Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.939 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay nền đất 36 m2, mặt tiền 4m tại Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 36 m2 205,56 triệu/m2
      HÓT-BÁN 36 mét vuông ĐẤT PHÂN LÔ PHAN ĐÌNH PHÙNG-DÂN TRÍ CAO-AN NINH TUYỆT ĐỐI Chính chủ cần bán ngay miếng đất phân lô, hiếm khu vực Phan Đình...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nền đất Phố Trạm - p Long Biên - q Long Biên - Thủ đô Hà Nội.DT 100mKích thước 5,3m x 18m Đường trước đất rộng 7m bìa đỏ pháp lí...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bán lô 85,1m2 đất đấu giá P. Cự Khối. Hiện đang là lô có giá mềm nhất trong khu đừng bỏ lỡ cơ hội này.+ DT: 85,1m2, MT 5m, dài 17,2m, tọa hướng Bắc.+ giá:...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      DT: 85,1m2. MT: 5m đường 13m. Hướng: Bắc.Vị trí tuyệt đẹp, đường 25m đang thông, hiện đã phá bỏ nhà cuối đường, chỉ 1 vài hôm nữa sẽ trải nhựa thông xe chạy...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      + DT: 85m2. MT: 5m.+ Đường: 13m. Hướng: hướng Đông Bắc.+ nền đất gần trường, gần chợ Thượng Thanh nên vô cùng thuận tiện định cư. chính chủ rất cần tiền...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 71 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 71 m2 105,64 triệu/m2
      Bán nền đất P. Mỹ Đình 1. DT 71 mét vuông MT 4,1m ngõ thông, oto đỗ cửa, KD tốt.- Vị trí cách ủy ban nhân dân P. 50m, gần trung tâm y tế, cách sân...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Bán 100 mét vuông KD mặt QL 3, Vỉa hè 15m tại Tiên Hội, Đông Hội, Đông Anh, TP Hà Nội. Thông tin:-DT: 100 mét vuông, -MT = hậu = 5m, -Chiều...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại khu đấu giá Xóm Lò, P. Thượng Thanh, Long Biên:+ DT: 85 mét vuông.+ MT = mặt hậu: 5m.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ pháp lí: bìa ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 63 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 63 m2 126,99 triệu/m2
      Đất phân lô siêu thoáng - Vị trí đắc địa gần các tuyến phố lớn, phù hợp để xây văn phòng hoặc chung cư CCMNHiện tại chúng tôi đang có một cơ hội tuyệt vời...
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 676 m2, hướng Tây - Nam tại Đồng Quang - Quốc Oai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 676 m2 11,84 triệu/m2
      MT 16m, đường rộng 8m, 3 oto tránh. Đất bằng phẳng view cánh đồng hướng về Xuân Mai.Cách chợ 400m, cách tỉnh lộ 419 600m, cách thị trấn Quốc Oai...
      Đường Đồng Lư, Xã Đồng Quang, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 70 m2 104,29 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, cách 1 nhà ra đường 2 oto tránh nhau. Sau quy hoạch ra mặt ngõ to càng đẹp.Thửa đất vuông vức, hiện trạng đang là nhà cấp 4 có thể ở tạm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán đất nền 50 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Bán mảnh đất DV Vạn Phúc, Hà Đông, 49.1 M, MT 4.91 M, 7.65 tỉ, oto Tránh, Vỉa Hè Rộng.- Vị trí mảnh đất đẹp, không lỗi phong thủy, k bốt điện phù hợp xây...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Q. Tây Hồ, đường Lạc Long Quân, gần Hồ Tây, cách đường lớn 30m ra mặt phố.Khu vực quy hoạch ổn định, giá trị tăng cao, 3 bước ra Hồ Tây lộng gió, chiều tập...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 576 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.51 tỷ 576 m2 16,5 triệu/m2
      đc: Lâm Nghiệp - Minh Phú - Sóc Sơn. [ mặt đường 35.- DT 576m2. MT 12 mét đầu đít vuông vức.- Đất 2 mặt thoáng có thể KD nhiều lĩnh vực.- Khu vực gần việt...
      Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,99 tỷ

      8 tỷ 74 m2 108 triệu/m2
      DT: 73,63m2 khu đấu giá TT5A - 13 Giang Biên.Mặt đường lớn 13m, view vườn hoa. Cách đường Giang Biên 22m chỉ vài bước chân.mảnh đất phù hợp trụ sở KD, làm...
      Đường Giang Biên, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 48 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 48 m2 170,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà cấp 4, ngõ 2 Khuất Duy Tiến, ngõ tương đối rộng, ôtô tránh.+ Vị trí rất tuyệt vời để KD, cho thuê làm văn phòng. Nhà nằm trong...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 1134 m2, mặt tiền 34m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 7,94 tỷ

      7.94 tỷ 1134 m2 7 triệu/m2
      Bán đất trục chính cạnh UB xã Yên Bài.34m mặt sâu hơn 40m.Trung tâm xã, cách UB 150m.Thuận tiện phân lô, KD mua bán.Mua cả 34m hoặc mua lẻ đều đc.Giá: 3xx...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 90 m2 95 triệu/m2
      MT: 7,5m, đường 13m siêu rộng.Vị trí đất đẹp, xung quanh thuận tiện trường học và chợ. Đất cách phố Nguyễn Văn Cừ cầu Chương Dương chỉ 1 kilomet. Định...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.