Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.939 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán lô đất nền 400 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 400 m2 21,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh lô Hoa Hậu Phú Cát 2 mặt đường -400m thổ cư full 100%- Cạnh nhà máy in Tiền Quốc Gia- Cách ĐL Thăng Long chỉ 500m- Ngay cửa...
      Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,46 tỷ

      9.47 tỷ 135 m2 70,08 triệu/m2
      CẦN THANH LÝ GẤP - ĐẤT 135M - trung học cơ sở XUÂN LA - TÂY HỒ - ~ 69TR/M - VỊ TRÍ ĐẸP GẦN PHỐ. - Gia đình cần tiếp gấp - thanh lý nhanh lô đất - XUÂN...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 44 m2 tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 44 m2 181,6 triệu/m2
      - Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán lô đất của gia đình tại thôn Quyết Tiến, Vân Côn, Hoài Đức, DT 44m2, mt gần 4m, ngõ tô oto đỗ cửa, đất nằm ngay...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Đường Đại Linh - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 100 m2 73 triệu/m2
      Cần bán nền đất rộng đẹp, tổng DT 100m2, ngõ vào rộng 3m. Địa thế đất đẹp, trong KDC, gần các tiện ích công cộng, giao thônh thuận tiện .Có thể đầu tư xây...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 111 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 7,77 tỷ

      7.77 tỷ 111 m2 70 triệu/m2
      Bán 111 mét vuông mặt đê cực đẹp ở Xã Xuân canh, Huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.- MT và hậu đều 8m, khổ đất rất đẹp, full đất ở.Nằm ở chân đê...
      Đường 5, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nền đất 95 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 95 m2 94,74 triệu/m2
      lô đất đẹp phố Trần Duy Hưng, Cầu Giấy+ DT: 95m2, MT 6m+ Vị trí: ngõ 110 đường Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ Ngõ 110 là ngõ KD sầm...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 73 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 73 m2 134,25 triệu/m2
      Gia đình tôi có lô đất 74 mét vuông mặt phố Trần Cung.Gia đình xác định bán đất. Tặng nhà 2 tầng.Hiện trạng là nhà 2 tầng (dễ dàng sửa chữa).hotline...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án mặt tiền 6m tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      oto 7 chỗ đỗ cửa.Vài bước ra phố Tam Trinh.Gần chợ Yên Duyên, ủy ban nhân dân P. Yên Sở, hàng xóm Gamuda.Đất 94.7 mét vuông.MT 6.45m.Giá nhỉnh 9...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 70 m2 tại Đường Cổ Linh - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 70 m2 110 triệu/m2
      - Đất bán là Đất đấu giá thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto tải tránh thông Cổ Linh, Bát Khối, Xuân Đỗ, Giáp Hải, Thạch Bàn...- Đất bán gần trường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất dự án mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất hoa hậu đường Lê Đức thọ Mỹ Đình 2 Nam Từ Liêm, ngõ nông xung quanh nhiều tiện ích siêu thị, trường chợ, giao thông thuận tiện, an ninh tuyệt...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 96 m2 80,73 triệu/m2
      Bán đất đấu giá X1 Lê Xá - Mai Lâm.- DT 96 mét vuông MT 6m vuông vức.- Hai mặt đường trước sau. Đường rộng 7m, vỉa hè 3m mỗi bên.- Cách Vin Cổ Loa...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,84 tỷ

      9.84 tỷ 80 m2 123 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô góc 3 mặt thoáng trong khu tái định cư tổ 12 P. Thạch Bàn.+ DT 80m2, MT rộng 7.57m.+ Tây Nam & hướng Đông Bắc.+ Đường có...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 80 m2 95 triệu/m2
      Bán đất đấu giá X1 - Đông Anh.- Vị trí: Lê Xá - Mai Lâm - Đông Anh.- DT 80m2 MT 5m bằng hậu.- Hai mặt đường trước sau. Trục chính rộng 10m vỉa hè. Cách...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 50 m2 162 triệu/m2
      Bán lô dịch vụ No03 khu 16,17,18 DƯƠNG NỘI HÀ ĐÔNG thành phố Hà Nội- DT: 50m2 Mt 4,95m. Lô đầu đốc nhìn sang trường học (đc xây 6.5 tầng )- Nhìn sang...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 84 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 84 m2 105,96 triệu/m2
      Bán miếng đất Nguyễn Trãi - oto tránh - mặt ngõ KD - 8.9 tỉ.- DT 84m2 x MT 5,5m. Chỉ 8,9 tỉ.- ngõ tương đối rộng, nông, oto tránh, KD.- miếng đất đẹp...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      Hiếm có - giá rẻ - trung tâm.đất DV Văn Phú - gần căn hộ Victoria, gần Q. ủy, siêu thị Metro...Cần bán nhanh đất DV phân lô liên kế Văn Phú, trung tâm...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 200 m2 38 triệu/m2
      GIA ĐÌNH CẦN TIỀN BÁN nền đất CHỢ KD - TỔ 4 THỊ TRẤN QUANG MINH, MÊ LINH- DT: 200 mét vuông, MT 8m.- Đường oto tránh nhau, ở trung tâm chợ KD sầm...
      Đường Quang Minh, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 9,24 tỷ

      9.24 tỷ 105 m2 88 triệu/m2
      Bán lô góc DT 105 mét vuông mặt phố Voi Phục, Trâu Quỳ. Cách 10 m ra chục chính Nguyễn Văn Linh. Gần uỷ ban trường học. Ngay sát phố Trâu Quỳ. Đất...
      Đường Voi Phục, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.