Cần bán nhanh căn Bcons Green Topaz Giá 2.450 bao thuế phí

Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương

Giá: 2,45 Tỷ

Diện tích: 51,29999923706055 m2

Giá/m2: 47,76 Triệu/m2

1056038

Mua bán

Thông tin mô tả

🔥 bán nhanh BCONS CITY - THÁP GREEN TOPAZ 🔥

✅ Vị trí tầng Trung, View đẹp, Thoáng mát

DT: 51.3 mét vuông, 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh

✅ Giá bán ngay : 2.450 tỉ (giá mềm nhất khu vực)

🎁 ƯU ĐÃI ĐI KÈM:

• Bao trọn gói thuế phí sang tên.

• Tặng nội thất cơ bản sẵn có.

• Hỗ trợ vay NH LS tốt.

📍 Vị trí: Đường Thống Nhất, ngay sát Làng ĐH Thủ Đức.

🏠 Tình trạng: Nhà mới, nhận nhà ở ngay!

📞 liên hệ ngay xem nhà: 0378.509***9 Hải Nam

#bconscentecity #topaz #bconspalaza

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Thông tin liên hệ

Nguyễn Hải Nam

Bất động sản cùng khu vực