Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.052 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 150 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      🏡 ANLAND LAKE VIEW🌷 DT 147,8m (3N, 2 phòng vệ sinh) – căn đập thông rộng siêu hiếm⛱ Cửa ĐN, logia TB – view trực diện Aeon Mall Hà Đông siêu...
      Khu đô thị Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 35 m2 248,58 triệu/m2
      Nhà tại Xuân Đỉnh, vị trí gần mặt phố, cách 30m, ngõ tương đối rộng ba gác, trước nhà SH quay đầu, đi lại thuận tiện, tiện ích đầy đủ. • Xây 5 tầng có...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 18 m2 tại Đường Vĩnh Tuy - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 18 m2 275 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, chỉ 1 rẽ từ đường lớn oto tránh vào nhà, ngõ Ba Gác rộng rãi, ngay đầu cầu Vĩnh Tuy rất thuận tiện đi lại, hàng xóm TimeCity hưởng trọn mọi...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 45 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 45 m2 233,34 triệu/m2
      Nhà tại Xuân Đỉnh, vị trí thuận tiện, gần Ngoại Giao Đoàn, Công viên Hòa Bình, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, tiện ích đầy đủ. • DT 39m2 • Xây 5 tầng chắc...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 32 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tr

      6 triệu 32 m2 0,19 triệu/m2
      Nhà mới lô góc Phương Canh 5 tầng, MT 4m, vài bước oto, chỉ 6 tỉ.Chủ chuyển công tác bán ngay ngôi nhà khu đất cao, tài lộc, xây mới hiện đại  32.5m...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 105 m2 tại Phố Hàm Long - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 105 m2 476,2 triệu/m2
      🚨 MẶT PHỐ HÀM LONG – DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG – LÔ GÓC 2 THOÁNG 🚨📍 Trung tâm Hàm Long – gần Nhà thờ Lớn Thủ đô Hà Nội & Tràng Tiền Plaza💥 DT 105m2 – MT...
      Phố Hàm Long, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 40 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      Quan nhân nhà ngay đầu ngõ, 12 tỉ 36m sử dụng 7 tầng thang máy mới kính coong chỉ cần dọn vào ở- 12 tỉ - diện tích sử dụng 36m² - 7 tầng - MT 4m nhà xây...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 45m tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      ĐẶC KHU KINH TẾ NINH CƠ _ HẢI HẬUĐẤT NỀN gần biển. _ Cơ hội đầu tư lãi Vốn Lớn_ MN xem ảnh Chụp nhé_ Khu 105 Lô VIEW MẶT BIỂN đã đc CỌC KÍN HẾT rồi...
      Đường 16B1, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 39 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 39 m2 571,8 triệu/m2
      💎 DT 39m2 – MT 4m – 2 tầng – giá 22.3 tỉNằm trên trục mặt phố Kim Giang sầm uất, lưu lượng người qua lại đông đúc – vị trí “vàng” để KD mọi loại hình:...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc căn hộ chung cư bright city( nay là THT Newcity)- căn hộ góc thoáng, tầng trung, hành lang căn hộ góc rộng 5x10m.- tiện ích:...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 63 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 63 m2 76,2 triệu/m2
      Tốp 8 căn sang nhượng Hot tại Vin Smart cập nhật 19/3/2026: 1. Stu s302 nội thất siêu đẹp chủ Hàn giá 2,7 bao phí 2. 1N+ toà Sa1 nguyên bản giá...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1100 m2 tại Phố Phố Vọng - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 390 tỷ

      390 tỷ 1100 m2 354,55 triệu/m2
      + Bán nhà đất mặt phố Vọng, Q. HBT cũ, HN. MT siêu rộng 25 m, oto to dừng đỗ cửa, vào nhà thoải mái, nhà 3 - 4 tầng cũ, xác định mua bán đất, vị...
      Phố Phố Vọng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 1330 m2, giá 165 tỷ tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      165 tỷ 1330 m2 124,07 triệu/m2
      căn biệt thự VIEW SÔNG HỒNG – NGẮM TRỌN CẦU LONG BIÊN – ĐẤT 1.330 mét vuông – ĐẲNG CẤP NGHỈ DƯỠNG🔥 View trực diện Sông Hồng – ngắm trọn Cầu Long...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 26 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 26 m2 161,54 triệu/m2
      🏡 ngôi nhà phố HỒNG MAI – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC MẶT THOÁNG - nội thất đầy đủ - vô ở ngay 🏡🏠MÔ TẢ❌ Nhà đẹp, vị trí trung tâm, chỉ vài...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ 50 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Quỳnh Mai - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      - ngôi nhà tập thể tầng trệt Phố Quỳnh Mai Q. Hai Bà Trưng, trước cổng 3 BV Lớn Thanh Nhàn_Ung Bướu_Phổi HN,đường trước nhà trải nhựa + vỉa hè + oto...
      Phố Quỳnh Mai, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 40 m2 600 triệu/m2
      MẶT PHỐ VIP NGUYỄN TRÃI – ĐỐI DIỆN ROYAL CITY – VỈA HÈ ĐÁ BÓNG – KD ĐẲNG CẤP🔥 Vị trí vàng: mặt phố Nguyễn Trãi – đối diện Royal City, khu vực đông đúc bậc...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 47 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 47 m2 297,88 triệu/m2
      Nhà nằm tại Hoàng Hoa Thám, ngõ thông sang Đồng Cổ, vài bước ra oto và chợ Bưởi, khu vực giáp Ba Đình – Tây Hồ, tiện ích đầy đủ. • DT 47m², MT 5m rộng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, KDC an ninh đảm bảo, dân trí cao, phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê.DT...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!