Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Em cần ra gấp mảnh đất như hình MT đường Nguyễn Hữu Trí, DT 5x20 ( 100 mét vuông ), cách trung tâm TP TP.HCM 15 ph đi xe, gần chợ Đệm nên việc KD...
      Dự án King Hill Residences, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 15 tỷ tại Bến Lức - Long An

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Cách trung tâm TP Thành phố Hồ Chí Minh không xa có một ngôi làng cổ mang phong vị Châu Âu, giữa lòng công viên rộng lớn tại một đại đô thị 355 ha...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 300 m2, giá 11,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      11.3 tỷ 300 m2 37,67 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập Waterpoint, mua trực tiếp CĐT Nam Long, Cách Phú Mỹ Hưng 35 ph.- DT đất 300m2.- Kế bến du thuyền siêu cao cấp.- Cách sông 50m đảm bảo...

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Mua nhà với giá 1 tỉ. TT mỗi tháng chỉ 2 tr. NH cho vay 70 phần trăm.- Tháng 11/2023 TT 100tr.- Tháng 1/2024 TT 50tr.- Tháng 3/2024 TT 100tr.- Tháng...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      - Bán nhiều nền các vị trí tại khu dân cư Nam Long - An Thạnh đối diện siêu dự án Waterpoint.- Giá từ 1.5 tỉ. Tuỳ vị trí nền - đường.- DT: 80m, 120m,...
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Tỉnh lộ 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      N
      Nguyễn Thị Kiều Ngân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Tiến độ dự án King Hill Residences.chào bán 30 nền đất nền căn biệt thự MT đường Nguyễn Hữu Trí ngay trung tâm Bến Lức - Long An.Sổ sẵn trao tay - nhận...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 82 m2 11,59 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường DT835, Phước Lợi, Bến Lức, Long An. ( cách chợ Gò Đen 100m) - Thiết kế: 1Trệt, 1Lầu, 3 phòng ngủ, nhà bếp, phòng khách, 2...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Trần Anh Riverside, 2 tầng, giá 2,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      - Dự án KĐT Solar City CĐT Trần Anh Group với thiết kế 1 trệt 2 lầu theo phong cách Tân Nhà khu Trần Anh Riverside 2 - Solar City - căn biệt thự ven sông...
      Dự án Trần Anh Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Vị Trí MT Đường: Ấp 4, Mỹ Yên, Bến Lức, Long An, Việt NamNhà Thiết Kế Gồm : 3P Ngủ ,2p  toilet , 1P Bếp ,Phòng Khách , Sân thượng , . Có sân để xe ôto...
      Đường Ấp 4, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Đường Phước Lợi - Phước Lý, xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An.DT: 80m2 (ngang 5 dài 16).pháp lí: sổ hồng (NH hỗ trợ cho vay 50 - 70 phần ...
      Đường Phước Lợi, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      Vị Trí : Đường Trần Hữu Trí, Tân Bửu, Bến Lức, Long An, - ngôi nhà phố : 1trệt ,1 lầu ,3p ngủ , 3pvs , 1p khách , 1 bếp , chỗ để xe ô tô , phơi đồ thoáng...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 72 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      - Vị trí: Nhà nằm ngay MT đường kênh Ấp Chiến Lược, Phước Lợi, Bến Lức, Long An.- DT: 72 mét vuông (5 x 14,4).- Thiết kế nhà: 1 trệt 1 lầu, phòng...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Vị trí Gần MT Đường: DT835 Phước Lợi, Bến Lức, Long An, - căn nhà phố : 1 Trệt , 1 Lầu , 3P Ngủ ,2  phòng vệ sinh , Phòng khách, khu bếp, có logia...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 300 m2, giá 15 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      căn biệt thự 3 mặt kênh Đào 300m, khu compound chỉ 96 căn, mua trực tiếp Nam Long.- Cách Phú Mỹ Hưng 35 ph.- Vị trí trái tim xanh của KĐT 3 mặt giáp...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà lk 1 tầng, 60 m2, giá 1,32 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      1.32 tỷ 60 m2 22 triệu/m2
      Kẹt nợ trả NH, cần bán ngay ngôi nhà 60m2 đường ĐT830B thị trấn Bến Lức, huyện Bến Lức, Long AnDT 60m2 vuông vắn từ trước ra sau, nội thất ốp gỗ cao cấp,...
      Đường ĐT 830B, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An
      T
      Nguyễn Đức Thiên Thành Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Công Tồn - Bến Lức - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Vị trí: đường võ công tồn, tt bến lức, huyện bến lức, tỉnh Long anDT: 60 mét vuông - ngang 5 - dài 12Kết cấu: 1 trệt ,1...
      Đường Võ Công Tồn, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhà shr 1 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Cơ hội đầu tư cực kì tốt căn nhà phố ở TT Bến Lức - Long An. KDC hoàn toàn mới. Đầy đủ tiện ích.DT đa dạng từ 5x18m - 5x19m - 5x20m - 6x20m...- Thiết kế 1...
      Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Đường ĐT 835 - Bến Lức, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      * Cơ hội đầu tư ngôi nhà phố giá rẻ cho KH mua ở hoặc đầu tư cho thuê.* Vị trí nằm ngay đường ĐT 835, Bến Lức, Long An.* Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, 1 bếp, 1...
      Đường ĐT 835, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!