Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.078 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 40 m2 462,5 triệu/m2
      NHÀ MỚI KÍNH khôngONG – THANG MÁY – oto VÀO NHÀ – NGÕ THÔNG – GẦN HỒ – CÁCH PHỐ 20M 🌟📍 Nguyễn Đình Hoàn – Cầu Giấy – TP Hà Nội🏠 DT: 40/45 mét ...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mặt phố Lê Duẩn - Hai Bà Trưng giá  75 tỷ, 200m2, MT 7m, đầu tư tốt

      75 tỷ 200 m2 375 triệu/m2
      Mặt phố Lê Duẩn - Hai Bà Trưng giá  75 tỷ, 200m2, MT 7m, đầu tư tốtGia đình cần tiền gấp nên muốn sang tên nhanh cho khách thiện chí.Diện tích MB...
      Phường Phường Nguyễn Du, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp Tòa nhà Mặt phố Giảng Võ giá 85 tỷ, 110mx10 tầng. THANG MÁY.

      85 tỷ 110 m2 772,73 triệu/m2
      Bán gấp Tòa nhà Mặt phố Giảng Võ giá 85 tỷ, 110mx10 tầng. THANG MÁY.TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - HAI MẶT THOÁNG - 10 TẦNG THANG MÁY - MẶT PHỐ LỚN - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA...
      Phường Phường Giảng Võ, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Gia đình cần bán nhanh Mặt phố Đội Cấn giá 74 tỷ, 150m2, Đầu tư XD

      74 tỷ 150 m2 493,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh Mặt phố Đội Cấn giá 74 tỷ, 150m2, Đầu tư XDMô tả:Diện tích 150m2.Mặt tiền rộng 5,5mHè rộng để xeHướng chính...
      Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Yên Ninh giá 87 tỷ, 50m2, Kinh doanh lớn

      87 tỷ 50 m2 1740 triệu/m2
       Chính chủ bán gấp Mặt phố Yên Ninh giá 87 tỷ, 50m2, Kinh doanh lớnMô tả:Diện tích sử dụng 50m2. Nhà nằm Hướng Đông Nam. Hiện trạng xây 3 tầng chắc...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Đội Cấn giá 250 tỷ, 260mx6 tầng, MT 16m.

      250 tỷ 260 m2 961,54 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Đội Cấn giá 250 tỷ, 260mx6 tầng, MT 16m.SIÊU PHẨM BA ĐÌNH - LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - VỈA HÈ TO HƠN SÂN BÓNG CHẠY VÒNG QUANH - KHÔNG...
      Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Hoàng Hoa Thám giá 40 tỷ, 65m2, CÓ HÈ

      40 tỷ 65 m2 615,39 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Hoàng Hoa Thám giá 40 tỷ, 65m2, CÓ HÈNay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh Mặt phố Hoàng Hoa Thám, Ba...
      Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Phân lô Ngọc Khánh giá 22 tỷ, 45mx7T, thang máy, Ô TÔ VÀO

      22 tỷ 45 m2 488,89 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Phân lô Ngọc Khánh giá 22 tỷ, 45mx7T, thang máy, Ô TÔ VÀOThông số:Diện tích 45mx7 tầngHướng Nam-Nhà xây KBT 7 tầng kiên cố, vuông vắn, có...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 37 m2 tại Đường Nhổn - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 37 m2 133,79 triệu/m2
      PHÁ GIÁ THỊ TRƯỜNG - NHÀ XÂY TÂM HUYẾT - THIẾT KẾ 4 TẦNG - bãi đỗ ô tô gần nhà - DT 37m2 MT 4,7m - Thiết kế HIỆN ĐẠI, đầy đủ tiện ích: Tầng...
      Đường Nhổn, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      HIẾM BÁN - Phố Phạm Ngũ Lão giá 25 tỷ, 45mx5 tầng, full Nội thất

      25 tỷ 45 m2 555,56 triệu/m2
      HIẾM BÁN - Phố Phạm Ngũ Lão giá 25 tỷ, 45mx5 tầng, full Nội thấtPhố Phạm Ngũ Lão nơi tập trung toàn Tướng, Tá an ninh đảm bảo tuyệt đối 100%. Lính gác...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán Mặt phố Nam Ngư giá 40 tỷ, 65mx4 tầng, Dành cho đầu tư

      40 tỷ 65 m2 615,39 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Nam Ngư giá 40 tỷ, 65mx4 tầng, Dành cho đầu tưDo gia chủ có nhu cầu chuyển đổi nên muốn nhượng lại gấp căn nhà mặt phố Nam Ngư, Hoàn...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hàng Bạc giá 85 tỷ, 150mx4 tầng, Hè rộng 2m

      85 tỷ 150 m2 566,67 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hàng Bạc giá 85 tỷ, 150mx4 tầng, Hè rộng 2mDiện tích 150mx4 tầngHướng Nam-Nhà xây 4 tầng chắc chắn, kiểu cũ, hiện đang cho...
      Phường Phường Hàng Bạc, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 107 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 107 m2 270,1 triệu/m2
      🏢 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN – CỰC PHẨM NGUYỄN TRÃI ĐỐI DIỆN CAO SÀ LÁ📐 DT: 107m2 – Xây 7 tầng – 2 MT (1 mặt 7.2m, 1 mặt chờ quy hoạch 10.6m)Tổng 27 phòng + 1...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 90 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:Nhà nằm tại ngõ 165 Thái Hà – trung tâm Q. Đống Đa, ngõ tương đối rộng rãi, oto tránh nhau, có vỉa hè 2 bên, thông ra cây xăng Thái Thịnh...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 57 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      6.8 tỷ 57 m2 119,3 triệu/m2
      Suất ngoại giao đặc biệt căn 1N+ Long Biên CentralTầng đẹp, view trực diện công viên nội khubán ngay giá 6.8x tỉ full phí, chênh nhẹ như khôngHỗ trợ vào...
      Đường Vũ Đức Thận, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 45 m2, thỏa thuận tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 45 m2
      Khám phá quỹ căn 1 ngủ Rivea Residences, lựa chọn đầu tư tiềm năng với vị trí trung tâm Hoàng Mai, thiết kế tinh tế, giá hấp dẫn và khả năng sinh lời bền...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 225 m2, thỏa thuận tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 225 m2
      Khám phá căn căn hộ duplex tại Rivea Residences, biểu tượng sống sang trọng bậc nhất Q. Hoàng Mai. Không gian đẳng cấp, thiết kế tinh tế và tiện ích vượt...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 48 m2, giá 112 tr tại Đường Nguyễn Lam - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      112 triệu 48 m2 2,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Ruby Riverside • DT: 47,5 mét vuông • Hướng: hướng Đông Nam, tầng trung, view thoáng • Nội thất cơ bản, nhà...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.