh bên siêu thị GO VÀ ủy ban nhân dân P. Đông Hoà.Nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng.Cho thuê 7...
      Mặt tiền Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Tp. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu chung cư 52 m2, giá 2,95 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.95 tỷ 52 m2 56,74 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư hiếm hoi tại Thành phố Hồ Chí Minh sở hữu Metro hiện hữu, di chuyển chỉ ~ 7–10 ph, hệ sinh thái đã vận hành hoàn chỉnh.Ưu điểm...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 80 m2, hướng Nam, giá 2,85 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Bình Dương

      2.85 tỷ 80 m2 35,63 triệu/m2
      căn hộ Charm City tọa lạc tại Đường ĐT 743, P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh, với DT 80 mét vuông và giá 2,85 tỉ VND. - chung cư gồm 3 PN và 2...
      Tháp Saphire, Phường Dĩ An, Thị xã Dĩ An, Tỉnh Bình Dương.

      Cần bán gấp căn 65 m2, hướng Đông, giá 2,4 tỷ tại Phường Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Mã căn: A - 14. Tòa: Tháp Gió Đông.Tầng cao thoáng riêng tư, không ồn.Loại căn: 2 PN 2  nhà vệ sinh, 1 ban công riêng.DT: 65m2.Hướng ban công:...
      Phường Bình Thắng, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 65 m2, giá 2,29 tỷ tại Phường Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương

      2.29 tỷ 65 m2 35,24 triệu/m2
      + Mã căn: A-32.24 | A-31.29+ Loại căn: 2 BR - 2  nhà vệ sinh+ DT: 65,11  mét vuông+ Vị trí: Tầng 32 Tháp A (tầng VIP view xa thoáng không ồn)+...
      P. Bình Thắng, Thành phố Dĩ An, T. Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 44 m2 tại Đường 1 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 44 m2 75 triệu/m2
      NHÀ KDC ĐỒNG TÁC👉 DT: 44m2 – ngang 4m👉 Kết cấu: 2 tầng – 2 phòng ngủ – 2 phòng vệ sinh – phòng thờ riêng🚗 KDC yên tĩnh, an ninh💰 Giá: 3.3...
      Đường 1, Tân Đông Hiệp

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 120 m2, giá 11,5 triệu tại Dĩ An - Bình Dương

      11.5 triệu 120 m2 0,1 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà phố thương mại tại Bcons Eden Park, năm ở đường Bình Thung, P. Đông Hòa, Dĩ An,Bình Dương. Với thiết kế hiện đại và DT 120 mét ...
      Đường Bình Thung, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 55 m2, giá 3 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Tại sao phải là Bcons City Center?Giá: Tốt nhất phân khúc chung cư cao cấp MT đường lớn.Tiềm năng: Cho thuê cực tốt nhờ cộng đồng giảng viên, sinh viên...

      Cần bán ngay miếng đất 250 m2, hướng Đông tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 290 triệu

      290 triệu 250 m2 1,16 triệu/m2
      🔥 CHỦ GỬI BÁN mảnh đất 250m2 – ĐỐI DIỆN CHỢ & TRƯỜNG HỌC CẤP 1–2–3 – GIÁ CHỈ 290 tr 🔥CHỦ CẦN bán ngay mảnh đất ĐẸP, VỊ TRÍ CỰC KỲ THUẬN TIỆN SINH...
      Đường 743, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      Bcons Center City của CĐT Bcons bao gồm 5 tòa tháp trong đó:🔸 2 tháp văn phòng cao 36 tầng trong đó có khối đế thương mại 7 tầng với thiết kế hiện đại🔸 3...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Dĩ An Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!