Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Dĩ An, Bình Dương năm 2026

      Có 5.951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đẹp 199 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Tân Long - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 199 m2 36,19 triệu/m2
      ✅✅Bán nhà c4 và 7 phòng trọ mới và rộng, thu nhập dòng tiền ổn định hơn 15tr/ tháng♦️MT KD trọ ổn định Đường Tân Long, p.Dĩ An, TPHCM♦️DT 198,6 mét ...
      Đường Tân Long, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 60 m2, hướng Nam tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Nhà KDC dự án Phú Hồng Thịnh, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPThành phố Hồ Chí Minh. Vị trí dự án đẹp, kết nối rất tốt các hướng QL chính.Nhà 4...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 136 m2, giá 8,1 tỷ tại Đường Bình Thung - Dĩ An - Bình Dương

      8.1 tỷ 136 m2 59,56 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mặt tiền xây sẵn 136m² DT sàn 320m² Bình Thung-Dĩ An- HCMnhà mặt tiền thiết kế khu an ninh, bảo vệ trực 24/7Nhà xây sẵn 1 trệt  2...
      Đường Bình Thung, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      📣 Chủ gửi bán căn đẹp tại Phú Đông Sky Garden – phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài ✨ Thông tin căn hộ chung cư DT: 70m² Thiết kế: 2...
      Phường An Bình, TP Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 125 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      💥CẦN bán nhanh NHÀ 2 TẦNG - 125m² - CHỈ 4,5 tỉ✅Vị trí: Gần chợ nhỏ Dĩ An - Bình Dương, tiện kinh di chuyển khu vực xung quanh🏡Kết cấu: 2 tầng, 5x25m², 4...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 81 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 81 m2 119,76 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPSài Gòn. Nhà đẹp 4 tầng, 81 mét vuông, gần ngay siêu thị GO Dĩ An.Đông Bắc,...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 32 m2, hướng Đông tại Đường Nội Hóa 1 - Bình An - Dĩ An, giá 0,322332 triệu

      0.33 triệu 32 m2 0,02 triệu/m2
      môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt tả môt...
      Khu phố Nội Hoá 1, P. Bình An, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhà sổ hồng riêng 47,400001525878906 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 47,41 m2 52,54 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 490 tr, bớt lộcNhà SHR P. Đông HòaDT 47,4m², thổ cư 100%Ngang 7,9m nở hậu đẹp, Đông NamNhà có gác 2 PN, phòng khách rộng, bếp,  nhà vệ ...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 52 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 52 m2 53,85 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư Bcons City 2 phòng ngủ MT đường Thống Nhất, P. Đông Hòa, Hồ Chí Minh sát ngay làng ĐHQG Hồ Chí Minh - DT...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Bán căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      2.25 tỷ 57 m2 39,48 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ Bcons Garden – sổ sẵn, đang cho thuê, chỉ 2,25 tỉ bao sang tên📍 Vị trí đắc địaNgay trung tâm hành chính Dĩ AnDi...
      Số 65 Phạm Hữu Lầu, khu phố Thống Nhất, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 258 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 258 m2 52,33 triệu/m2
      Bán đất MT Trần Hưng Đạo,khúc gần Nguyên An Ninh-Dt:258m2 có 158m2ODT.Ngang 4.9m nỡ hậu 5m2.Hiện trạng nhà c4,dang cho thuê thang 15 tr.-Giá 13ty500 thỏa ...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất 385 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 385 m2 36,37 triệu/m2
      Cần bán đất dt 385 mét vuông( 11.96 x 32) ,thổ cư 263 mét vuông MT nhựa rộng 7m ,thông từ đường Lồ Ô ra Bắc Nam 3 ,ĐHQG .Kế bên là cụm căn hộ...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 216 m2, giá 7,48 tỷ tại Đường N1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      7.48 tỷ 216 m2 34,63 triệu/m2
      nhà mặt tiền liên kế 1 trệt 2 lầu 1 tum ngay Đông Hòa- Dĩ An- Bình Dương  0977761598/p>Cần bán nhanh ngôi nhà phố hoàn thiện mặt ngoài bàn giao...
      Đường N1, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 64 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.79 tỷ 64 m2 27,97 triệu/m2
      Bcons Green Topaz thuộc KĐT phức hợp Bcons City, liên kế Làng ĐH Thủ Đức và ga Metro số 1 Bến Thành - Suối Tiên.(Bán đúng giá).Chính chủ gửi bán gấp căn...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 94,5999984741211 m2, giá 5,1 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      5.1 tỷ 94,6 m2 53,92 triệu/m2
      Vị trí dự án ; MT đường Thống Nhất, P. Đông Hòa, TP Thành phố Hồ Chí Minh. CĐT : Tập đoàn BconsQuy mô : 4.4 héc ta Xây dựng : 5 tòa tháp căn ...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 39 m2, giá 933 triệu tại Đường ĐT 743C - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      933 triệu 39 m2 23,93 triệu/m2
      chung cư Nhà Ở Xã Hội trung tâm Dĩ An:- DT 39m², tùy biến đc 1 PN- nội thất đầy đủ gồm: tủ bếp trên dưới, bộ bàn ăn, bộ sô pha, giường ngủ, tủ đa năng...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn 57 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường ĐT 743C - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.45 tỷ 57 m2 25,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhà ở xã hội trung tâm Dĩ An:- DT 57m- Công năng: 2 PN, 1  nhà vệ sinh- đầy đủ nội thất (tủ bếp trên dưới, sô pha, giường ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 93 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 93 m2 134,41 triệu/m2
      Bán nhà phố khu Him Lam Phú Đông vị trí KD sầm uất KDC đông đúc an ninh có bảo vệ 24/24DT 93m2 ngang 5m dài 18.5m đất vuông vắn thuận tiện khai thác KD...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Dĩ An Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Dĩ An Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!