Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, hướng Đông, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Ehome Southgate là một thứ gì đó đáng để chúng ta quan tâm trong xu hướng muốn sở hữu nhà nhưng quan tâm lo ngại về vấn đề tài chính.Dự án căn hộ chung ...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán kho thuộc Tân Bửu, Bến Lức Long An giáp TP. DT: 1.441,8 m2(có 693,8m2 thổ cư + 748m2 vườn)

      20 tỷ 0 m2
      Bán kho thuộc Tân Bửu, Bến Lức Long An Giáp TP.Dt: 1.441,8  mét vuông(có 693,8 mét vuông thổ cư + 748 mét vuông vườn).Đường xe công vô đc...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Hoa viên nghĩa trang Gò Đen, Ấp 2 Xã Mỹ Yên, Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      200 triệu 0 m2
      Do di chuyển chổ ở nên tôi cần chuyển nhượng lại 2 nền đất Lô 3 C1và C3 tại nghĩa trang Gò Đen. 2 nền đất nằm ngay MT ngã 4 - QL 1A-ấp 2, xã Mỹ Yên,...
      Đường Mỹ Yên, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Trần Anh Riverside, 135 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 135 m2 14,82 triệu/m2
      DT đất: 10x14m 135m2 góc 2 MT.Nền đã ép cọc sẵn.Quy hoạch thiết kế không quá 3 tầng.Khu nhà tri thức cao. An ninh bảo vệ 24/7.cư dân đông đúc, không gian...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Nhà xưởng bán trong khu công nghiệp Thuận Đạo

      120 tỷ 10 m2 12000 triệu/m2
      Chúng tôi có nhà xưởng cần bán trong khu công nghiệp Thuận Đạo với thông tin như sau:DT đất: 14000 m2.Diện tich xưởng: 10000 m2.Chiều cao nhà xưởng: 8 -...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh lộ 824, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      nhà mặt tiền vườn trong nhà có vườn - tại khu đô thị Waterpoint 355ha.Mua trực tiếp từ chủ đầu tư Nam Long.- Điện tích đất: 6*15m.- DTXD: 164m2 (1...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - Bến Lức - Long An, giá 850 triệu

      850 triệu 70 m2 12,15 triệu/m2
      một căn duy nhất siêu đẹp , cần tiền gấp nên bán lỗ cho KH . Nằm ngay đường Nguyễn Trung Trực , Bến Lức , Long An - pháp lí chuẩn , sổ hồng riêng sang...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán xưởng 10.500 m2, giá 60 tỷ trong khu công nghiệp Phú An Thạnh, huyện Bến Lức, Long An

      60 tỷ 10 m2 6000 triệu/m2
      Tổng DT khuôn viên là: 10500  mét vuông.DT xưởng: 6.500  mét vuông.Văn phòng: 100  mét vuông.Trạm điện: 560 kva.phòng cháy chữa cháy:...
      Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ehome Southgate sở hữu vĩnh viễn - 1 tỉ/ căn 51 mét vuông. Trả trước 300tr nhận nhà vô ở ngay. Hàng tháng trả góp chỉ 7tr/ tháng...

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse Khu đô thị Waterpoint, 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse trục 16m dự án Waterpoint 1 trệt 1 lửng 1 lầu 1 sân thượng.- DT: 6*15m.- giá: 5.6 tỉ full.- Nằm kế trường học, nhà...

      Bán 8475,6m2 trung tâm Bến Lức, 3 mặt tiền

      100 tỷ 0 m2
      Bán 8475,6m2 trung tâm Bền Lức 3 MT, trong đó 6610m2 SKC 1 lần, 1865,6m2 thổ cư, có xưởng 1522,8m2.Thuận tiện làm công ty, showroom, TTTM...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh shophouses Thắng Lợi Central Hill, 4 tầng, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      nhà phố thương mại tân cổ điển KĐT Central Hill chỉ 3,5 tỉ /căn ngay chợ Gò Đen Bến Lức.DT 4x15(70 mét vuông) DTS 250 mét vuông lộ giới...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An
      G
      Chủ Đầu Tư Thắng Lợi Group Hơn 1 năm trước

      Bán quán cà phê, bida Thạnh Đức, Bến Lức 750m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 750 m2 4,94 triệu/m2
      Bán quán cà phê + bida có sân bãi rộng đậu xe tải.MT đường Công Vụ xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An.DT: 750  mét vuông giá 3,7 tỉ (sổ hồng).Trong đó...
      Đường Công Vụ, Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Bán biệt thự nghỉ dưỡng xã Thạnh Đức, huyện Bến Lức

      6.2 tỷ 2 m2 3100 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay 2.100 mét vuông đất lúa đất vườn đất NTHS tại Thạnh Đức - Bến Lức - Long An trong đó có sẵn 2 ngôi nhà phong cách Tân Cổ Điển đẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán xưởng KCN Thịnh Phát Long An

      50 tỷ 8 m2 6250 triệu/m2
      Bán xưởng trong khu công nghiệp Thịnh Phát Bến Lức Long An.Dt 8000m2 xưởng XD 4203m2 cao 11m có phòng cháy chữa cháy tự động thẩm duyệt trạm 560 kwa...
      Đường 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      chung cư Ehome Southgate giá chỉ 1 tỉ/ căn. Chỉ cần 300tr đã sở hữu đc chung cư cho riêng mình.Cho thuê 5,5 tr/ tháng.TT theo tiến độ.CK, hỗ trợ chính...

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse Khu đô thị Waterpoint, giá 2,9 tỷ tại Bến Lức - Long An

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      - Mua trực tiếp chủ đầu tư Nam Long.- CK lên đến 5.5 phần trăm trong ngày chào bán.- Công ty hỗ trợ tiền thuê 12 tháng đầu tiên mới bàn giao nhà.-...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 128 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.7 tỷ 128 m2 21,1 triệu/m2
      KĐT view sông cách tp, Hồ Chí Minh , 20 ph, hướng ql,1. Với vị trí Vàng tại khu vực, 3 mặt giáp sông, trục chính giáp Lộ.TP bên sông Waterpoint 355ha đc...
      Dự án The Pearl Riverside, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!