Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 214 m2 tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 214 m2
      Cần bán ngay nền đất căn hộ góc 214 mét vuông full thổ cư view kênh nằm đối diện trung tâm thương mại đang chuẩn bị khai trương (trung tâm ...
      Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất dự án Lago Centro Long An, 214 m2 tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 214 m2
      Nhân dịp sắp khai trương khu TTTM và cà phê Trung Nguyên mình bán rẻ miếng đất xây căn biệt thự nằm liên kế với TTTM giá cực ưu đãi.214m2 12 x 18.5.sổ ...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2634 m2, mặt tiền 23m tại Bến Lức - Long An, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2634 m2 4,56 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất 2634 mét vuông trong đó có 1828 mét vuông thổ cư 23x91 nở hậu 35.Đường xe tải cách ĐT 824 200m.Lương bình bến lức long an Ngay...
      Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thổ cư nằm MT Đường 835 sát Chợ Gò Đen, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, trong bán kính 5 ph di chuyển xung quanh đầy đủ tiện ích như: Chợ Gò...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Cần bán 2 lô trong KDC Gò Đen Bến Lức.1 lô - DT 100 mét vuông, giá chỉ 1,2 tỉ TT ngay công chứng.1 lô 80 mét vuông giá 1.9 tỉ đường nhựa 12m cây...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, giá 630 triệu

      630 triệu 105 m2 6 triệu/m2
      Cần bán 5 nền đất thổ cư đã sổ sẵn, công chưng ngay- Khu vực KDC đông đúcDT: 5x21 và 5x22 giá 6tr/ mét vuông đường 5m5x18 giá 1,3 tỉ đường nhựa 12m...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 120 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên bán ngay miếng đất thổ cư ở đường Nguyễn Văn Nhâm , Bến Lức- SHR đầy đủ, mua bán sang tên nhanh - Đất đã lên thổ cư 100 phần trăm,...
      Đường Nguyễn Văn Nhâm, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 115 m2 tại Đường Mỹ Yên - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 766 tr

      766 triệu 115 m2 6,67 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đã lên thổ cư 115m2 trên đường Mỹ Yên xã Tân Bửu huyện Bến Lức tỉnh Long An .- Bán kính 500m là chợ, hệ thống NH, trường học.- Đất nằm...
      Đường Mỹ Yên, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bán gấp lô đất sổ riêng 180 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - Bến Lức - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 180 m2 3,34 triệu/m2
      bán nhanh đất MT đường Nguyễn Trung Trực, Bến Lức, Long An. Đường nhựa oto, cách chợ Thuận Đạo 100m.Sát bên KCN Thuận Đạo, chợ Thuận Đạo, ủy ban nhân ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 620 triệu

      620 triệu 120 m2 5,17 triệu/m2
      TÔI KẸT TIỀN NÊN bán ngay nền đất GẦN UBND XÃ MỸ YÊN, BẾN LỨC LONG AN Giá 620 tr= 6x20 = 120m2Đất SHR, hỗ trợ vay vốn NH tới 60-70%Đường nhựa 7m đã trừ lộ...
      Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      SHR chính chủ.Đủ tiền thì sang tên. (Mua bán trực tiếp). Giá chỉ: 550 trDT vuông vắn 100m2, ngang 5m.Đường rộng di chuyển thuận tiện. Đường đi thuận tiện...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 82 m2 tại Đường Mai Thị Non - Bến Lức - Long An, giá 920 tr

      920 triệu 82 m2 11,22 triệu/m2
      Vị Trí:Gần đường Nguyễn Hữu Thọ đi vào nằm bên tay trái ~ 800mDT 82m2 / 920tr,sổ riêngĐất nền đẹp,điện, nước có sẵnXung quanh đầy đủ tiện ích ,sang tên...
      Đường Mai Thị Non, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 11 m2, mặt tiền 107m, hướng Nam tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 11 m2 372,73 triệu/m2
      - HH nhận đủ cho CTV.Kèo thơm rất thơm.- 11076 mét vuông (1,1ha) MT view kênh thuộc ấp 3 - xã Thạnh Hoà - Bến Lức - Long An.Đường đá xanh xe oto 7 chỗ...
      Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 114 m2, mặt tiền 25m tại Bến Lức - Long An, giá 615 triệu

      615 triệu 114 m2 5,4 triệu/m2
      LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ. HỖ TRỢ XEM TRONG TUẦN - SHR- Đường oto quay đầu - DT: 114m2 ( ngan 5 )- Vị trí: Cách QL 1A tầm 700m, Đường Huỳnh Châu Sổ vào 10m- cư ...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh chung cư Ehome Southgate 51 mét vuông 1 PN + 1, tầng 7 view thoáng đẹp, nhà mới nhận bàn giao.Cần bán gấp giá 1 tỉ/ căn.TT...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Waterpoint, 56 m2, thỏa thuận tại Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 56 m2
      Cập nhật giỏ hàng sang nhượng tốt nhất tháng 3- phòng kinh doanh : chủ đầu tư Nam Long. nhà mặt tiền Vườn 6*15 (1 trệt 1 lầu): 3,5 tỉ/ căn.nhà mặt ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      n
      Nguyễn thị thuý ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Waterpoint, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá tốt tại Bến Lức

      Thỏa thuận 51 m2
      Ehome Southgate - Bến đỗ cho tổ ấm trọn vẹn.Sắp chào bán block căn hộ A4 giá từ 1 tỉ/căn.--EHome Southgate là dự án đc phát triển bởi Nam Long và Nishi...

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      1.4 tỷ 64 m2 21,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán chung cư cắt lỗ 1.4 tỉ, 64  mét vuông tầng 3, căn hộ góc, view đẹp. Thông tin trên hoàn toàn sự thật
      Dự án Ehome Southgate, Huyện Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!