Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.070 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 139 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 90 tỷ

      90 tỷ 139 m2 647,49 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 76 Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy. Vị trí cực đẹp, ngõ to như phố, VIP nhất Q. Cầu Giấy,  đường 2 oto tránh nhau, vỉa hè 5m, tiện để xe,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 49 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 49 m2 151,03 triệu/m2
      Bán nhà_Hà Trì_Hà Đông_49m2_~ 7 tỉNhà xây chắc chắn, vị trí cao nằm ở ngõ thông thoáng.Đi vài chục mét ra trung tâm Hà Đông với các con phố đông đúc như BÀ...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 33 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 33 m2 221,22 triệu/m2
      Bán nhà_Hà Trì_Hà Đông_2 mặt thoáng_Nở hậu_33m2_Chỉ ~ 7 tỉNhà dân xấy chắc chắn, hiện tại đang có 3 thoáng,đầy đủ công năng sử dụng.Nhà nằm tại khu vực yên...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 50 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      🔥 XUÂN ĐỈNH – LÔ GÓC 2 THOÁNG – DÂN XÂY CHẮC CHẮN – nội thất đầy đủ – GIÁ 14.5 tỉ 🔥📍 Xuân Đỉnh – Bắc Từ Liêm📐 DT: 50 mét vuông | 4 tầng | MT 6m...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 48 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 48 m2 287,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU MỸ PHẨM XUÂN ĐỈNH – 7 TẦNG THANG MÁY – THÔNG SÀN – oto VÀO NHÀ – giá mềm HIẾM 🔥📍 Xuân Đỉnh – Bắc Từ Liêm📐 48m2 | 7 tầng | MT 3.6m | Giá 13 tỉ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 99 m2, giá 6 tỷ tại Đường Yên Phúc - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 99 m2 60,61 triệu/m2
      Bán chung cư Văn Quán, Hà Đông, Ở Ngay, 3 ngủ 99m, 6 tỉ - 083,848,9898 --------Bạn đang tìm mua chung cư Văn Quán Hà ĐôngBạn đang tìm mua chung cư...
      Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 99 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 99 m2 60,61 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ tại Văn Quán Hà Đông, 99m, 6 tỉ - 083,848,9898-------Bán căn hộ Văn Quán Hà ĐôngThiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, DT 99mcăn hộ Văn Quán cuối...
      Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 30 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      a/c đang tìm nhà để ở lâu dài tại Hà Đông, ưu tiên nhà mới – thoáng – đi lại thuận tiện, có thể xem kỹ căn này.Thông số chính:DT: 30,2m²MT: 3,2m | Nhà...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 99 m2, giá 6 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 99 m2 60,61 triệu/m2
      BÁN CĂN 3 NGỦ 99M, TẦNG TRUNG, logia hướng Đông Nam, VIEW HỒ, GIÁ 6 tỉ------Bán căn hộ Grand SunLake Văn Quán, Hà ĐôngCăn 3 ngủ 2 vệ sinh như sau:- Thiết...
      135 đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 99 m2, giá 6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 99 m2 60,61 triệu/m2
      Bán căn hộ An Hưng, Hà Đông, 99m, giá 6 tỉ - 083,848,9898-------Bán căn hộ An Hưng, Hà Đôngcăn hộ chung cư 99m, thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinhBàn giao full ...
      Đường Tố Hữu, Xã Dương Nội, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 61 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 61 m2 293,45 triệu/m2
      💰 XUÂN ĐỈNH – TÒA căn hộ dịch vụ 7 TẦNG THANG MÁY – 16 PHÒNG KHÉP KÍN – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH – GIÁ 17.9 tỉ📍 Xuân Đỉnh – Bắc Từ Liêm | 61m2 | MT 4.5m✅ Vị...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 43 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 43 m2 246,52 triệu/m2
      - Nhà dân xây kiên cố, MT bề thế, phòng nào cũng đáp ứng ánh sáng tự nhiên- Thông Đình Thôn, Nhân Mỹ, gần chợ, trường chợ THPT cấp 1,2,3 Mỹ Đình, gần hồ...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      Chị Tâm – chủ doanh nghiệp, đầu tư kỹ lưỡng, gửi bán ngôi nhà đẹp tại phố Võng Thị Trích Sài.Vị trí gần Hồ Tây, khu vực người nước ngoài sinh...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 83 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 83 m2 222,9 triệu/m2
      - Nhà trong khu phân lô dành cho các tướng tá Bộ Đội Biên Phòng đường Nguyễn Khoái, đối diện Bện Viện Quân Đội 108,trước nhà oto tránh, dừng đỗ, vào nhà, để...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 80 m2 tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 80 m2 170 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà 6 tầng lô góc, 3 mặt thoáng, có thang máy, 10 phòng khép kín, đang cho thuê 500tr/năm.+ Khu vực Mỹ Đình sầm uất, nhiều tiện ích, gần nhiều văn...
      Đường Đình Thôn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 122 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 122 m2 532,79 triệu/m2
      Bán toà nhà 8 tầng phố Dương Khuê, Q. Cầu Giấy, vị trí lô góc 2 mặt thoáng, có hầm để xe, đường trước nhà 3 oto tránh nhau có vỉa hè, oto đỗ ngày đêm. Nhà...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 51 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 51 m2 249,02 triệu/m2
      Bán nhà_Hà Trì_Hà Đông_51m2_2 thoáng_căn hộ mini_Hơn 12 tỉ !Nhà đc xây dụng kiên cố với 7 phòng khép kín, tối ưu công năng cho thuê.Các phòng đều đc trang...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 45 m2 217,78 triệu/m2
      Bán nhà _Hà Trì_Hà Đông_đất nở hậu(hiếm)_2 mặt thoáng_45m2_chỉ hơn 9 tỉ Nhà vừa xây, chắc chắn bìa đỏ nở hậu, có 2 mặt thoáng, 2 lối đi vào.Hiện tại...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!