Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất 2 MT trước sau đường tại khu dân cư trung tâm TT. Bến Lức, Long An. giá 4,7 tỉ/ lô.- Cặp đất nền 2 MT ĐS16 và ĐS17 khu dân cư Đường...
      Đường 16, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán đất nền dự án 150 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      DT 150m2.Giá 1.8 tỉ 1 nền sổ sẵn.Gần trường học, UBNN, NH, BHX, BV, cụm khu CN, chợ Tân Bửu.Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m.Công viên cây xanh view bờ sông.
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 4 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 42 tỷ

      42 tỷ 4 m2 10500 triệu/m2
      bán ngay 4500m2, có 2500m2 thổ cư, MT Hương lộ Bến Lức, Tỉnh Long An.- Đất MT đường rộng 15m, phù hợp làm kho bãi, KD mọi ngành nghề.- sổ hồng riêng đầy...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Sợ mua nhà khó?Chọn Ehome Southgate khỏi lo!Giá nhà vượt xa thu nhập, gánh nặng tài chính, khó tiếp cận khoản vay, áp lực trả lãi hàng tháng,Muôn vàn nỗi lo...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, giá 9,98 tỷ tại Bến Lức - Long An

      9.98 tỷ 225 m2 44,36 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Waterpoint, 3 mặt giáp sông, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 35 ph- DT 225m2- Thiết kế 1 trệt 1 lầu mái dốc- TT tiến độ 499tr/quý- Tổng TT...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 30m tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 2 m2 775 triệu/m2
      2200 mét vuông đất vườn.Cách đường bê tông liên ấp 5.6 chỉ 200m.Cách đường nhựa 816 1.2 kilomet.Đất MT kênh lớn.Khu vực đc cho lên thổ.Nhà dân 2...
      Đường Ấp 5, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Số 11 - Bến Lức - Long An, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh.Giá giảm chỉ còn 5,1 tỉ thôi.Nền căn biệt thự ĐS 11 KDC đường 10 Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An.DT: 7 x 20m (140m2 thổ cư...
      Đường Số 11, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán đất nền Khu dân cư Dragon Town, 100 m2 tại Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      chào bán dự án Win City - MT lớn 40m.Chỉ 600tr/nền - sổ hồng từng nền - Sở hữu ngay. Quy mô tổng thể 300 nền.Vị trí:Toạ Lạc Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu -...
      Dự án Dragon Town, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 144 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 144 m2 24,31 triệu/m2
      Bán đất KDC hiện hữu, TT Bến Lức Long An ds10 dt 6*24m giá có 3ty5 ah. liên hệ ngay xem đất 0934 665 ***
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán đất dự án 14400 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 225 tỷ

      225 tỷ 14400 m2 15,63 triệu/m2
      Thông tin mô tả như sau, vị trí tọa lạc vừa Gò đen Bình Chánh là đến cây xăng Tổng DT: 14.400m²( có 5000 thổ cư )Kết cấu: cây xăng có 4 trụ Bơm ( và kho bãi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất dự án 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 835 - Bến Lức - Long An, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 101 m2 10,7 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất gần khu công nghiệp Kiến Thành 101m2 (5mx20.3m), giá 1tỷ080, SHR công chứng ngay, đường khu công nghiệp 10m, đường nhựa xung...
      Đường ĐT 835, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 864 m2, mặt tiền 2m tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 864 m2 2,15 triệu/m2
      2,5 tỉ nay xuống còn 1,85 tỉ.DT: 864m2 đất lúa còn thỏa thuận công chứng tính ra chỉ có 2tr /m2 thổ cư. Đường xe máy tới đất.Cách 835D tầm 700m, cách chợ...
      Đường Tỉnh Lộ 835D, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất dự án 78 m2, hướng Đông - Nam tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 78 m2 17,31 triệu/m2
      Đất trung tâm hành chính Lương Bình TT Bến Lức.- DT 5.2x15m full thổ cư.- giá 1. Xx tỉ. Ngay sát ĐT 824, giáp cụm khu công nghiệp lớn như khu công ...
      Đường ĐT 824, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán đất 2000 m2, mặt tiền 52m tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 2000 m2 0,85 triệu/m2
      chủ ngộp 850tr/1000mv thỏa thuận mạnh miếng đất đẹp mê góc 2 MT đường ngang 46m nở hậu 52m dài 44m = 2388mv đất vườn Xe 7 chổ tới đất Ấp 2 xã bình Đức bến...
      Đường 816, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án Thắng Lợi Central Hill, 103 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 990 tr

      990 triệu 103 m2 9,62 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm Phát lý rõ ràng đất nền Thắng Lợi Central Hill. - Vị trí dự án: Dự án có 2 cổng là 2 MT của đường Tỉnh Lộ 835 và Tỉnh...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất 5231 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 5231 m2
      Đất vườn 3 MT giá đầu tư.* Vị trí:- Cách đường Đan Liên ấp 5 - 6 Bình Đức chỉ 200m, ô tô tới đất.- Thuộc ấp 6 xã Bình Đức - Bến Lức - Long An.* DT: 5231m2...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Hưng Gia Garden City, 85 m2 tại Huyện Bến Lức, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất KDC Hưng Gia Garden City, Thị trấn Bến LứcDT: ngang 5m dài 17 m vuông vắn, full thổ cư Hạ tầng: đường nhựa, vỉa hè, điện, ...
      Dự án Hưng Gia Garden City, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 105 m2 11,05 triệu/m2
      Bán mảnh đất trong khu tái định cư gần Phước Lợi Gò Đen, đường đá xanh 7m, cư dân đông đúc, chợ Gò Đen, trường cấp 1, THCS xung quanh bán kính...
      Đường 830, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!