Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Châu Sổ - Bến Lức, giá 940 tr

      940 triệu 80 m2 11,75 triệu/m2
      * Vị trí nằm ngay đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức,Long An * Thiết kế : 1 trệt 1 lầu, 1 bếp, 1 phòng khách , 2 PN, 2  toilet, logia thoáng mát...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất 110 m2 tại Xã Long Hiệp - Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Chuẩn bị gia đình chuyển về quê làm ăn, cần vốn nên cần bán mảnh đất ở ĐT833B - Long Hiệp - Bến Lức. Đi từ đường QL 1A vào tầm 3 ph, gần trường Võ Công...
      Đường ĐT 833B, Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 300 m2, giá 10 tỷ tại Bến Lức - Long An

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      chào bán căn biệt thự compound The Aqua Waterpoint chính sách đặc biệt tháng 11.- TT 30 phần trăm đến nhận nhà.- NH hỗ trợ cho vay 65 phần ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Waterpoint, giá 30 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      30 tỷ 614 m2 48,86 triệu/m2
      🔥𝑴𝒐̛̉ 𝒃𝒂́𝒏 𝑫𝒊𝒏𝒉 𝒕𝒉𝒖̛̣ 𝒗𝒆𝒏 𝒔𝒐̂𝒏𝒈 𝑽𝒂̀𝒎 𝑪𝒐̉ Đ𝒐̂𝒏𝒈- 𝑲Đ𝑻 𝑾𝒂𝒕𝒆𝒓𝒑𝒐𝒊𝒏𝒕 𝑵𝒂𝒎 𝑳𝒐𝒏𝒈🔥- View trực diện sông Vàm Cỏ Đông-...
      Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 15 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      🍁𝐒𝐨̛̉ 𝐡𝐮̛̃𝐮 𝐛𝐢𝐞̣̂𝐭 𝐭𝐡𝐮̛̣ 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐕𝐢𝐥𝐥𝐚𝐠𝐞 𝐜𝐡𝐮̛𝐚 𝐛𝐚𝐨 𝐠𝐢𝐨̛̀ 𝐝𝐞̂̃ đ𝐞̂́𝐧 𝐭𝐡𝐞̂́ 🍁- 𝑇ℎ𝑎𝑛ℎ 𝑡𝑜𝑎́𝑛 50 phần trăm...
      Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 3 tầng, 304 m2, giá 16,2 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      16.2 tỷ 304 m2 53,29 triệu/m2
      căn biệt thự 3 mặt kênh Đào 305m, khu compound chỉ 96 căn, mua trực tiếp Nam Long.Vị trí phân khu Park Village nằm giữ công viên trung tâm 25 héc - ta...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, giá 24 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      24 tỷ 600 m2 40 triệu/m2
      - DT đất: 600 mét vuông MT rộng 20m sâu 30m.- Vị trí: Khu Compound The Aqua riêng tư và khép kín.- Tiến độ thi công: Đã hoàn thiện sẵn sàng bàn giao.-...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An
      L
      Cao Thu Trang Pkd Nam Long Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu dân cư Trung Tâm Bến Lức, Long An.- DT 5x20m (vuông vắn).- Vị trí: Đất nằm đoạn giữa các đường QL1A, TL830, Nguyễn Hữu Trí, gần cầu...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền 115 m2, mặt tiền 25m tại Bến Lức - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 115 m2 6,09 triệu/m2
      LÀM VIỆC CHÍNH bán ngay ĐẤT BẾN LỨC- Vị trí: Đường Nguyễn Văn Tiếp, Cách QL 1A tầm 400m.- Nằm ngay vị trí trung tâm huyện Bến Lức.- liên kế chợ Bến Lức,...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Waterpoint, giá 15,76 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      15.76 tỷ 300 m2 52,54 triệu/m2
      căn biệt thự 3 mặt kênh đào 300 mét vuông, khu compound chỉ 96 căn, mua trực tiếp Nam Long.- Cách Phú Mỹ Hưng 35 ph.- Vị trí trái tim xanh của KĐT 3...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Bán liền kề Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 150 m2, giá 6,4 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.4 tỷ 150 m2 42,67 triệu/m2
      căn biệt thự song lập Waterpoint - View kênh Đào - Đường đi bộ sau nhà siêu thoáng.DT đất: 150m2.DTXD: 161m2.Đông Nam mát mẻ.Xem nhà: 0934 094 ***

      Bán gấp mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Bến Lức - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 120 m2 7,42 triệu/m2
      Chủ cần vốn nên bán ngay nền đất đẹp trong khu dân cư mới đường Nguyễn Trung Trực, TT Bến Lức.- DT: 120 mét vuông (ngang 6m). contact: 0866 548...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất 200 m2 tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 200 m2 10 triệu/m2
      bán ngay 200m thổ cư (8 x 25) DT đẹp, nền cao ráo, không mồ mã, không bị quy hoạch . Xung quanh đầy đủ tiện như chợ, trường học, bách hoá xanh,..
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất 103 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 103 m2 13,11 triệu/m2
      bán nhanh 103m2 thổ cư , MT đường nhựa xe 16 chỗ tới đất . Khu vực đông dân, nền cao ráo , không bị quy hoạch
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 11 tỷ tại Bến Lức - Long An

      11 tỷ 300 m2 36,67 triệu/m2
      Water Point siêu phẩm đẹp nhất Long An - CĐT Nam Long chào bán giỏ hàng Dinh Thự Ven Sông Park Village vip hạng sang:(*) TT tốt siêu giãn - ưu đãi L/Suất...

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Nhà liên kế chính chủ - vị trí đẹp tại The Pearl Riverside - TT Bến Lức - Long An.đc: Đường Nguyễn Văn Tuôi, thị trấn Bến Lức, huyện Bến Lức, Long An.DT:...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 614 m2, giá 30,7 tỷ tại Bến Lức - Long An

      30.7 tỷ 614 m2 50 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông hơn 600m2, số lượng siêu hiếm, phân khu compound, mua trực tiếp CĐT.đc lựa chọn vị trí.+ 614m2 mái dốc 1 trệt 1 lầu.+ 602 m2 mái...

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, thỏa thuận tại Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 150 m2
      CĐT Nam Long chào bán giỏ hàng căn biệt thự ven sông.(*) TT siêu giãn - ưu đãi LS 4 phần trăm - CK đặc biệt chỉ trong tháng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!