Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Bán biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà phố giá cực rẻ dự án.Bán ngôi nhà phố khu đô thị Waterpoint Nam Long - Bến Lức, Long An.chủ đầu tư: Nam Long - Nhật...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 288 m2 tại Đường Huỳnh Châu Sổ - Bến Lức - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 288 m2 20,84 triệu/m2
      Bán nhà MT Huỳnh Châu Sổ DT 12x24m, ODT và BHK tại TT. Bến Lức, Long An giá 6 tỉ.- DT: 12m x 24m, ODT, sổ hồng riêng.- Nhà gồm 4 PN, 1 bếp, 1 phòng thờ, 1...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 950 tr tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      950 triệu 51 m2 18,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ehome Southgate giảm shock 950tr/51m2. Nhà có sẵn, nhiều khách thuê.Tiện ích all miễn phí, có busCĐT bàn giao sàn gỗ full nhà, bếp từ,...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 3 tầng, 102 m2, giá 6,75 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.75 tỷ 102 m2 66,18 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại tân cổ điển - KĐT Waterpoint.- Căn 2 MT - ngôi nhà phố thương mại.- Nhà hiện hữu, có thể vừa ở vừa KD.- DT đất 6*17m = 102...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,12 tỷ tại Bến Lức - Long An

      1.13 tỷ 51 m2 21,97 triệu/m2
      chung cư 51 mét vuông mở ra không gian sống tiện nghi với tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng tập fitness, voga, sân bóng, phòng đãi tiệc, khu nhà hàng,...

      Bán gấp shop house 2 tầng, 90 m2, giá 3,48 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.48 tỷ 90 m2 38,67 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố vườn 1 trệt 1 lầu vị trí bìa.Phân khu Aquaria.- Dãy B23 đường thông vị trí đẹp.- giá 3.48 tỉ.- DT: 6*15m.- DTXD: 105  mét ...

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 950 triệu tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      950 triệu 51 m2 18,63 triệu/m2
      DT 51m2.Thiết kế 1 phòng ngủ + 1, ban công giặt phơi, cửa sổ rộng đón ánh sáng.Bàn giao hoàn thiện cơ bản, bếp, sàn gỗ, WC đầy đủ trang thiết bị.Nhà...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Đường An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      - Bán nhiều nền các vị trí tại khu dân cư Nam Long - An Thạnh đối diện siêu dự án Waterpoint.- Giá từ 1.5 tỉ. Tuỳ vị trí nền - đường.- DT: 80m, 120m,...
      Dự án KDC An Thạnh, Bến Lức, Long An
      N
      Nguyễn Thị Kiều Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 4 m2, mặt tiền 40m tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 4 m2 500 triệu/m2
      Bán 3700m2 đất vườn Ấp 7 Lương Hoà - B Lức.Giá: 550 tr/1000m2.Trên đất đang trồng chanh và dừa.Đường xe máy.Đất view kênh mát mẻ.Cách kênh Rạch Nổ 300m.Mua...
      Đường Ấp 7, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 27m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất nền MT đường Nguyễn Hữu Trí, DT ngang 5x20(100 mét vuông). Gần BV Nhi Đồng và trung tâm hành chính Bình Chánh. NH hỗ trợ vay...
      Dự án King Hill Residences, Bến Lức, Long An

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 950 triệu tại Huyện Bến Lức - Long An

      950 triệu 51 m2 18,63 triệu/m2
      XEM NHÀ THẬT - SỞ HỮU NHÀ THẬTCam kết xem nhà đúng như a/c mong muốnChỉ đóng 3.8tr/ tháng- căn hộ chung cư 51 m2 chỉ 1 tỉ- TT 30 phần trăm...
      Dự án Ehome Southgate, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 150 m2 9,27 triệu/m2
      bán ngay nền đất thổ ở Ấp 4 (hướng chợ Tân Bửu đi vô) vị trí gần Bình Chánh, cách lộ nhựa Tân Bửu 40m, đường xe 7 chỗ tới đất.- Đất nền cao ráo, không quy...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 200 m2 tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      6,35 x 34 (200m thổ cư) đường thông từ QL 1A sang Nguyễn Hữu Trí, cách chợ Bình Chánh chỉ 5 kilomet . - Nền cao ráo, đất đã xây tường bao quanh, không...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      5,5 x 28 (Đất thổ, sổ sẵn) gần khu hành chính, đường thông từ QL 1A sang Nguyễn Hữu Trí. - Vị trí tiềm năng giáp ranh với Bình Chánh, vành đai 3 và cao tốc...
      Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 150m thổ (Có sổ sẵn), cách QL 1A chỉ 300m (không vướn con lươn), gần khu hành chính, xung quanh đầy đủ tiện ích . Đất đã xây ranh bao...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán đất nền 143 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh lộ 830 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 143 m2 40,56 triệu/m2
      Cần bán đất nền MT 830 khu dân cư Nam Long An Thanh đối diện Waterpoint.- DT: 143m2.- Hướng Tây.- Đường 830.- 2 lô liền nhau.- Đối diện KĐT Waterpoint Nam...
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Tỉnh lộ 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, giá 6,1 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.1 tỷ 165 m2 36,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập dự án Waterpoint Nam Long, DT đất 11x15, DTXD 164 mét vuông, 4 PN, 3 nhà vệ sinh, hướng Nam mát...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 3,17 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.17 tỷ 90 m2 35,23 triệu/m2
      nhà mặt tiền vườn 1 trệt 1 lầu giá 3.17 tỉ.Phân khu aquaria.Giá bao thuế phí.hotline em Tâm xem nhà nhé.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!